Programu bora za kutengeneza graffiti

Ikiwa wewe ni shabiki wa miundo ya ubunifu na unapenda kuwa nyuma ya kuta kufurahiya shughuli nzuri na ya kufurahisha ya kufanya graffiti, usiwe na wasiwasi tena juu ya kupokea karipio kwa sababu unaweza kubuni na kunasa sanaa yako yote ya rangi, kupitia kompyuta. Shukrani kwa programu anuwai za graffiti. Ifuatayo tutakutana na bora.

graffiti

Hakika moja ya programu ya kupendeza ni Muumbaji wa Graffiti toleo ambalo liko katika yako toleo 4.1.2.0. Ni muhimu kutambua kwamba leo tunapata tu programu hiyo kwa Kiingereza. Programu hii itakufundisha kutengeneza mitindo anuwai ya graffiti na kutumia herufi zenye athari, tengeneza miundo, ubadilishe na uzibadilishe. Usijali kwa sababu mpango huu hauchukui hata 50% ya kumbukumbu tofauti na zingine. Ikiwa unathubutu kuipakua, utavutiwa kujua kwamba inaendesha mfumo wa uendeshaji wa Windows.

Unaweza pia kuchagua Studio za Graffiti, programu ambayo unaweza kuipakua kwa Kihispania. Ni moja wapo ya mipango bora ya usanifu wa graffiti. Ni muhimu kuzingatia kwamba utakuwa na upatikanaji rahisi, na unaweza kumaliza muundo wako kwa sekunde chache. Jambo la kushangaza zaidi ni kwamba wakati wa kutengeneza miundo yako, kwa kutumia dawa, itatoa sauti sawa au sawa na ile ya sprys halisi. Sawa ya kuvutia? Hivi sasa tunapata toleo lake la 2.0 na inafanya kazi na mifumo ya uendeshaji ya Windows XP na Windows. Vista.

Programu nyingine ya kupendeza ni Msaada wa graffiti, ambayo iko katika toleo lake 1.0. Jambo zuri juu ya programu hii ni kwamba haiendeshi tu kwenye PC lakini pia kwenye Mtende.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 162, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Taba alisema

    olle jamani

    kama majogoo

    Ninaipakua

    nijibu mjomba

    grax

  2.   gloner alisema

    Hei, ninawezaje kupakua programu?
    aii shika grafu baridi
    hehe sasz nijibu sawa ………

  3.   Jorge alisema

    ninaipakuaje

  4.   alex alisema

    Ulipakuaje programu?

  5.   mpangaji alisema

    ninaipakuaje ???

  6.   mkuzi alisema

    nahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

  7.   mkundu alisema

    sio kile k bujco

  8.   alex alisema

    baridi

  9.   malaika mdogo alisema

    ninaipakuaje

  10.   Tete alisema

    unapakua wapi

  11.   dfgfg alisema

    tomba mama yako yote

  12.   madawati alisema

    Haya, mama huyo anatokwaje?
    hahaha siwezi wei: S

  13.   madawati alisema

    hapo umenijulisha hivyo jamani ???
    kwa barua hii
    beaneiro13@hotmail.com

    unajua ongeza na kunielezea

  14.   madawati alisema

    zoroooooo¡¡¡¡¡
    nisaidie

  15.   alvaro alisema

    ni photoshop sakooo weas hahaajjajajaja

  16.   mmm alisema

    Unaipakuaje?

  17.   carlos alisema

    Ninaipakuaje?

  18.   mwokaji_mmoja alisema

    hehe kwanini isiwe hivyo
    ingiza muundaji wa graffiti
    mayai

  19.   mc alipigana alisema

    oiie, jina gani la programu inayoonekana kwenye picha

  20.   antonio alisema

    Hei kaka ai unaniuliza ni wapi ninaweza kupakua
    mpango huo nijulishe zixon_rap@hotmail.com

  21.   andruc alisema

    Ninaipata wapi?

  22.   carlos alisema

    amairani nakupenda

  23.   carlos alisema

    g

  24.   joooosee alisema

    Nenda tu kuuliza jinsi programu inavyopakuliwa ps ingia na ubuni mimi pia njoo

  25.   ricardo alisema

    Je! Ninaipakuaje? Ikiwa nitaiweka kwenye kupakua inanichukua kwenda google
    tafadhali nisaidie

  26.   Achilles alisema

    hizi zinaweza kwenda chini… Komo wei kontesta kwa barua yangu huenda.

