Muumbaji wa Graffiti

Muumbaji wa Graffiti

Ikiwa unapenda graffiti na unataka unda graffiti mkondoni kwa urahisi na bure kabisa basi Muumbaji wa Graffiti ni zana ya mkondoni ambayo itakuruhusu kuunda kazi za kweli za sanaa kwa sekunde chache. Chombo hiki kinatumiwa sana haswa na wale wanaotaka kuwa na maandishi ya jina lake kwa njia ya haraka kuweza kuitumia mkondoni.

Je! Muumba wa Graffiti hufanya kazije?

Operesheni ya Muumbaji wa Graffiti Ni rahisi sana. Jambo la kwanza tunalopaswa kufanya ni kufikia wavuti na uchague moja ya fonti nyingi kuunda graffiti ambazo zinapatikana. Fonti hizi zinaainishwa kwa mtindo na zimepangwa katika kategoria zifuatazo:

  • Bubbles
  • flava
  • JediMind
  • Kodiak
  • AkiliGem
  • OldScholl
  • Tapika
  • Wavy
  • Potent

Muumbaji wa Graffity

Mara tu tutakapochagua font ya maandishi ambayo tunapenda, dirisha jipya litafunguliwa ambalo faili ya mhariri wa graffiti mkondoni. Mshale mwekundu utaonyesha mahali ambapo tunapaswa kuingiza maandishi ambayo yatakuwa na maandishi yetu. Wakati tumeandika maandishi, bonyeza kitufe cha «Unda» kukagua maandishi kwenye skrini.

Kazi ili kuendelea kubinafsisha graffiti yetu italazimika kufanywa kutoka kwa jopo ambalo tunalo chini ya hakikisho tu. Kwenye kushoto tuna njia za RGB kubadilisha rangi ya fonti ya maandishi na usuli, tunaweza pia kurekebisha saizi, upana na kuzunguka kwa herufi. Mabadiliko haya yote yanaweza kutumika peke yao kwa kila herufi au kwa pamoja kwa wote, kwa hili, lazima tuchague wahusika kwenye safu ya kulia.

Mwishowe, Muumbaji wa Graffiti anaruhusu sisi badilisha safu ya vigezo kama opacity, tint, uwezo wa kuongeza moto, kupigwa au Bubbles kwenye herufi, nk. Vigezo hivi vyote pia vinaweza kubadilishwa kwa kubadilisha rangi na njia za RGB ambazo tumetaja hapo awali.

Nakala inayohusiana:
Programu bora za kutengeneza graffiti

Mfano wa graffiti iliyoundwa na zana hii

hapa mawazo ndio huweka mipaka lakini kwa sekunde chache, tumeunda maandishi kama hii:

Muumbaji wa Graffity

Hapo chini unayo mfano mwingine wa jinsi "Siki ya Mauaji" ilivyotokea kutumia mtindo wa Bubbles:

Muumbaji wa Graffiti

Bila shaka, Muumbaji wa Graffity ni zana rahisi sana na muhimu mkondoni kwa unda graffiti mkondoni bure. Ikiwa unapenda pia ulimwengu huu, wavuti pia inaonyesha matunzio ya wasanii wengine na hukuruhusu kupata fonti na barua za kuunda graffiti yako mwenyewe.

Pakua Muundaji wa Graffiti

Ikiwa ulipenda zana hii, basi lazima upakue na usakinishe kwenye kompyuta yako. Furahiya na uunda graffiti bila kuacha!

Kiungo - Muumbaji wa Graffiti

Graffiti

Jinsi ya kuunda graffiti ya jina

Graffiti daima imekuwa aina ya usemi ambayo imevutia umakini, labda kwa sababu zinaonekana kama kazi ya sanaa, au kinyume chake kwa sababu kila wanachofanya ni kutia kuta kuta, yote inategemea jicho unaloliangalia. Ingawa katika miaka ya hivi karibuni, sio ya mtindo sana, katika miaka ya 80 na 90 aina hii ya sanaa ikawa harakati za watu wengi Na ilikuwa kawaida sana sio tu kupata michoro nzuri, lakini kulikuwa na vituo vingi ambavyo vilichagua kutumia aina hii ya sanaa kuunda nembo zao zote na kupamba vipofu vyao.

Muumbaji wa Graffity ni moja wapo ya huduma maarufu za wavuti linapokuja suala la kuunda maandishi na majina yetu, lakini kwa kuwasili kwa simu mahiri na vidonge, sasa tunaweza kupata idadi kubwa ya matumizi ya aina hii ambayo hutupatia matokeo mazuri. Hapo chini tunakuonyesha programu tofauti ambazo zinaturuhusu kufanya karibu aina yoyote ya graffiti kutoka kwa smartphone, kompyuta kibao au kompyuta.

