Zuia Vituo vya YouTube

zuia njia za youtube

Unapopata usajili wa kituo cha YouTube, unaweza kuwa unasubiri habari kutoka hapo tu na zaidi, kutoka kwa tofauti sana ambazo zinaweza kuwa za kukasirisha sana. Kwa sababu ya hali hii, watu wengi wamejaribu kutafuta njia ya zuia vituo vya YouTube ambazo hazipendi, hii kwa msaada wa programu-jalizi au viongezeo ambavyo vinaweza kusanikishwa kwenye kivinjari cha Mtandao.

Kwa bahati nzuri, Google imefikiria juu ya hali hii kwa faida ya watumiaji wake, ambayo ni kwamba, bila hitaji la kusanikisha programu za mtu wa tatu kwenye kivinjari chochote cha mtandao, mtu wa kawaida anaweza kufikia zuia kituo maalum cha YouTube, ikiwa unafikiria kuwa inaonekana mara nyingi sana kama mapendekezo; Kupitia ujanja mdogo katika nakala hii tutataja njia sahihi ya kuendelea kuzuia moja ya vituo hivi vya YouTube (au zingine nyingi) ili zisionekane tena katika mapendekezo yanayotolewa na bandari.

Jinsi ya kuzuia njia zisizofaa za YouTube

Ni muhimu sana kwamba ukumbuke hatua ambazo tutapendekeza hapa chini, kwani itategemea ikiwa unaweza zuia njia za YouTube ambazo zinaudhi au mbaya kwako; Ili kufanya hivyo, tutashauri mfano ambao unaweza kuwa hali ya wengi:

  • Fungua kivinjari cha mtandao.
  • Ingia kwenye akaunti yako ya YouTube.
  • Pata video ya YouTube ambayo imekusumbua.
  • Bonyeza jina la mmiliki wa video hiyo.

zuia kituo cha youtube

Pamoja na hatua tulizopendekeza hapo juu, tutajikuta mara moja kwenye ukurasa ambao ni wa kituo cha YouTube cha mtu ambaye ameweka video ambayo hatutaki tena kuiona. Tunachohitaji kufanya mahali hapa ni kwenda kwenye kichupo kinachosema «kuhusu".

jinsi ya kuzuia kituo cha youtube

Baada ya hapo tutalazimika bonyeza bendera kidogo hiyo iko upande wa kushoto wa droo inayosema «Tuma ujumbe».

mafunzo ya kuzuia njia za youtube

Mfululizo wa chaguzi utaonekana mara moja, ambayo tutalazimika chagua "kuzuia mtumiaji"; Mchakato unaweza kuchukua muda, ingawa lazima uhakikishe kuwa baadaye video na kituo cha YouTube hakitaonekana kama mapendekezo kila wakati unavinjari akaunti yako.

Kwa nini uzuie vituo kwenye YouTube?

Kuna yaliyomo kwenye YouTube, lakini sio lazima kupenda kila kitu. Ikiwa ipo YouTuber Hasa hupendi au hupendi yaliyomo, unaweza kuizuia na utaacha kuiona moja kwa moja kwenye mpasho wako wa video.

Unaweza pia kuzuia kituo maalum cha YouTube kama kipimo cha ziada cha udhibiti wa wazazi. Ikiwa kuna kituo chochote ambacho jukwaa linazingatia kama Familia ya Kirafiki lakini hupendi yaliyomo kwa mtoto wako, unaweza kuzizuia njia zote za YouTube unazoona hazifai kwake.

Tuambie ikiwa umewahi kutumia marufuku ya kituo hiki kwenye YouTube au unatumia njia gani kuacha kutazama yaliyomo kwenye kituo hicho? YouTuber hupendi nini


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 30, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Francisco alisema

    Ni kile tu nilichokuwa nikitafuta. Kuna mtu asiyevumilika kabisa na njia anuwai za kuchukiza. Sijui kwa nini kuna watu ambao wanafikiria wanaweza kufanya chochote wanachotaka na YouTube. Asante sana.

