Wafanyabiashara - decompressors. Ni nini, ni nini na ni faili gani ya kujazia kuchagua

Shiniki ya faili
Watumiaji walio na uzoefu fulani watajua vizuri nini kujazia na ni nini, hata hivyo watu wengi wanaoanza na kompyuta ni wageni maneno kama unzip, faili ya zip, decompressor, au compressor.

Leo tutaona maelezo madogo juu ya nini kujazia ni nini kimsingi na ni nini. Kwa njia hii baadaye tutaweza kuona ni kipi kipya cha kuchagua kwa matumizi yetu ya kila siku na jinsi ya kuiweka. Kabla ya kuendelea nataka kufafanua hilo kuanzia sasa wakati wa kurejelea a compressor Nitakuwa nikirejelea programu ambayo inaruhusu wote kukandamiza na kufadhaika tangu siku hizi programu zote ambazo zinakandamiza hufanya operesheni tofauti ya kufadhaika.

Compressor ya faili ni nini?

Fomati za kukandamiza faili

Un jalada la faili ni programu ambayo hukuruhusu kupunguza (kubana) saizi ya faili. (Kwa mfano, punguza saizi ya PDF) Hii inafanikiwa kupitia safu ya algorithms ambayo huruhusu data iliyo kwenye faili kuchukua saizi ndogo bila kupoteza habari. Sitatafuta jinsi kontena inaweza kupunguza uzito wa faili kwani ni mada ngumu ambayo iko nje ya wigo wa kifungu hiki, ambayo inalenga wale ambao wanaanza kutumia kompyuta, lakini wale wanaopenda wanaweza kusoma zaidi kwa kutafuta compression ya data.

BKweli, kama nilivyosema hapo awali, tunapozungumza juu ya kiboreshaji cha faili tunaelewa kuwa ni pamoja na uwezo wa kufinya faili zilizobanwa. Mbali na ufafanuzi wa hapo awali, lazima iongezwe kwamba kontena pia inauwezo wa kurudisha faili iliyoshinikizwa kwa fomati yake ya asili (kufadhaika). Unaweza kujiuliza Na kwa nini usiache faili imeshinikizwa na kwa hivyo kuchukua nafasi ndogo wakati wote?. Shida ni kwamba tunapobana faili inabadilisha muundo wake, muundo wake, na inaweza tu kushughulikiwa na compressors. Kwa mfano ikiwa una hati ya maandishi na Ugani wa PDF kwamba unaweza kufungua na programu Msomaji wa PDF wa Foxit na unakandamiza na kontena la faili na hautaweza kufungua hati mpaka uifungue.

EMwisho hufanyika kwa sababu wakati unabana faili mabadiliko yake ya ugani. Acha nieleze, kwa mfano katika faili inayoitwa "my_program.exe" ugani ni "exe»Na utakapoikandamiza itabadilika kuwa« my_programzip»Au« programu_yangu.rar»Kulingana na muundo wa kubana unayochagua. Fomati za kukandamiza za kawaida ni hizi mbili (zip na rar), lakini kuna zingine nyingi kama: 7-ZIP, A, ACE, ARC, ARJ, B64, BH, BIN, BZ2, BZA, C2D, CAB, CDI, CPIO, DEB, ENC, GCA, GZ, GZA, HA, IMG, ISO, JAR, LHA, LIB, LZH, MDF, MBF, MIM, NRG, PAK, PDI, PK3, RPM, TAR, TAZ, TBZ, TGZ, TZ, UUE, VITA, XXE, YZ1, Z na ZOO.

Compressors nyingi zitakuruhusu shughulikia yoyote ya fomati hizi ingawa ikiwa mfumo wako wa uendeshaji ni Linux, katika mwongozo huu tutakuonyesha jinsi kufunga tar.gz.

Je! Compressors ya faili ni nini?

Compressors za faili

Mbali na nafasi ambayo tunahifadhi kwenye diski ngumu wakati tunayo faili iliyoshinikwa, matumizi ya kimsingi ya kontena ya faili inathaminiwa wakati wa kutuma faili kutoka kwa kompyuta moja kwenda nyingine. Ikiwa ulilazimika kutuma faili kwa barua pepe na programu ikakuambia kuwa faili ya kutuma ilikuwa kubwa sana, utafurahi kujua kwamba na compressor unaweza kupunguza saizi ya faili kuweza kuipeleka kwa barua. Tayari tunajua kuwa linapokuja suala la kushiriki faili kwenye mtandao, ukubwa wao ni mkubwa, inachukua muda mrefu kuzituma au kuzipakua. Kwa hivyo kwa kubana faili tutapata, pamoja na nafasi ya kuhifadhi, wakati wa kutuma na kupakua faili.