Maombi ya kutengeneza graffiti

Kama nilivyosema, karibu mifumo yote ya uendeshaji hutupa aina fulani ya programu ya kuunda graffiti na jina letu, kwa hivyo badala ya kuchukua kozi za aina hii, tunaweza kuzitumia, ambazo pia zitaturuhusu kuokoa kiasi kikubwa cha pesa kwenye dawa na vitu vingine vinavyohitajika kuunda miundo ya kuvutia.

Tengeneza graffiti kwenye Windows

Unda Graffiti na jina lako na Graffiti Studio

Studio ya Graffiti

Kwa miaka maombi haya yamekuwa rejeleo katika sekta ya IT linapokuja suala la kuunda maandishi ya aina yoyote, lakini kwa miaka kadhaa, watengenezaji walisitisha programu hiyo pamoja na wavuti ambapo inaweza kupatikana bure, kwa hivyo ikiwa tunataka kuitumia tunalazimika kutumia milango ya maombi.

Mimi sio rafiki wa aina hizi za wavuti, ambapo wanachofanya ni kuweka matangazo na programu hasidi katika visanikishaji, lakini pendekeza moja, katika kiunga kifuatacho unaweza kuipakua kwa amani kamili ya akili Grafito Studio. Kufuatia mwenendo wa sasa, ndani ya mfumo wa ikolojia wa Windows hatuwezi kupata programu yoyote inayoturuhusu kuunda graffiti moja kwa moja kutoka kwa kompyuta yetu bila kutumia huduma za wavuti.

Tengeneza graffiti kwenye Mac

Fonti za kutengeneza graffiti na jina letu

Fonti za Graffiti

Kwenye Duka la Programu ya Mac wacha tupate programu yoyote inayoturuhusu kuunda moja kwa moja graffiti, lakini ikiwa tunapata vyanzo muhimu kuweza kuunda michoro ya kuvutia ya aina yoyote. Waendelezaji wa Fonti za Graffity, hutupa pakiti 4 za fonti, kuanzia euro 32,99 hadi euro 599,99. Vifurushi vya fonti ni kama ifuatavyo. Fonti za Graffiti 1.8, Fonti za Graffiti 2, Fonti za Graffiti 3 y Fonti za Graffiti 4, ya mwisho ina bei ya euro 599,99 lakini sisi zaidi ya fonti 100, maumbo, vielelezo, picha ya sanaa... ni wazi inalenga sekta ya kitaalam.

Ikiwa kwa mfumo wa ikolojia wa Microsoft Windows hatuwezi kupata programu yoyote ya kuunda graffiti ya Mac hata kidogo, ambayo inatulazimisha kutumia huduma za wavuti ambazo tunakuonyesha katika sehemu nyingine ya nakala hii au tumia fonti ambayo inatuwezesha kubinafsisha ubunifu wetu kwa viwango visivyotarajiwa.

Tengeneza graffiti kwenye Android

Graffiti isiyo na kikomo

Shukrani kwa programu tumizi hii tutaweza kubadilisha kipengee chochote cha fanicha ya mijini moja kwa moja kutoka kwa smartphone yetu, wazi kwenye picha na video ambazo tumehifadhi kwenye kifaa chetu na zile zinazotolewa na maombi. Maombi haya ni sehemu ya jamii ambayo unaweza kushirikiana kwa kupakia miundo yako na kwa hivyo kuweza kujitokeza kati ya watumiaji wote.

Graffiti isiyo na kikomo
Graffiti isiyo na kikomo
Msanidi programu: Michezo ya wazimu
bei: Free

Chora barua za graffiti

Pamoja na programu tumizi hii tunaweza kujitegemea kuunda kila herufi za alfabeti, ili matokeo tunayopata hayategemei fonti zinazoshirikiwa kati ya matumizi ya aina hii. Na Barua za Kuchora utajifunza kuchora na mhariri wa font, mhariri ambaye hutupatia idadi kubwa ya kazi na chaguzi za usanifu ambazo hatuwezi kupata katika nyingine yoyote.

Programu haikupatikana kwenye duka. 🙁

Jinsi ya kuteka graffiti

Programu tumizi hii inatuonyesha hatua kwa hatua jinsi ya kuteka graffiti, ikituonyesha hatua zote muhimu kuweza kuunda miundo tunayotafuta na kufanya zana muhimu zipatikane kwetu.

Jinsi ya Chora Graffiti
Jinsi ya Chora Graffiti
Msanidi programu: Studio za Sweefit
bei: Free

Muumbaji wa Graffiti

Hii ni moja ya matumizi bora ambayo tunaweza kupata ndani ya ekolojia ya Android, kwani haitupatii tu idadi kubwa ya zana, lakini pia inaruhusu sisi kujumuisha miundo yetu kwenye picha ambazo tumehifadhi kwenye kifaa chetu. Na Muumbaji wa Graffiti tunaweza badilisha rangi ya msingi, muundo, kivuli, muhtasari, songa herufi kwa uhuru, zungusha ...