    1.    Hector Hanibal Martinez alisema

      oh, tumefanana, shida yangu tu ni kwa mvulana anayejiita sesal

  2.   Picha ya kishika nafasi ya Hugo garcia sandoval alisema

    Chaguo hili huzuia ile inayotoka kama maoni, lakini ikiwa nitaitafuta ikiwa video zake zinatoka, sivyo?
    Kinachotokea ni kwamba kaka yangu, mdogo wa miaka 6, humwona mvulana ambaye kweli ni mtu mchafu na anasema mjeuri mwingi, na sitaki aendelee kutazama video hizo. Ninawezaje kuizuia kabisa ili hata kuitafuta, itaonekana kwenye utaftaji?

    1.    Karla alisema

      Halo, samahani ... Je! Umepata njia ambayo kaka yako mdogo hawezi tena kutazama video za aina hiyo? Jambo sawa kabisa linanitokea, kaka yangu mdogo wa miaka 6 hutazama video ambazo sio nzuri kabisa kwa umri wake na siwezi kupata njia ya video hizo kutokuonekana

  3.   Carlos alisema

    Bomba lako linatoa tu vivutio vya google kwa sasa, njia hiyo haifanyi kazi, kwani maelezo haya hayana uwezekano wa kuzuia.

    1.    luci alisema

      Ikiwa mpwa wangu anaendelea kutazama video za Fernandofloo fulani na ananioza kwa sababu baadaye huzungumza vile na ni mbaya, hakuna kinachotokea, video zinaendelea kuonekana

    2.    maisha alisema

      Usiku mwema, kitu kama hicho kinanipata mimi na binti yangu, lakini tayari nilifuata maagizo, jambo la kwanza unalopaswa kufanya ni kuingia kwenye kituo unachotaka kuzuia. kwa mfano, hii ndio ukurasa ambao nilizuia

      Vichaa Vichaa

      Video za Nyumbani Video Orodha za kucheza Maoni Habari zaidi

      ambapo inasema habari zaidi bonyeza wewe na inaonekana bendera ambapo wanakupa fursa ya kuzuia mtumiaji

  4.   Arley alisema

    Bendera ndogo ya furaha haionekani ... na pia ninataka kuizuia kwa sababu mtoto wangu wa miaka 9 hutazama video ambazo hazionekani zinafaa kwa umri wake ... ya aina mbaya sana ... mtu yeyote anajua jinsi ??. Asante.

    1.    Anthony alisema

      Ili bendera ionekane, lazima kwanza ufungue kikao kwenye YouTube; Chaguo jingine ni kutumia hali iliyozuiliwa, lazima uende chini ya ukurasa wa YouTube, angalia kisanduku cha hali iliyozuiliwa Ndio na uipe akiba, kama inavyoonyesha hapo, sio kwamba inaweza kukosea lakini ikiwa inazuia video zinazoonekana kuwa si sawa (ngono, msamiati mbaya, n.k.).

    2.    maisha alisema

      Usiku mwema, kitu kama hicho kinanipata mimi na binti yangu, lakini tayari nilifuata maagizo, jambo la kwanza unalopaswa kufanya ni kuingia kwenye kituo unachotaka kuzuia. kwa mfano, hii ndio ukurasa ambao nilizuia

      Vichaa Vichaa

      Video za Nyumbani Video Orodha za kucheza Maoni Habari zaidi

      ambapo inasema habari zaidi bonyeza wewe na inaonekana bendera ambapo wanakupa fursa ya kuzuia mtumiaji

  5.   ruth alisema

    kama ninavyofanya kuzuia mtu huyu mchafu, mtoto wangu wa miaka 9 pia hutumia wakati wake wote kutazama video hizi, ambazo sio za kufundisha au za elimu hata kidogo.

  6.   Viqui alisema

    HONGERA SHUKRANI LAKINI NIMEFUATA HATUA HIZO NA KUTAMBUA KUWA ZAMANI KWA MUDA MREFU NILIKUWA TAYARI NIMEMZUIA MTUMIAJI AMBAYE KISASA HATAKI KUJITOKEZA KWA MTOTO WANGU MDOGO OSEA NILIONEKANA KWA MOJA KWA MOJA NA JAMBO LA KUFUNGUA NA PIA NAONA HIYO NDIO NINAONA KUWA HIYO NDIYO WAKATI WOTE BADO WANAONEKANA ... INAONEKANA KUWA YOUTUBE HAPENDWI KUWASAIDIA WAZAZI WA MENIS WA WACHACHE KUONDOA VITENDO VYA HATARI KWA MZUNGUKO….