  27.   tania alisema

    NINAPAKUAJE KUPAKUA BAADHI YA SWALI HILO, NAOMBA UNITESE!

  28.   aaaf alisema

    Ninawezaje kupakua?

  29.   LAUTARO DIAZ alisema

    HUYU RRE GOOD «» HAHA ANAYETAKA KUWABUNGA WASICHANA NINAYO PI CM 34 CM NA NAPENDA PENDA SANA

  30.   Franko alisema

    Ninawezaje kupakua programu hii ikiwa unaweza kuniambia?

  31.   kujiuzulu alisema

    Aoi wey ndio, ninaitupaje?

  32.   blehck alisema

    nipe ukurasa wa kuunda nyimbo

  33.   mwao alisema

    kama zamani kwa… pakua…

  34.   Nicolmen alisema

    leo, nitaipakuaje, mtu ananifanya niwe na tamaa, nisaidie

  35.   Rafftone! alisema

    mpango wa picha unaitwa nani?

    pitisha kiunga au ukurasa wa wavuti ambapo unaweza kuipakua pls!

    Ninasubiri jibu lako la grax bye!

  36.   sehemu alisema

    usinyonye unapakuaje

  37.   Nacho alisema

    jinsi ya kupakua

  38.   Diego alisema

    Ninawezaje kuipakua?

  39.   Diego alisema

    naipakuaje tafadhali

  40.   KATTHY.-? alisema

    EEEM GEEMTEE NINAPAKUA KUPAKUA (?

  41.   MTU alisema

    hi wanaume unaweza kuniambia usipakue programu hii tafadhali JE

  42.   seok alisema

    Najua jinsi ya kufanya hivyo
    Mpango huu unaondoka
    graffiti ya verghas
    jina la PORFA JJHA ..

  43.   Maria alisema

    Je! Ninapakuaje kuzimu ?????????????

  44.   mkweli alisema

    Unapakuaje programu hiyo ???????????

  45.   mkweli alisema

    Hei, unapakuaje programu hii?

  46.   hujambo alisema

    Jinsi ya kushusha

  47.   Greta alisema

    Hei jinsi ninaipakua hii. tafadhali niambie
    kwa sababu nina mashindano kama haya
    ninahitaji maoni kwa grafu.
    Ninavutiwa na programu hii
    xqe nilitafuta. ps ndiyo ninaelewa
    Kiingereza kidogo lakini haifanyi vizuri
    grafu kama hii pls nijibu
    na nisaidie kushinda .. Byee

  48.   ROCXER alisema

    sio kile ninachotafuta
    njia yoyote
    sas kwa muda
    baridi

  49.   Pedro alisema

    NAOMBA UNIELEZE WAPI PROGRAMU HII IMETOKA KUTOKA TAFADHALI NAIHITAJI

  50.   Baba yako ... !!! alisema

    Heee WANAUME Kama jogoo ... ninayapakua kwenye programu Weka kiunga kwenye maoni Angalau wakati wa mwisho haujui jinsi ya kupakia bandari Peteeeeee wewe ni Jill!

  51.   viraka alisema

    Lazima uitafute katika kurasa zingine ninakupendekeza taringa

  52.   kijiko alisema

    jinsi Dick anapakuliwa kwamba asshole kuweka programu hii na haisemi jinsi ya kupakua

  53.   manni alisema

    Unajua kutomba nyote ni Jumatano hahaha vidudu vya kijinga hehe ___ 12… ..

  54.   klover alisema

    ninawezaje kupakua programu hiyo sawa?

  55.   klover alisema

    ninawezaje kupakua programu hiyo sawa?

  56.   camellia alisema

    ninaipakuaje?

  57.   shingo alisema

    programu imepakuliwa vipi

  58.   Mania Lirikal alisema

    Halo, unaweza kunielezea jinsi ya kupakua programu hii au jina asili kuipakua, asante 🙂

  59.   elisa alisema

    Ninaipakuaje, tafadhali nisaidie

  60.   Fran! alisema

    hahahajjajjaja wote ni wakubwa wanaonyonya soksi zao wakati wanaweza kutafuta kurasa zingine, angalia, nitawapa moja ikiwa wanataka?

  61.   nyama ya nguruwe alisema

    Hei, ninaipakuaje?

  62.   lucas alisema

    Je! Ninampakuaje rafiki yangu?