Muumbaji wa Graffiti
Muumbaji wa Graffiti
Msanidi programu: TESYIO TEKNOLOJIA INC.
bei: Free

Tengeneza graffiti kwenye iPhone

Graffiti isiyo na kikomo

Maombi haya, pia yanapatikana kwenye Android, inatuwezesha kubadilisha ubunifu wetu wote na kuziweka kwenye mabehewa ya gari moshi, malori, vituo vya gari moshi ... Graffiti Unlimited hutupatia aina tofauti za dawa, rangi, maumbo ambayo tunaweza kupata matokeo bora.

Graffiti Unlimited (Kiungo cha AppStore)
Graffiti isiyo na kikomobure

Graffiti ya iTag

iTag Graffiti ni moja wapo ya matumizi ya zamani kabisa kwenye Duka la App lakini imekarabatiwa hivi karibuni kuongeza idadi kubwa ya maburusi, maandishi, rangi na zingine kupata matokeo tunayotafuta.

iTag Graffiti (Kiungo cha AppStore)
Graffiti ya iTagbure

Mchoro mimi

Pamoja na Graffiti unaweza geuza picha unazopenda kuwa graffiti, ilibadilisha muundo, rangi na kiharusi, ambapo unaweza pia kuongeza maandishi ya kibinafsi. Mara tu tunapopata matokeo tuliyokuwa tukitafuta, tunaweza kushiriki moja kwa moja kupitia Facebook, Twitter au kupigana nayo na programu zetu za kawaida za ujumbe.

Mchoro Mimi! (Kiungo cha AppStore)
Mchoro Mimi!bure

Mchoraji

Shukrani kwa programu tumizi hii tunaweza kupata mkusanyiko rasmi wa fonti kuunda graffiti kutoka kwa iPhone yetu. Programu hii ya bure, na ununuzi wa ndani ya programu, inaruhusu sisi kuunda kwa urahisi ajabu graffiti na maneno, nambari au maandishi, kwa kuongezea kuweza kubinafsisha kivitendo hata maelezo madogo zaidi. Graffwiter pia inapatikana kupitia wavuti.

Mwandishi wa maandishi na Graffiti Fonts® (Kiungo cha AppStore)
Mwandishi wa maandishi na Graffiti Fonts®bure

Tovuti za kutengeneza graffiti

Mwandishi wa maandishi

Unda graffiti nzuri na Mchoraji

Mwandishi wa maandishi Ni moja ya huduma chache ambazo hutupatia matokeo mazuri wakati wa kuunda graffiti yetu. Huduma hii ya wavuti inaruhusu sisi kuongeza muundo, rangi, gradients kwa herufi, kuanzisha rangi ya asili, ongeza gradient kwa nyuma au tumia picha, ongeza mpaka, na pia utumie fonti tofauti zilizowekwa tayari ambazo tunaweza kurekebisha kupenda kwetu.

Graffiti Playdo

Unda graffiti ya bure na Graffity Playdo

na Graffiti Playdo Unaweza kuunda maneno, misemo, vielelezo, templeti, picha za hisa, picha za jiji, rangi ya kuchora na matone, barcode za QR, au picha yoyote / picha kwenye kifaa chako ili kuunda picha na vielelezo vya hali ya juu kabisa kwa sekunde. Ndio, mapigo yetu lazima yawe sawa kabisa kwa kuwa haitupatii templeti lakini badala yake inaweka dawa kwenye ovyo yetu ili tuweze kutoa maoni ya bure kwa mawazo yetu.

Mchoraji

na Mchoraji tunaweza kuunda burehand, graffiti zetu, kama huduma ya wavuti iliyotangulia. Mchoraji anatupatia asili mbili asili, asili ambazo tunaweza kupanua kwa kuziongeza kutoka kwa diski yetu ngumu. Ili kuweza kufanya kazi vizuri, ni bora kufanya kazi na kompyuta kibao ya dijiti isipokuwa sisi ni maajabu ya kushughulikia panya.

Graffiti Mwa

Graffiti Mwa ni tovuti rahisi sana ambapo inabidi tuandike maandishi tunayotaka na uchague moja ya 4 ambazo hutupatia.