  7.   Viqui alisema

    IKIWA MTU ANAJUA NJIA INAYOFANIKIWA YA KUZIBA CHANZO TAFADHALI TAHADHARI NI NYUMBANI KWANI MUDA UNAENDELEA KWA KULEA WATOTO NA KIJANA HUYU, YOUTUBER AMBAYE HUFIKIRI KWA KITU GANI WEWE KWA MAMILIONI YA WATOTO, UNACHUA KICHWA CHA MWANA WANGU. USIKUBALI KUKIONA ILA KIWANGO SI RAHISI SANA, KWA MUDA NILIFANIKIWA LAKINI WAVulana WOTE WA UMRI WAKO WANATIZAMA BASI NAONA KUZUIA CHANNEL KUNAWEZA KUMALIZA TATIZO SASA BWANA YOUTUBE: WAKATI UTAACHA KUWA PESA HIVYO KWA MWAKA NA ITAWEKA SHERIA HALISI ZA HESHIMA YA BINADAMU ????

  8.   PAOLA alisema

    SIRBE WA KITU KITU CHA KUKATAZA MAONI YA BAADHI YA WATU ... NILIPAKUA VIDEO YA MTOTO WANGU WA MIAKA 9 AMBAPO ANAAMINI NI NYIJANA LAKINI MAONI YA KIAMILI YANATOKEA KWA WATU AMBAO HATA HAWAPAKI VIDHAMU TU KWA AJILI YA WATOTO WAO. KWA KUWA "PANDA INAFURAHIA", INANITIBU MWANA WANGU WA MASHOGA NA KUMUULIZA AMUONYESHE SCROTUS, NIMESOMA TU MAONI LAKINI WANANCHI WALIOJITOLEA KWA MAGUFU WANAPASWA KUONDOLEWA KWENYE YOUTUBE.

  9.   tuwatunze wasio na hatia alisema

    Asante, lakini haifanyi kazi. Tayari imezuiliwa lakini YouTube inaendelea kumpa mtoto wangu video za huyu daladala mbaya.

  10.   shannon abella alisema

    Chaguo bora ni kupakua video zenye afya kwenye folda kwenye kompyuta na kukata Mtandao ambao unakuja tu mbele yetu ... au weka nywila kwenye kompyuta ..

  11.   nemusi alisema

    Ninapendekeza kwa kila mtu kwamba baada ya kuzuia kituo chochote pia nenda kwenye historia na ufute kila kitu mpaka historia ya utaftaji natumaini inawahudumia wote

  12.   Paulina alisema

    Asante, nilifanya tu kwenye kompyuta, natumai pia ilifanya kazi kwenye dashibodi ya mchezo wa PlayStation 3, nyumbani nitaipitia. Kituo cha machungwa cha Orange kinanipa gorofa, sehemu ya michezo, ni vurugu kubwa na mtoto wangu wa miaka 3 anawaona kwa maoni, natumai hawaonekani sasa.

  13.   Jupiter alisema

    Nilitafuta na kupekua na mwishowe niliizuia kabisa kutoka kwa firewall, ni aibu kuwa YouTube imejaa zaidi na nyani wakipiga kelele na kupiga kelele wakati wanarekodi wakicheza au kuwa mjinga.
    Fungua vitu vya kuchezea, uchomekaji, kula mende, kichekesho, ujanja zaidi ... na juu ya yote utambulishe watoto wetu na uwafundishe misamiati mibaya na njia za kukandika senti chache.

  14.   Picha ya kishika nafasi ya Alexis Arroyo alisema

    ulimwengu mbaya wa mtoto ni mbaya kwa watoto wote

  15.   Robert Cunningham Madrigal alisema

    Ninahitaji pia kuzuia chaneli hizi za wavulana, wana kinywa mchafu sana, kila mara wanasema uchafu na mtoto wangu mdogo, kwani anawaona wakicheza michezo ya video, anafikiria hiyo ni kawaida. Ikiwa mtu yeyote anajua jinsi ya kuizuia kwenye android, ningefurahi sana ikiwa ungeweza kuniarifu, asante.