  63.   ssy alisema

    tafadhali niambie ni jinsi gani ninaipakua haraka

  64.   Pablo alisema

    na ninaipakua wapi

  65.   BUCHOO alisema

    Ninaipakuaje?

  66.   Roberto alisema

    bien

  67.   nalo alisema

    Je! Ninapakuaje programu? Xk haina

  68.   CHNETE WA KICHAWI alisema

    Ni nini mawimbi ... hata hivyo nataka kukuambia ni akina mama gani wanaoitwa mpango wa kutumbua …… kwaheri na sisi glasi

  69.   kiota_ms_13 alisema

    Graffiti Aid ndio jina la programu ya pake, acha uvimbe ajjajaj

  70.   andreili alisema

    hivyo de + ciaO esOs uchoraji… .. ???

  71.   Jose Andres BK alisema

    Lo0s gr @ ffiittiis quee eestt @ nh @ i yo0 lo0s pueedo0
    h @ ceer na meejo0r kidogo h @ cii quee ¿@@ nani
    Je! Unataka kusoma h @ g @ uno0? ………… .eenceeriio0
    co0mo0 quiieer @ n lo0 h @ go0 ………. ha ha ha… .ee
    bro0m @ ¿@unquee sii angalia diibuj @ r co0mo0 eeso0s
    gr @ ffiittiis quee eestt @ nh @ i… ..y ees eenceeriio0 ..
    …. @@@@@@@@@@@… ……… ..na mii co0rreeo0… ..ee…
    propheta_dx@hotmail.com…… ..po0 sii quiieereen
    ch @ ttee @ r co0n miigo0… ..bueeno0 …… BYE ……… ..

  72.   gato alisema

    Ninaipakuaje? Ninahitaji j @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@ @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@ @ @@@@@@@@@

  73.   Jossi alisema

    Aahmm kier0 pakua ez0o km hag0 ??? na barua pepe yangu ez josi_vanesita14@hotmail.com

  74.   Rodrigo alisema

    sosssssssss nzuri sana na tamu

  75.   danna alisema

    nahitaji
    fanya graffiti
    na mimi huchoka ikiwa sitaikuna
    Ninapenda maandishi
    Ninawapenda wao ni kama milia
    na nampenda graffiti hahaha
    Inafanya mimi kucheka kwa sababu binamu anatenga mimi mmoja
    lakini wote wabaya hahahahahahahahahahahahahahah

    Atte: Cherry rodriges garcia?

  76.   Jossi alisema

    piolaaa ni nini ??

  77.   simon alisema

    oygan tafadhali niambie jinsi ya kupakua programu hii ninahitaji ili kuchoka

  78.   Lucia alisema

    Je! ninapakuaje programu nihimizeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee email yangu ni chinita199064@hotmail.com

  79.   judith alisema

    Jinsi ya kufanya graffiti kwenye kompyuta, tafadhali jibu

  80.   ebsuccess alisema

    ipakue kutoka google ostia ...
    katika google wataipata ...

  81.   heidi alisema

    weka 11

  82.   mshindi alisema

    Nataka kuingia

  83.   MC DACEH alisema

    JINSI YA KUPAKUA PASHA TATA

    BORIS_DAINONE_H216@LIVE.CL

  84.   haya alisema

    unapakuaje gueyes

  85.   jhonjairo alisema

    Alejandra anakupenda, wewe ndiye mwanamke mzuri zaidi

  86.   silaha alisema

    nakupenda aranza

  87.   jonatan.A HDz rmz. alisema

    muundaji wa graffiti yuko na
    kushinda ni mchezo bora
    ambayo nitaipa
    pendekeza rafiki yangu
    kwa sababu sisi wote tunaanza
    shuleni

    jonatanskate@live.com.mx

  88.   piero alisema

    Oe mtu niambie jinsi ninavyopakua
    ps kuchapisha zaidi ukurasa wako
    ya ps mtu

  89.   yeimer alisema

    Je! Ninapakuaje programu hii?

  90.   alex !! alisema

    komo chiingado0sz download0 katika mpango ee sema ko0mo0 lo0 can0 download

  91.   alex !! alisema

    na k psz lo0 nesesziito0 po0r k vo0i kuingia ko0nkurszo0 d graffiti

  92.   Rodrigo alisema

    Ninaipakuaje?