Fonti za kuunda graffiti

Ikiwa hatupendi tu zile zinazotolewa na programu tofauti zinazopatikana kwenye mtandao, kama huduma za wavuti, tunaweza kuchagua kutafuta vyanzo vya kuzitumia na mhariri wetu wa kawaida wa picha iwe Photoshop, Pixelmator, Gimp… Kwenye kiunga kifuatacho unaweza kupata hadi Fonti za bure za graffiti 56 kwa matumizi na programu tumizi hizi.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 542, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   sck alisema

    pzz eztaa algoo zhidooo

  2.   carlos hurado guzman alisema

    hujambo nataka maandishi ya maandishi ya barua

  3.   mtoaji alisema

    Ke TrAnSa IiO kIeRo un gRaFiTtI cHiNgOn OK ArREE EhG..DrAgEr

  4.   Luis alisema

    NINATAKA GRAFI INAYOSEMA "JASZ"

  5.   gabriel alisema

    Hello kiiero kwamba nasema jina la graffiti ii hiyo inamaanisha jina hilo xfa!
    Ninaacha barua pepe yangu
    gabrielalejandro95@hotmail.com

  6.   Upweke alisema

    Ninahitaji maandishi ya «mica»

  7.   VARINIA alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema varinia

  8.   Junior alisema

    hla hiero Nataka garffiti kwa herufi * Junior *

  9.   raul alisema

    Nataka kipandikizi kinachosema nirs

  10.   gaby alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema sema jina la mii tafadhali

  11.   Juliana alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema jina langu, ndio?
    porfis: juliana

  12.   Edwin alisema

    hizi graffiti zilikuwa baridi zaidi katika historia hahaha….

    (Napenda) ... hahaha ...

  13.   Israel alisema

    salamu kwa wote

    wasanii wa graffiti

    pia kwa

    dk2

    nje ya udhibiti

  14.   cristian alisema

    hujambo nataka maandishi ambayo yanasema "SIRC"

  15.   cristian alisema

    HELLO TENA XF NAHITAJI KWA HARAKA GRAFFITI INAYOTUPIA «sirc»

  16.   MR ..sEDo alisema

    MERA TOYYZZZ ANAFIKIA KWA GRAFFITI..TAYARI KABUNI NA ASEN SI LAZIMA KUWA UNAWATUNZA ASAER WAO !!!!!!!!!!!!! TOYZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ NA… .SEdo.NIAOOO..VDK, PWa… .bta.TCKTS, TKM, STK, ADS,
    KWENYE PUERTO RICO BOYYYYYYZZZZ

  17.   Daudi alisema

    Ninataka graffiti k kuweka WOK
    NI KWA AJILI YA MAPAMBANO YA MCHAWI!

  18.   Dgar alisema

    kuna nini nataka graffiti sema souk

  19.   gabriel alisema

    nini juu ps ta nataka graffiti sema jina langu ps

  20.   raul alisema

    Kuna nini tangu wakati niliuliza mchoro na hawajanituma

  21.   mkuu alisema

    eii pss aki kuondoka
    salamu kwa bandia
    ps aki kon montanass yangu

    Kwa hivyo kuwa na wakati mzuri

  22.   Javier Rns alisema

    NIFANYIE CHUNGA

    HAYO YANASEMA

    XAVY
    NILITHAMINI SANA

  23.   Luis alisema

    Nataka inayosema faksi

  24.   homie alisema

    Ukurasa huu ni mzuri sana kwa grffiteros zote za san luis rc katika RBO maalum na MBM 13 JAJAJAJAJAJAJ

  25.   peti alisema

    kwamba wanapokuwa wapos nini graffiti d la kalle

  26.   hoklez alisema

    ooollla

    asme

    graffiti

    nini cha kusema

    sulki

    te amo

    Napenda kufahamu

    bahasha

  27.   Luis Malaika alisema

    punda, punda, punda, punda, punda

  28.   wingi alisema

    wingi wa alama ya mguu

  29.   tazk alisema

    hakuna ps hujambo
    kero tu
    unaweza nini
    kuokoa
    nakshi
    akiiii kusaini tazk

  30.   nyembamba alisema

    Ninahitaji maandishi na

    kis »

  31.   alex alisema

    Napenda mahali hapa

  32.   uharibifu alisema

    Nahitaji edtyle ya uharibifu mdogo kunaacha uondoe tayari bahasha hizi

  33.   uharibifu alisema

    Ninahitaji mtindo wa uharibifu mkubwa kuna kuacha uondoe tayari bahasha hizi

  34.   aster alisema

    OLA NIAMBIE MSAADA UNAHITAJI BARUA MPYA

  35.   OMAR alisema

    Ninataka maandishi yenye neno smont

  36.   john manuel alisema

    Nitumie haraka, acha John aseme umzuie kutoka kwa herrera

  37.   ohn alisema

    Nataka chora k kuweka KORRIKA

  38.   PRO_oneer alisema

    Ninataka graffiti k kuweka PRO

  39.   bluu (..eveelyynn ..) alisema

    nambeee taa iien chiidaa sthaa pagiinaa
    sthaa deeL 1Ootheee Qee nO? »