  16.   Paula Castaneda alisema

    Halo .. Niliweza kuzuia njia ambazo sitaki watoto wangu kuona kwa kutumia kiendelezi kwenye google Chrome: videoblocker. Wanaisakinisha, kisha wanaenda kwenye YouTube na kutafuta kituo ambacho hawataki kukiona, wanabofya kulia na panya kwenye jina la kituo na wanabofya ambapo inasema "zuia video kutoka kwa kituo hiki". Natumahi inakutumikia! ilinifanyia kazi kweli ..

  17.   N3 alisema

    NITAKUSAIDIA HATA ZAIDI, ZINGATIA, JARIBU KUPATA UBUNIFU WA ROUTER YAKO, NJIA ZAIDI ZINA UDHIBITI WA WAZAZI, ZUIA JINA LA CHANNEL NA CHANEL HAIJAONEKANA KWA VYANZO VYAO ZOTE.

    1.    walipigana alisema

      Njia za kupendeza, za kuzuia bila hali iliyozuiliwa, sina shida na fernanfloo, lakini kwa regeton, situmii tena google chrome baada ya virusi vya Alexa, sasa ninatumia Edge tu na haina ugani wa BlockSite (ilipendekezwa kwa wale wanaotumia chrome) lakini kuzuia kutoka kwa router? Ninaona nikifika nyumbani, najua kuwa kutoka kwa faili ya Majeshi huwezi na nadhani kuwa kutoka kwa windows firewall ama, ni hizi mbili tu zinazuia YouTube kabisa

  18.   agus alisema

    hii haifanyi kazi nilifikiri ilikuwa kama vile nilipouona lakini, hiyo inamzuia mtumiaji kutoa maoni kwenye VIDEO ZAKO, haikuzuii kuona

  19.   mtandao alisema

    sasselandia haifanyi kazi haizui Sijui kwa sababu mtandao wowote unaweza kuzuiwa lakini sasselandia sio?

  20.   webston alisema

    sasselandia haifanyi kazi haizui Sijui kwa sababu mtandao wowote unaweza kuzuiwa lakini sasselandia sio?

  21.   Rodrigo alisema

    Njia hii haifanyi kazi, ni nini zaidi, nadhani rasmi huwezi kuzuia kituo chochote cha YouTube, maoni tu yamezuiwa, hakuna zaidi, YouTube yenyewe inakuambia wakati wa kuzuia. Nadhani italeta hasara ya kifedha kwa Google, kituo cha YouTube kilichozuiwa ni matangazo ambayo mtumiaji haoni, na matangazo ni pesa, kwa hivyo Google kamwe haitaenda kinyume na masilahi yake, ambayo ni aibu. Kuna yaliyomo na chaneli nyingi ambazo ningefurahi kuzuia kwa maisha yangu yote, hata hivyo, na fomu ya sasa ya kuzuia yaliyomo itaendelea kuonekana kwetu.

  22.   ANDRES COSTA alisema

    NIMEKOPESHWA KUWA YOUTUBE INANIPENDEKEZA KITUO CHA KIJINGA KINACHOITWA "VISUALPOLITIK" AMBAYO INATOKA KWA WENYE HAKI ZA KISWANSI LAMECULOS KUTOKA MAREKANI, HATA HIVYO, LICHA YA KUIZUIA, INAONEKANA KWANGU KATIKA VIDEO ZILIZOPENDEKEZWA. INAONEKANA BIDHAA YA KUBADILI FIKRA YANGU, RUDIA, GOOGLE INATUMIA VITUO HIVYO NJIA YA KUTENGENEZA, KWA HAKIKA VITUO VYA HAKI HAVINAONEKANA VITENDO VYA KUSHOTO VILIVYOPENDEKEZA WAZIONE.

  23.   ailin alisema

    Asante sana!! katika kurasa zote nilizotafuta ni moja tu iliyo na jibu sahihi!