BKweli, tayari tunajua ni nini kontakt ya faili ni ya nini na ni ya nini, sasa ni wakati wa kuamua ni ipi ya kuchagua. Moja ya compressors - decompressors ya kawaida ni WinZip, ambayo hulipwa, mbadala iliyoenea zaidi na inayotumika ni Winrar, lakini pia hulipwa. Kwa upande mwingine, compressors za faili za bure zinajulikana zaidi na zaidi ambazo zinaturuhusu kufanya vitu vile vile ambavyo tungefanya na mmoja wa wale waliolipwa lakini bure. Kwa uaminifu, kazi ambazo mtumiaji wa kawaida hutumia ni zip tu na unzip na programu hizi za bure hufanya kazi hizi kuliko kitu chochote. Ikiwa pamoja na bure wako ndani español kitu huamua kutolipa senti kutumia kontena. Ninapendekeza uangalie zote mbili 7-Zip kama IZArcWote ni bure, wako kwa Kihispania na unaweza kubana na kutengana kwa urahisi nao.

Sninavutiwa na weka kiboreshaji cha bure na kamili kabisaSoma hii Mwongozo wa ufungaji wa IZArc, ndani yake utaona jinsi ya kusanikisha mpango huo hatua kwa hatua. Hivi karibuni tutaona katika mafunzo mengine jinsi ya kupata kazi kuu za programu. Hadi wakati huo natumahi imekuwa wazi kwako ni nini compressor-decompressor ni ya nini na kwamba nakala hiyo imekuwa muhimu kwako. Salamu za zabibu kwa wote.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 82, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   tamii alisema

    hujambo… nilikuwa nikipitia hapa kwa sababu nilihitaji habari juu ya viongezeo vya mikunjo na juu ya viboreshaji na lazima niseme kwamba habari hii ilinisaidia sana.
    Asante sana!!
    Sasa katika bibliografia ya kazi yangu nitaweka ukurasa huu na hakika mwalimu wangu atasimama hapa ili kuisoma !!;)
    busu!
    tamii

  2.   Gabriel alisema

    Halo, habari inayoonekana juu ya compressors ilinisaidia sana, ni kile tu nilichokuwa nikitafuta, ni vizuri kwamba kuna watu ambao hutumia mtandao kusaidia wengine na sio kuwadhuru tu.

  3.   Siki ya muuaji alisema

    Asante asante sana tamii ni raha kuweza kusaidia watu na maswali yao madogo ya IT na mengi zaidi ikiwa unatumia blogi kama rejeleo la kazi. Salamu.

  4.   mwamba alisema

    Asante kwa habari kama ilivyoamriwa kufanya kwa kazi ya kompyuta iliendelea kama hii Vinagre Asesino bora ukurasa wako.

  5.   Siki ya muuaji alisema

    Asante sana mwamba. Nafurahi kuwa habari juu ya makubaliano na kwamba unapenda ukurasa. Salamu.

  6.   Luis Pedro alisema

    leo ninawezaje kubana faili za thm ambazo ni mada za simu ya rununu

  7.   Siki ya muuaji alisema

    Luis Pedro alisoma hii mwongozo kwenye faili za THM.

  8.   georgina alisema

    kutoka kwa upande wangu kila kitu ni baba bora kwa kuona habari hii nzuri

  9.   Enai alisema

    Halo, nilikuwa nikitafuta habari kwamba ninahitaji kiboreshaji kwani kila wakati ninachukua nafasi zaidi kwenye diski ngumu ... na nimejifunza zaidi juu ya kontena.

  10.   wingi alisema

    weno kwanza kiero
    sema
    na sasa nataka kumshukuru
    Ni nini kilichofanya ukurasa huu upatikane?
    kwa kuwa aliniwahi sana na
    Sasa ninajua ni nini kukandamiza kunafaa
    au fungua faili
    hiyo ni hiyo tu
    muksa
    shukrani
    adios

  11.   Stefy alisema

    SHUKRANI NYINGI KWA TAARIFA Natumahi uhariri komprsa zote ambazo zipo sasa

  12.   Alan alisema

    Nimeona ni nzuri

  13.   MFARA alisema

    HOLLO, KIFUNGU CHA WAFANYAKAZI kilikuwa kizuri sana
    NILIJIFUNZA MENGI, NINGEPENDA KUSOMA KIDOGO ZAIDI PAGE YAKO NA KUONA KITU GANI UNAWEZA KUNISAIDIA.
    ENDELEA !!! NI AJABU KUWA NA WATU WAKATI WAKO !! MUNGU AKUBARIKI