  93.   krexr alisema

    ei kaka komo chini ya mpango huu xk inaonekana kama hii ni nzuri

  94.   krexr alisema

    Je! Unanipenda? Je! Unaweza kuniona?

  95.   zto alisema

    Inapakuliwaje?

  96.   Alexis alisema

    RECONCHETUMDRE ZINAPAKUAJE WEA ???????

  97.   uume mdogo alisema

    sta wena sta anaogopa karibu kama kupiga punyeto na kupiga simu

  98.   anasa alisema

    Je! Kuzimu inawezaje kupakua mfumo huu?

  99.   HELIUM alisema

    simoni wa mwili hapana unaweza kuona ni nini kizuri
    kuteka simoni ya graffiti
    Ninataka lakini ninaipakuaje?
    inawezekana kutoka ares inaacha huko kukuona

    HELIUM

    heliomissil@hotmail.com

    ongeza hehehe

    salamu kwa mtoto wangu nakupenda honguitoooo :)

  100.   Aye alisema

    Je! Ninapakuaje programu?

  101.   carlos alisema

    kama ilivyo chini ya programu

  102.   Nacho alisema

    Wao ni wa kushangaza sana sana cxesta kuweka jina kwenye google? mateweas hawajui jinsi ya kufanya chochote

  103.   juhudi alisema

    Sihitaji programu hii kwa sababu mimi hufanya salamu bora kutoka kwa Culiacan kwa mbio ya wafanyakazi wa pnr

  104.   juhudi alisema

    jina langu ni eforts ya wafanyakazi wa pnr

  105.   john alisema

    holaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

  106.   I alisema

    oie na unawezaje kupakua programu ……

  107.   MCHEZAJI alisema

    HEY HOMIE JINSI HII CHINGADERA INAPAKUA

  108.   Javii alisema

    Ninawezaje kuipakua ..! Hakuna kiunga kinachosema Pakua tafadhali angalia hiyo kwa sababu nataka kuipakua ii hiyo kwa bye

  109.   zamani alisema

    komo lo deskargo ??????????????

  110.   gtajhsvkj alisema

    Ninaipakuaje ???

  111.   damii alisema

    lpm kwamba parioo ni picha sio programu ya pajeros imetengenezwa na ftoshop

  112.   WALIOAMINIWA alisema

    emmmm…. Krajo anapakuaje kitu hicho?

  113.   sebastian alisema

    Wangu wote hawajui jinsi ya kuipakua, kuiweka http://www.youtube.com/ jinsi ya kutengeneza graffiti kwenye pc yangu na itatoka jinsi ya kuifanya na kiunga cha kupakua

  114.   Kijerumani alisema

    Ninawezaje kuipakua?

  115.   emiii alisema

    vipi
    Ninapenda maandishi lakini wapi
    unapakua
    mepa umesahau nini mjomba

  116.   geras alisema

    sio mpango ambao unaonekana mzuri na siwezi kuipakua
    nooooooooooo¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡

  117.   SAUTI YA BUSARA alisema

    Joer jinsi ilivyo rahisi kuipakua imepakuliwa kutomba mimi ni mvulana ninaishi Argentina na chee nina 39 cm

  118.   rasta alisema

    ninaipakuaje

  119.   PIP3 alisema

    WENA

  120.   kiwi alisema

    ninapopakua designerddooooorrrrrrrrrr !!!!!!!!!!!!! 11

  121.   kiwi alisema

    Ninahitaji altirooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  122.   kiwi alisema

    Ninaipakuaje ???? coooooooonnnnnnnnnnnnn! »

  123.   isai alisema

    valeria esthefnia reyes barrios nakupenda sooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

  124.   vikosi alisema

    Ninaitenguaje?

  125.   heka alisema

    Ola alihitaji haraka
    niambie ni vipi
    Naishusha!

  126.   Sungura.Mc alisema

    Ni uwongo mtupu.

  127.   mama bora alisema

    Mughals lazima google mipango ambayo inasema katika lpajeros wagonjwa

  128.   M4RC3LIY4 D3 L4 NORT4 alisema

    Laa wEa Niun Briloooo Maa Juu ya Graafiitis Qls Qe Haveeeen katika hii Cagaa de Paaagin4 & laa wea sio saaaale wala kama ilivyoelezewa na WN !!

