Samsung WB250F, ƙaramin kamara mai sauƙin fahimta tare da ci gaban fasaha na zamani

Samsung kyamara

Gabatarwar

La Samsung WB250F an tsara shi ne don masu sauraro suna neman ƙaramar kyamara tare da ci gaban fasaha na zamani, a kyakkyawan zuƙowa na gani, 14,2 Megapixels da kusurwa mai faɗi don iya rufe babban filin kallo a kowane hoto.

Duk da aikinta, kyamara tana da dubawar mai amfani wanda ke jagorantar mu a kowane lokaci kuma yayi bayani akan mabanbantan hanyoyin da muke dasu. Shin kuna son sanin wane fasali muke magana akai?

Unboxing

Samsung kyamara

Kyamarar Samsung WB250F ta zo a cikin ƙaramin akwati wanda a ciki za mu iya ganin fitattun ayyukansa a cikin secondsan daƙiƙa kaɗan. Abin farin ciki, mafi kyau shine a ciki don haka bayan cire ƙaramin hatimi da buɗe marufin, sai yako kuma farkon abin da mai amfani yake gani shine kyamara.

A wurinmu, shi ne WB250F a cikin farin kodayake akwai wasu launuka uku da ake dasu: launin toka, ja da shuɗi.

A ƙasa mun sami ƙarin kayan haɗi tare da kyamara. Anan zamu iya ganin Caja bangon USB, micro kebul na USB, takaddama, baturi da igiya cewa za mu sanya a cikin akwatin kyamarar don amintar da shi yayin da muke amfani da shi.

Kamar yadda kake gani, kayan aikin sune na gargajiya wanda duk kyamarori yawanci suna da su, don haka da farko za mu buƙaci katin SD don iya adana duk bidiyoyi da hotunan da muke ɗauka.

Farkon abubuwan birgewa

Bayan duba kamara ta farko, zamu iya ganin hakan yana da hankali sosai, kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun kasuwa a yanzu.

Farin launi yana taimakawa wajen samar da hakan hoto mara kyau na samfurin da aka gama sosai kodayake watakila shi ne mafi ƙarancin shawarar launi saboda batun ƙazanta.

Domin ƙera ta, Samsung tayi amfani filastik a matsayin babban abu wanda aka ba shi taɓa mai taushi da taƙaddama a maimakon madafun filastik mai sheki. Bugu da ƙari, wannan ma'anar ta fi dacewa da gama samfurin kamar kasancewar wannan kyamara a hannu yana da daɗi sosai.

Bayan bincika shi a waje, lokaci yayi da za'a saka batirin, kunna kyamara, sannan a fara aikin saiti na farko. Zai fi kyau a saita harshen farko don haka sauran zaɓuɓɓuka sun fi sauƙin fahimta idan ba mu iya Turanci ba.

An saita kamarar a cikin 'yan sakan kaɗan kuma za mu iya fara amfani da shi kamar yadda ya cancanta.

Gudanar da aiki

Samsung kyamara

Don sarrafa kyamarar Samsung WB250F muna da tsarin haɗin gwiwa wanda ya haɗu da maɓallan gargajiya da allon taɓawa inci mai karfin inci uku.

Haɗin amfani da duka biyun zai sanya kewaya kyamarar abin al'ajabi na gaske. Ta hanyar menus zamu iya samun sakamako mafi kyau ta hanyar kushin huɗu da maɓallin tsakiya, kodayake, allon tabawa kamar ya zama dole a shigar da rubutuko zaɓi zaɓi mafi rikitarwa fiye da maɓallan da suka daɗe don zaɓar.

I mana, kowa yanada 'yancin zabi irin yanayin da yafi dacewa dasu kuma a nan ne muke ganin cewa wannan kyamarar ta dace da bukatun kowane nau'in masu amfani gwargwadon yadda suke so.