  14.   LUIS alisema

    hii nzuri sana ni jinsi gani ninaweza kupata compressor ya faili au mtenganishaji ambayo ni nzuri na bure

  15.   Siki ya muuaji alisema

    Luis hii ni bure na nzuri sana, pia una mafunzo ambayo inaelezea jinsi ya kuitumia:

    Izarc

  16.   ediki alisema

    Asante sana kwa habari hiyo ... Unajua jinsi ya kusaidia watu .. kwaheri

  17.   vanessa abrego alisema

    asante kwa kusaidia kufafanua mashaka niliyo nayo juu ya compressors

  18.   javi alisema

    Asante kwa kujitolea kuchapisha ufafanuzi huu wa mashaka ambayo hupatikana kwani habari hii ni ya msaada mkubwa kwetu.

  19.   neno alisema

    Ninaunga mkono pia shukrani uff ya nini k niokoe shukrani kwa habari hii T_T

  20.   jero alisema

    ni nini ??? oraleee
    hehehe sio utani my wena huzima
    regards

  21.   Osvaldo alisema

    Asante kwa kujitolea kuchapisha ufafanuzi huu wa mashaka ambayo hupatikana kwani habari hii ni ya msaada mkubwa kwetu.

  22.   Agustín alisema

    Halo, asante kwa habari
    Ilinihudumia sana kwa sababu sikuelewa
    hakuna kitu haha ​​.. lakini nina swali:
    Je! Unaweza kubana muziki kupita
    kwa simu ya rununu kama hiyo inachukua chini? ...

    baadaye…

    Agustín

  23.   Siki ya muuaji alisema

    Agustin compressors hawana kazi hiyo. Kile unachotaka kufanya lazima ufanye na kibadilishaji (sio kiboreshaji) kinachokuruhusu kupunguza bitrate ya nyimbo zako.

  24.   chuyin alisema

    Jinsi baridi ni kwamba nilikuwa nikitafuta, asante

  25.   Diana alisema

    Hello,
    habari gani nzuri.
    Wazi na mafupi 🙂
    Lakini nina swali, ningethamini sana
    msaada wako: Nina Mac na nimekuwa nikikandamiza
    faili kama folda za picha na muziki
    lakini niliona kuwa wana uzani sawa.
    Kwa nini hii? Ni kawaida?

    shukrani nyingi.

  26.   MIGUEL MALAIKA alisema

    Je! Mtu anaweza kuniambia kuwa wao ni wabadilishaji wa maandishi tafadhali nahitaji msaada wako

  27.   Federico bora alisema

    Ninapenda ukurasa huu, ona kila kitu, wewe ndiye muuaji bora wa siki- ninakuunga mkono katika kila kitu. Jihadharini!

  28.   Federico bora alisema

    na anto haiwezi kutia sainirrrrrr-
    ajjajajaja: PPPPPPPPPPPPPP

  29.   Anto bora alisema

    Nakufa nimekufa
    muuaji huyu wa vinagreeeeeee

  30.   lichu na rangi (? alisema

    aaaai haujui siki. Niliweka cream na nikajichubua na nikadanganya wenzangu na nikasema kuwa ninashona jua na nini cha kuona jijijijijij 🙂

  31.   kirusi alisema

    hujambo
    Mimi ni mzuri, sijui ikiwa unaweza kunisaidia na toleo la 6 la camtasia na ikiwa unaweza, nakushukuru, asante
    kwa CATY

  32.   Alberto alisema

    Habari hiyo ilinihudumia.
    mifano nadamas k keria ya shukrani nyingi za kujazia

  33.   jaimao19 alisema

    HAYA NENDA, HIYO NI NZURI KWAMBA UNA KURASA HII AMBAPO MAZINGIRA NILITAFUTA JAMBO LA KUTUMA PICHA NA EMAIL KWA FAMILIA YANGU ILIYO KWENYE PERU NA NINA DAIMA MARA ZOTE KUITUMA, KWA KUWA NINA WINZAP LAKINI KWA KWELI SITAKUWA ITUMIE HIYO UNAYOSEMA NA KUIJARIBU, NATUMAINI KUJA ZAIDI KUELEZWA WAPI LAZIMA NIKUCHAGUE KUFANYIWA JAMBO SAHIHI NA INAWEZA KUTUMWA, KWANI NILIIBANIKIZA NA WINZAP, HAIJAPAKULIWA KWENYE BARUA .. Ikiwa una maoni yoyote ya kuweza KUNISAIDIA ASANTE ... SALAMU

  34.   Garulla mas garulla alisema

    Je! Una uhakika huwezi kupata Win Rar bure?