  40.   marlene alisema

    sHhH tAh cOoL THE ONdA zTaH nU zUlu AMEPOTEA TIeMpU pZ MWISHO ALGU WENU PA HAZEr

  41.   leander alisema

    Nataka Taguer Na Barua SooF

  42.   fenandin alisema

    kuna nini nataka maandishi ambayo yanasema Adriana

  43.   miguel alisema

    nataka graffiti ya kenter

  44.   paki alisema

    kiero0 graffiti ya paki

  45.   Arnold Fonck alisema

    ei ni fonck ya cfadereyta nuevo leon ambaye anapitia hii viboko hahaha quickie kwa nani eestoi

  46.   Arnold Fonck alisema

    ei ni fonck ya cadereyta nuevo leon ambaye anapitia hii viboko hahaha quickie kwa nani eestoi
    kuripoti hahahaha kwa nani kwenye pints zangu kwenye cadereyta

  47.   Cristian alisema

    Ninahitaji graph k doga titan

  48.   gaby alisema

    Napenda maandishi ambayo yanasema jina langu ni
    MTOTO
    Ningeishukuru sana, tafadhali asante

  49.   kavu alisema

    hello nens linds nipatie mijeledi yako

  50.   Rodrigo alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema NAKUPENDA UPENDO WANGU.!

    Sawa.! xD
    Bveno Graxxx. !!

  51.   laura guzman alisema

    eiith! oiie io hiCe unO..lakini sikuweza kuiokoa ..
    Je! Ninafanyaje ... mpango huo haukunihusu lakini sikuweza kuiokoa

    Nifanyeje?
    jibu .. mns wangu ni: http://www.lokitaporti_@hotmail.com

    qdth ii subiri jibu

  52.   Klass alisema

    Nataka mbili, moja ambayo inasema Klass na nyingine ambayo inasema SS7

  53.   jesus alisema

    oOla NILITAKA TU KUWEKA Bamba LANGU NI «KUFUUA» KWAHERI

  54.   gabriel alisema

    nini tranza naomba graff nini kusema kunguru

  55.   Tattoo alisema

    Mpango huo ni mzuri sana lakini nadhani kuna ukosefu wa vyanzo anuwai

    yeye pia ni bakano

  56.   CATHERINE alisema

    SUPER BACANO SUPER NINGEPENDA KITU KAMA FIFI NA TATAN JEJEJ

  57.   rochii alisema

    aii hujambo hehe ,,

    qiieroo unn zuupeerr ii coppadoo graf!
    qq sayigaa ,, «rochii»
    graxx unn kiiz atodozz ,,

  58.   yaotzin alisema

    Ninataka grafu ya giza au bicost kwa sababu siwapendi

  59.   matumaini alisema

    safi huua 13 iicke

  60.   SOR_oneer alisema

    Ninataka graffiti k kuweka «SOR»
    barua pepe yangu ni danieliko_95@hotmail.com

    Nataka kujua juu ya mambo mapya

  61.   kimya alisema

    Siwezi tena kutumia ukurasa huo, nipe moja inayosema sile na upeleke kwa barua yangu elis_1201@hotmail.com

  62.   natashI alisema

    NATAKA KANUNI INAYOSEMA UPENDO NA MIYOYO NA KWA WATU WENGINE NITAPATA SHUKRANI ZA SHUKRANI KWA NDUGU YANGU.

  63.   natashI alisema

    MIMI NI BILIONEA NINAPENDA KUWA KWAMBA NINAYO DALILI LA MAFUNZO KWENYE NYUMBA YANGU NA MARAFIKI ZANGU

  64.   Jennifer jina la jina alisema

    NINAPENDA KUWA HAYO ILA SIJUI

  65.   Jennifer jina la jina alisema

    MIMI NI KELVIN NAPENDA JENNIFER

  66.   Jennifer jina la jina alisema

    napenda natashi

  67.   Roberto alisema

    Ninapenda daylin, sisi ni rafiki wa kiume na sisi ndio bora zaidi ulimwenguni tukishikilia maandishi, hakuna anayejua zaidi ya mpenzi wangu

  68.   christian alisema

    kier0 graffiti

    kwa s3r 3l zaidi raffled0o0

    d l0os ABG, MGI NA DNA

  69.   Jose a. alisema

    graffiti ni viench
    lakini pia unafurahi
    kuchora
    Ninapendekeza

  70.   Jose a. alisema

    Nilikuwa diber tsi katika kufanya graffiti lakini
    Ninapendekeza
    kwa sababu tunajifunza kuchekesha
    mimi
    msanii wa graffiti kwa onrra nyingi

  71.   inatoa uhai alisema

    Nataka maandishi ambayo yalimweka David

  72.   steve alisema

    Napenda kuwafanya niwajue

  73.   alama alisema

    q

  74.   alama alisema

    Ninataka kujua aina zaidi ya herufi kutengeneza maandishi

  75.   kusitisha alisema

    hey nataka

    graffiti

    pamoja na

    jina la

    Gabrielle

    Nitafanya

    Nitathamini

  76.   perez alisema

    HELLO Nataka moja ambayo inasema »alan»