  129.   nyuzi alisema

    tkm zhicka

  130.   Carlos humberto alisema

    jambo hili linafaa verguaguajirito

  131.   Thomas alimwagika mfuko alisema

    mpango huu unatibiwa myprogramu haitaanza

  132.   rangi ya wazimu alisema

    kwamba asili chache ambazo zote ni haha ​​wanatafuta programu za kuandika maandishi ni aibu kwangu wale ambao wanajua wametengenezwa ... graffiti hutoka kwa roho .. salamu

  133.   yo alisema

    Fuck kila mtu, hawajui ni jinsi gani mama anapakua hii ps nitawaambia waende wapi inasema pakua na uwape hapo na ndio hiyo

  134.   mishu alisema

    Sijui ni jinsi gani unaweza kupakua hii
    Mpango wa xfa ninahitaji kujua au haki
    ni tangazo na hilo
    asante 😀

  135.   isela aliamini alisema

    Unapakuaje ??? : /

  136.   marcoxx alisema

    ooooo nini fome ndio wanakula kwa hivyo wao ni xuxatumere wn

    wao balen cayampa haswa ikiwa wanatoka cato

  137.   Jose Daniel alisema

    Rafiki tafadhali ninapopakua studio za graffiti mimi bonyeza hapo inasema studio za graffiti na sipati chochote kinachosema «download»

    rafiki, nitafanyaje ???

  138.   vikki alisema

    ufaaaaaaaaaaaaaaah unapakuaje oO jum! >.

  139.   Jose Guadalupe Keny Horta Cervantes alisema

    ninaipakuaje

  140.   John duran alisema

    Ninaipakuaje? Nipe data kupakua programu

  141.   nasho alisema

    WUETAS QL NI PICHA ZA PICHA ZA KUPUNGUZA TUZO ZA MISSILE

  142.   John alisema

    chidooooooooooooooooo
    wimbi kubwa

  143.   N92 alisema

    Jamani kinachotokea, huwezi kutafuta kile unachotaka kila kitu kifanyike kuwa wavivu kisha uvunje kichwa chako kutafuta jinsi inavyopakuliwa, kama nilivyofanya na zaidi sana jinsi ninaipakua Ukweli ni kwamba ni nzuri sana mimi tayari alifanya chache

  144.   Aileen alisema

    Uii, mbona ni wajinga sana, hawaoni kuwa haiwezi kupakuliwa ?????

  145.   jua alisema

    Je! Unampakuaje Bwana N92 kwani nadhani wewe ndiye pekee anayeweza .. tafadhali, nakuuliza 😀

  146.   dilek nyekundu alisema

    ninaipakuaje

  147.   alex alisema

    ta kagaoooooo inafundisha p !!! 1 .. live peruu ... ilo cream

  148.   Eduardo alisema

    Anayetangaza mpango huu ni marika, alisahau kusema jinsi marika bubu hupakuliwa… ..hahahaha

  149.   kolokolino alisema

    Ni alama za kutisha ikiwa graffiticreator.net ni bora kwa vio hahahahaha

  150.   kolokolino alisema

    caurossssssssssssssssssssssssssssss na ikiwa unataka programu moja ya kufanya kitanzi cha mziki 8.0

  151.   123 alisema

    Sio mama, ninaipakuaje?

  152.   viking alisema

    Hakuna mtu aliyefikiria kutafuta jina kwenye injini ya utaftaji ya google? ¬¬

  153.   milton alisema

    Haya nitaipakuaje ???

  154.   fimbo alisema

    Unawezaje kupakua mtu anaweza kuniambia au kuituma kwa barua pepe yangu ambayo ni estefani10_05@hotmail.com

  155.   Graffiti alisema

    Ni rahisi kuipakua .. !! Lazima usome maagizo tu na kisha unaweza kuipakua.

  156.   Jose Christian Hernandez Barrera alisema

    uko tayari pelon, wacha tu nipe maagizo

  157.   Ass alisema

    wanamenya jogoo wangu .i.

  158.   suisida alisema

    Mpango huu unaitwa nani? Ni sawa. Ninapenda kutupa maandishi

  159.   suisida alisema

    nijibu ujumbe wangu wa kwanza xrfas ba

  160.   Camila alisema

    Ninawezaje kuipakua? Muda mrefu kama ninatafuta moja

  161.   erickson alisema

    Mimi ni moja ya graffiti bora ya kuchukua katika Jamhuri ya Dominika

  162.   lautaro ezequiel cod alisema

    kuona ikiwa inasikika kwako…. DGS

<--seedtag -->