  35.   Edgardo. alisema

    Ufafanuzi ni mzuri, asante kwa mafundisho

  36.   eduardo__ alisema

    Haya, asante sana, napenda ukurasa, naelewa habari na umenisaidia kupumzika. Asante, ukurasa unaiongeza kwenye alamisho zangu na nimeiweka katika utafiti wangu kama sivergrafia grax, endelea nikutakie Bora

  37.   Franceli alisema

    KIWANGO CHA UKandamizaji ni nini?

  38.   ndiyo alisema

    hello, huo ni mpango mzuri kutoka kwa yai, lazima wasome

  39.   ndio alisema

    hujambo wimbi gani ni mpango mzuri kutoka kwa yai lazima wasome hiyo kutoka kwa yai hii

  40.   roger alisema

    Halo, sawa, watu kama wewe !!!!!! keria tu hukuuliza jinsi ya kubana video za muziki kuzihifadhi kwenye diski?

  41.   roger alisema

    Halo, sawa, watu kama wewe !!!!!! Nilitaka tu kukuuliza jinsi ya kubana video za muziki kuzihifadhi kwenye diski? na salamu bay

  42.   lupita alisema

    Asante siki, bati huko ulimwenguni watu wengi kama wewe wako tayari kusaidia wengine. Nilipata habari zote ambazo nilihitaji kwa maonyesho yangu shuleni na nitaangazia ukurasa huu kama bibliografia bora. Bay Mungu aendelee kukupa hekima na akili zaidi.

  43.   jesy i lalo upendo alisema

    Nina kila kitu!
    Mimi na mpenzi wangu tunapendana sana na tunataka kila mtu ajue kwa sababu hatuna pole kuonyesha upendo wetu na tumefurahi sana, tumekuwa pamoja kwa mwaka na nusu na tunataka kuwa pamoja maisha yetu yote kwa sababu yeye kwangu ni upendo wa maisha yangu na nunk nataka kuipoteza !!!!

    Lalo na Jesy !!!!

  44.   seba64 alisema

    Halo, kama mtu aliyeuliza tayari, ningependa kujua ikiwa mtu anajua jinsi ya kubana faili ya thm ili kuiweka kama mada kwenye simu ya rununu. Faili za thm ni mandhari ambayo ninaweza kuchagua kwenye simu yangu ya rununu (sony ericson) na kwa hivyo kubadilisha rangi ya asili na picha. Ninaweza kuchukua faili ya thm kutoka kwa simu ya rununu na kuipeleka kwa kompyuta yangu, kuibadilisha na programu yoyote, kurekebisha rangi na picha, lakini ninahitaji kuibana tena ili kuiweka kwenye simu yangu ya rununu. Je! Kuna mtu yeyote anayejua jinsi ya kubana folda na faili ya thm?

  45.   José alisema

    MTAZAMO WA MICROSOFT

    Regards,

    Nina 15 GB katika ujumbe (barua pepe) na ninahitaji kuibana ili kunakili kwenye DVD, je! Una ujuzi wa kicompress ambayo inaweza kunisaidia kwa aina hii ya faili?

    Shukrani

    José

  46.   Ledgar alisema

    Je! Mtu anaweza kunisaidia kwa nini ni kwa nini?

  47.   Wanaume! alisema

    Je! Mtu anaweza kunisaidia juu ya nini sonfor ni ya?

  48.   Jonfu alisema

    inayoongoza hapo kepin kepan bamos jjjjjjjjj kemando wheel….

  49.   Akina baba wa Jontxu alisema

    jinsi siki inaniua, inainua cholesterol yangu. Isipokuwa siki haina chochote cha hiyo

  50.   chu pa ergagagaag alisema

    jujujujuju

  51.   kwa sauti kubwa alisema

    Halo, nyenzo hii ilinisaidia sana kwa kile ninachohitaji

  52.   Cruz Hernandez R. alisema

    Garcias alinitumikia sana, hongera kwa maarifa yako na kwa wema wako.

  53.   Isiquiel alisema

    Ninajaribu tu kubana video na wakati mchakato unamalizika, vijitabu vinaonekana, lakini ninapoirekebisha, video iliyoshinikwa ina uzani sawa na ile iliyokandamizwa, ni hivyo? Au ninakosea nini?