  77.   JUAN alisema

    HELLO KARNAL PZ KIERO A GRAPH K SEMA

    POZTER WE

    KUHUSU SE KUIDA NA UTAKUWA ASANTE SANA KARNAL PZ SE KUIDA WE

    YK ANDES WA BORA

  78.   MARVIN alisema

    k onyesha nataka kuchorwa k kusema sema nenda hello

  79.   haiza alisema

    Halo, nataka maandishi ambayo yanasema haizea_d_alaia au haizea au maua ya furaha

    regards

  80.   Nash alisema

    Ukurasa ni mzuri sana.
    peña kiero moja ya NASH haraka

  81.   luu alisema

    nataka moja ambayo inasema luu

  82.   Julian alisema

    walimu keiro k
    agan graffiti
    na jina langu osea giuliana

  83.   fabyz alisema

    eu ninafanya maandishi tu nitumie neno unalotaka fabyz_17@hotmail.com

  84.   nikah alisema

    weee poss na ki akiacha saludikOs !! kwa peñaa yangu yote !! hehehe ps na guys hii inayojulikana unajua ni rangi kwenye mlango wa… .. hehehehehehehehehehe k loka mimi nina lakini weno ps na kutoka cartagena akiacha salamu la_NiKaA !! OKM YANGU PEÑA NYINGINE PA TOS LO K SOMA !!!!

  85.   Alexander alisema

    hiyo 0onda pzZ kier0o graph0o ambayo ina ezZtazZ inisialezZ
    (AVS) tafadhali imenihimiza nione ikiwa unaweza kupata 0Z mazz hivi karibuni, inawezekana se¿¿¿ aja puezZ youtedezZ raffle ..
    lezZ kutoka j0o my c0ore0o 0otrabezZ (alejandro_tripa@hotmail.com)

  86.   MONICA alisema

    Pz kiErO uN gRaFf K SEMA JINA LANGU KWA NEEMA OK…

    —– NINAWAACHIA BARUA YANGU ——-

    …….Chica_seximoni@hotmail.com..........

  87.   dasp alisema

    ndiyo

  88.   ANWANI alisema

    wooola Nataka graffuti sema zoe x fa¡¡¡¡¡¡
    hapa ninaacha barua pepe yangu andrea_manzana@hotmail.com ili wanipeleke

  89.   Gabriela alisema

    Halo ninahitaji maandishi ambayo yanasema jina langu xfaaaa

  90.   Gabriela alisema

    hapa nilitoa barua pepe yangu gabriela_lamejor_11@hotmail.com

  91.   francisco alisema

    Nataka graph na asfeck

  92.   paattiiiiiii alisema

    Nataka maandishi yangu, tafadhali nifuate, tafadhali, naipenda sana

  93.   MOTO WA MGOGORO alisema

    Halo, hodi kwa wasagaji .... na kwa sps yai

  94.   Joshua Javier alisema

    Ningependa unipe cres za barua za graffiti
    hii ni barua pepe yangu
    jossue_chaparro@hotmail.com

  95.   Joshua Javier alisema

    Ningependa unipe cres za barua za graffiti
    hii ni barua pepe yangu
    jossue_chaparro@hotmail.com
    wananipeleka hapa poa

  96.   michezo alisema

    Nataka unipe graffyti inayosema hry tuma kwa barua pepe yangu yangucapo@hotmail.com

  97.   daniel leizer alisema

    Ninataka grafiti inayosema leizer daniel lakini ikiwa hiyo ni sawa sanaoooooooooooo

  98.   esther alisema

    hujambo nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda Miguel Anguel

  99.   esther alisema

    mimi ni esther petatan ndio

  100.   esther alisema

    halo nataka tu kusema kwamba ninakupenda na Mungu anakupenda Mungu alikufa kwa ajili yako

  101.   esther alisema

    Mimi ni esther petatàn santiago de santa maria mpio. kutoka kwa ometepec gro kama wanavyoiona

  102.   esther alisema

    (I..

  103.   esther alisema

    🙂 nakupenda

  104.   xaraaaaa alisema

    qierooo a graffiti qe dea: força el barça .. au visca el barça

  105.   xaraaaaa alisema

    Nilipitisha barua pepe yangu: hawa_weta@hotmail.com

  106.   omar alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema omar

  107.   eva alisema

    hello kiero k nipe graffiti kn jina langu eva

  108.   LUVA alisema

    Nataka unifanyie grafu, sema Juan Karlos, tafadhali usiwe gacho, sawa.