A saman ɗakin muna samun classic zaɓin dabaran da ke ba mu damar zaɓi ɗayan halaye daban-daban samfurin ya bayar yayin ɗaukar hoto:

  • auto: Kamarar tana kula da zaɓar nau'in yanayin da ya fi dacewa da yanayin.
  • Shirin: yana bamu damar ɗaukar hoto tare da saitunan da muka saita da hannu
  • ASM: shine yanayin jagora wanda zamu iya ba da fifiko a buɗe, fifikon rufewa ko daidaita ƙimar duka da hannu.
  • Smart: kyamarar tana nuna mana yanayi daban-daban kuma mun zaɓi wanda yafi dacewa da bukatunmu.
  • Mafi kyawun fuska: yana ɗaukar hotuna da yawa, yana gano fuskoki kuma ya nuna mana su domin mu zaɓi ɗaya wanda yake so. Mafi dacewa don ɗaukar hotunan rukuni da hana wani barin idanunsu a rufe ko mara ma'ana, ma'ana, amfani da masarufi ya zama tilas ne don hana bayanan motsawa.
  • Tace don shirya hotuna da bidiyo daga kyamara
  • Menu saituna a ciki don saita manyan fannoni na kyamara
  • Wi-Fi don amfani da MobileLink, Nesa Mai Nesa, Ajiyayyen, Imel, AllShare Play, ayyukan SNS da Cloud.

Picturesaukar hoto tare da Samsung WB250F

Samsung Kyamara

Kamar yadda muka ambata a farkon post ɗin, muna fuskantar ƙaramar kyamara wacce ke ba da izini hotuna masu inganci ba tare da gogewa ba kawai ta hanyar latsa maballin rufewa.

Duk da haka, mun sami yanayin ASM sosai mai amfani tare da wanda mai amfani zai iya wasa tare da buɗewa da saurin rufewa don samun sakamako mai ban sha'awa sosai.

Yanayin Macro yana baka damar kusantar farfajiyar abubuwa kusan zuwa taɓa tabarau da 18x zuƙowa na gani ya isa sosai don ɗaukar abubuwan da suke nesa mai nisa ba tare da rasa ƙima a hoto na ƙarshe ba.

Don hotunan daren da alama wataƙila za mu buƙaci taimakon walƙiya kuma don wannan, Samsung WB250F ta haɗa ɗaya da sanduna daga jikin kyamarar lokacin da muka danna maɓallin bayan maɓallin. Don adana shi kawai za mu danna kuma za a kiyaye shi har zuwa lokacin da za mu sake amfani da shi.

A takaice, hotunan da aka ɗauka tare da wannan kyamarar suna da kyau ƙwarai da gaske ta kowane fanni albarkacin samfuran Samsung. Idan muna son sauki dole ne kawai mu kunna yanayin atomatik kuma idan muka fi son wani abu mai rikitarwa, wannan kyamarar tana ba da halaye masu yawa da sigogi waɗanda za mu iya canzawa yadda suke so.

Haɗin Wi-Fi don komai

Samsung Smart Kamara App

Wani babban abin jan hankalin wannan kyamarar shine Haɗin Wi-Fi wanda za mu iya amfani da shi don ayyuka daban.

Misali, zamu iya aika hotunan da muke ɗauka tare da WB250F zuwa Wayarmu ta Smartphone ta aikace-aikacen Samsung Smart Camera. Ana iya amfani da wannan aikace-aikacen don sarrafa kyamara nesa.

Hakanan muna da wasu damar kamar canza hotuna zuwa kwamfutar ba tare da waya ba, aika hotunan ta imel ta hanyar kyamarar kanta ko kallon hotunan gaggawa ta hanyar na'urar da ta dace da yarjejeniyar. AllShare Kunna.

ƘARUWA

Samsung Kyamara

Ba tare da shakka ba, Samsung WB250F kyamarar kyamara ce wacce ke ba da sabbin ci gaban fasaha da kuma haɗin kai don ɗaukar hoto abu ne mai sauƙin gaske, ba tare da la'akari da iliminmu a wannan duniyar ba.

Farashinsa yakai kusan yuro 220 kodayake a cikin cibiyar sadarwar akwai riga wasu shagunan da ke ba da ita a ƙasa da shingen euro 200.

Informationarin bayani - Canon yana shirya Vixia HF-G30, XA20 da XA25
Haɗi - Samsung WB250F


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.