  54.   furaha Rico alisema

    Asante sana kwa msaada wako. Mtu alihitaji kutuhurumia sisi ambao tunahitaji maelezo rahisi, rahisi ... ya kueleweka.

  55.   alexca alisema

    TAIFA LILINIACHIA KONYESHO WA MAFUNZO YA SBRE SBRE NA NADHANI KUWA KWENYE UKURASA HUU NITAKUTA WOTE ASANTE

  56.   William mchawi alisema

    Haya VA, nakupongeza sana kwenye wavuti yako, imekamilika sana,

  57.   blonde (: alisema

    hahaha ndio ndio trankila ... HAHAJJAJAJAJA blondeaaa redhead
    Nimekukosa mazooo; P

  58.   blonde (: alisema

    Halo, unalala usingizi! 😀

  59.   inesite; D alisema

    hello mbaya!
    vipi?

  60.   Iliyopewa; D alisema

    haajjaj
    HOLLO BW. MFUNGAJI XDD
    na xD ya blonde
    Icks tambi za kulala
    hahaha 😀

  61.   blonde (: alisema

    Habari mrembo !!! vipi!!
    Hei, usiniite mbaya ……. ; Uk

  62.   Iliyopewa; D alisema

    HOOOOOOOOOOOOOAAAAAA
    mapenzi ni katili ... XD

  63.   inesite; D alisema

    tayari ... niambie… .. mimi nina aki veryyyyy RALLADA¡¡¡¡¡

  64.   blonde (: alisema

    na hiyo inakuja, vizuri ikiwa inaweza kuwa ya kikatili lakini ... wakati mwingine ni baridi !!! xDD

  65.   blonde (: alisema

    masikini inesita !! LIMONCETE !!!!! ; D

  66.   inesite; D alisema

    upendo wako umekatazwa….
    yangu ngumu tu xdxdxd
    na wasiwasi wako ???

  67.   inesite; D alisema

    FRESITAAAAA¡¡¡¡¡¡¡¡¡ NAKUPENDA

  68.   blonde (: alisema

    Ndiyo ndiyo. hapana, hakuna limau sio marufuku !! xDD

  69.   blonde (: alisema

    na wako wawilired? tuambie kuhusu mapenzi yako, ambayo ni, (ni ibada gani, sawa?) kuhusu Tundu… .. xDD

  70.   inesite; D alisema

    MIGUU NI ngumu lakini yako ...... ikiwa "X" atagundua, utaenda shit kwa njia ohahahahhaha ... ..
    lakini tranki k yako sisemi chochote, lakini watu wanapogundua, usiniombe msaada ...
    nyama ya nguruwe nimekujulisha:
    «K INACHEZA NA MOTO MWISHO INAWAKA"

  71.   blonde (: alisema

    hiyo nooo ni moto !!!!!! xDD

  72.   inesite; D alisema

    ANANIPA = ¡¡¡
    UNAACHA NA BRANDON;))

  73.   blonde (: alisema

    kutoka kwa Pelired: NOOOOO IS DEN *** LO MIO XD

  74.   inesite; D alisema

    JIJIIJJIJIJ

  75.   blonde (: alisema

    NINI NZITO !!!! Nilikwambia tayari .. ikiwa unapenda .. sema !! xDD

  76.   farchito alisema

    Orale jamani, nimekuwa nikitafuta habari juu ya komprasi kwa siku nyingi na hakuna aliyeniacha nimeridhika, hata hivyo hii itanisaidia, ndugu mzuri anashukuru… wewe ni mjuzi lol !!!

  77.   kuonja na vir alisema

    Jina gani geni kwa ukurasa wa habari jashahahaha

  78.   breki alisema

    .Yo.

  79.   Gonzalo alisema

    Halo, ukurasa wako unapendeza sana na unaelimisha, haswa kwamba ni ya kuelimisha sana.Ninakupongeza na asante kwa habari hiyo. Nitatembelea ukurasa wako kila wakati kwa wakati mzuri

  80.   MAFER alisema

    Halo, habari kwenye ukurasa huu imenisaidia sana, na zaidi kufanya kazi zangu za nyumbani chuo kikuu, kwani mwalimu hutumia sana compressor ya zip na sasa najua ni nini na inatumiwaje na ni ya nini na jambo muhimu zaidi nitaweza kupakua maelezo. Graxies za Moltes kwa kila habari. Adeu

  81.   MARIE alisema

    hello ni nini icons za compressors

  82.   chun alisema

    Sijali
    lakini asante: v