  109.   Juan el mennn alisema

    Habari, habari yako nachiito_cba

  110.   RICARDO alisema

    Q WAVE NI MIMI ASTRO NINAPENDA GRAPH NA NINGEPENDA BOMU LA BURE LANGU KWA AJILI YA BURE NA KUWEKA HARAMU HAHAHAHA

  111.   aris alisema

    hujambo
    Nataka kupata graffiti 5 na majina haya
    aris, nastia liukin, olimpiki ya mazoezi ya viungo, mazoezi ya michezo ya olimpiki na nadia comanecci

  112.   aris alisema

    vipi
    Ninataka kupata maandishi yenye jina hili laferro6A

  113.   loka alisema

    Kieroo ni graffiti basi weka Leilaa laa maas looKAA!
    Niliangalia kurasa nyingi na kwenye ile ya muundaji wa maandishi, hii ndio iliyochapishwa, sio nzuri sana jinsi inatumiwa, ninakuachia anwani yangu ili kunipitishia maandishi leila_lokilla@hotmail.com

  114.   monica alisema

    hujambo
    ni kwamba nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda, nakupenda. Monica, Julin aliangalia ni nani ninakupa barua yangu monicafernandapenagos@hotmail.com shukrani

  115.   denver alisema

    hey, ikiwa unataka maandishi, niongeze na nitakufanyia

  116.   denver alisema
  117.   mwisho alisema

    Nataka graph k kusema * faini * * DAC *

  118.   ZHAK alisema

    K WAVE PZZ
    AKI NAMAS EL ZHAK DE VALLEZ DE HUINALA MEXICO
    PZZ DE KE IO KIERO UN GRAFFITI ZHIDOO PA ZHAK
    SBS AII NIJULISHE BATOS

  119.   rems alisema

    q wimbi aka er rems kutoka mji mpya kucheka a
    grafu sema rems_ao
    wanajua sanaa ya kinyesi ... mdomo
    Natumahi hivyo .. hahaha ..
    cabin
    rems_ap

  120.   cristian alisema
  121.   STENY-ALCORCON alisema

    ALCORCON YA STENY

  122.   nicko alisema

    hello wananishika moja

    tafadhali
    Siwezi kuipakua.
    na upeleke kwa boca_nicojaimes@hotmail.com

    ikiwa inaweza kuwa nasema BOST

  123.   rekodi alisema

    k tranza aki nomas rekodi ya psra 23 yote yanayodanganya k hawajui jinsi ya kukwaruza biba cns 23

  124.   Maria Gabriela alisema

    Halo .. ni wazuri zaidi !! pz kisiera jifunze jinsi ya kuifanya, nimetoka venezuela! msn yangu mariagabix18@hotmail.com Nimeongeza .. bye nawapenda bye 🙂

  125.   Daudi alisema

    hizi graffiti ni nzuri sana

  126.   Daudi alisema

    muundo wa oq

  127.   Jorge alisema

    Nataka mchoro, sema erok

    msn jor_shaka@hotmail.com

    graffiti safi

  128.   Schirley alisema

    Ninawezaje kuokoa maandishi ambayo nilifanya? tafadhali niambie salamu 🙂

  129.   Jorge alisema

    Ninahifadhije msn yangu ya graffiti: jor_shaka@hotmail.com

    siwezi kuiokoa

  130.   ruth alisema

    hello
    akii akipunga mkono au
    mayai

    pz iOo thambiien raiiiOo kanndii
    akii naacha msn yangu ruth_molar@hotmail.com
    ongeza graffiti ooz

    zooOopas

    waharibifu wa kanndi?

  131.   Edgar alisema

    graffiti ni bora zaidi

  132.   axel alisema

    Je! Kuna nini dudes, bora ni graffiti baridi zaidi

  133.   ruth alisema

    graffiti ni nini
    mejor

  134.   gaby alisema

    graffiti inasema gaby

  135.   akko alisema

    Nataka maandishi ambayo inasema hack

  136.   Diego alisema

    Inakwenda komo dscxargo mpango huo na soi giza sikuisahau

  137.   kristal.solika alisema

    napenda kupenda zaludo kwa muumba. Ninapenda kupigania graph za haser .. salutez kwa wasanii wote wa graffiti wa .meta.psp.pak.c..chavas isiyojulikana na grafu

  138.   kristal.solika alisema

    Halo kwa wasanii wote wa graffiti, mtaa wako Solika

  139.   Msaidizi alisema

    hello nataka maandishi ambayo yanasema aranza

  140.   Ethereum kabla ya lOkiya alisema

    ke onder .. nO pz aki nothing maz
    kuondoka marka ...

    zhale .. hapana pz hakuna kitu bora kuliko kuifanya moja
    mizmO kuwa na maoni yako mwenyewe na uhalisi ..

    ukweli ..
    kambie my tager x EteRna .. xke
    ndivyo nilivyo!

  141.   bosi alisema

    watercress corduroy ukurasa huu ni Uturuki mimi ni msanii wa graffiti na kwa kweli barua hizo ni pongezi nzuri. wewe wewe huwena wewe bosi

  142.   Fak alisema

    Mera pia ukurasa huu orreo yangu ni andres_e_p_f@hotmail.com niongezee okis niliondoka

  143.   nero alisema

    hapana
    esta

    baridi
    eeeeeeeee
    kamera

    grasias

    na

    fanya

    muundaji wa graffiti

  144.   maniac alisema

    ei asme un stop asme a graffiti k kwa maniak tafadhali grax

  145.   NATISHIMIRyi alisema

    Ninajua jinsi ya kuwa graffiti na napenda sana

  146.   jor alisema

    hello tafadhali ninahitaji graffiti hiyo
    sema doker x fa

  147.   Brenda alisema

    hello ninahitaji maandishi ambayo inasema: »brenda»

    Na ikiwa inaweza kuwa na mchoro mzuri karibu nayo, asante zaidi

  148.   Maria alisema

    hello nataka maandishi ya kuweka maria na jorge na kuifanya iwe nzuri
    nitumie haraka iwezekanavyo ikiwa ni kweli

  149.   dorek alisema

    Mimi ndiye dorek wa 818 apodak, bora zaidi
    graffiti zaidi

    kumbuka mimi ndiye dorekkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

  150.   cristian alisema

    hello ningependa graffiti vien piola ambayo inasema «I love you valeria» I leave my msn zion_electro@hotmail.com asante Ciao

  151.   mariza alisema

    Ninapenda grafu !!!!! wao ni super kisiera kujifunza

  152.   niko alisema

    shikilia graffi re piola niko ??? niko_el07@hotmail.com ???

  153.   snk alisema

    mtu anaweza kunipitisha alfabeti
    ya herufi Bubbles tafadhali
    barua yangu ni lond51@gotmail.com

  154.   ale alisema

    hello kiero ukiweza tafadhali unaweza kunitumia grafu inayosema monica au nakupenda ndio shukrani

  155.   spaaaak alisema

    aaa la weaaa xanta siwezi kuipakua X__the__spaak__x@live.com hujambo

  156.   spaaaak alisema

    agrfega msn hapo juu

  157.   dario alisema

    ni nzuri sana

  158.   carlos alisema

    Ninahitaji maandishi ya kusema roe kulungu

  159.   kuvuka alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema msalaba, tafadhali

  160.   kuvuka alisema

    Nataka graph baridi sana ambayo inasema Jorge tafadhali
    Ninaweza kuifanya, asante kwaheri
    adios

  161.   dicky alisema

    Kwamba carnalitos inafanya biashara ya wavu wala sikuweza kuingia kwenye ukurasa huu lakini sio fart wala? na vizuri inakuja kuwa wana wakati mzuri ¨a¨ na juu ya Waviking 107

  162.   mteremko alisema

    Nataka maandishi ya thiago

  163.   marley alisema

    hello ningependa garfitis inayosema nakupenda alexis xfa yesi

  164.   KRISTEL alisema

    HELLO AACHA KWANZA SALAMU KWA WAPIGA PICHA
    NA MIMI
    MTANDAO UNATAKA 2
    GRAPHITEIS
    KUTOKA KWA JINA LANGU: KRISTELL
    NA NYINGINE YA: LA BESI
    ACHA SHUKRANI

  165.   traki lfg alisema

    Halo kila mtu

    wasanii wa graffiti

    Mimi ni trak

    kwa k

    wananijua

    graffiti ni arye mitaani

    wanajikuna kwa uangalifu

    na nyekundu

    bahasha

    trk ya wafanyakazi wa lfg

    y

    ukanda wa lfg

  166.   mtikisiko alisema

    Halo kila mtu

    wasanii wa graffiti

    Mimi ni trak

    kwa k

    wananijua

    graffiti ni arye mitaani

    wanajikuna kwa uangalifu

    na nyekundu

    bahasha

    trk ya wafanyakazi wa lfg

    y

    ukanda wa lfg

  167.   PAIN alisema

    Halo kila mtu

    wasanii wa graffiti

    MIMI NDIMANI

    kwa k

    wananijua

    graffiti ni sanaa ya mitaani

    K NINAWEZA KUWAFURAHISHA

    K KUIPENDA

    SANAA

    WA BENDI NZIMA

    SIWAACHI

    —- @ RG—–

    ----- THE -----

    ——————– KUONESHA KICHAWI ————————

    MAUMIVU - KUMBUKUMBU - KUFANYA - SIFRA —- SORO - GRAFO - ZUEL

    NA KWA BENDI NYINGINE

  168.   John alisema

    Ninataka moja ambayo inasema PrebiPower ni ya mashindano
    shukrani

  169.   XIMEnA alisema

    hey nataka graffiti na ximenaaa

  170.   URIEL alisema

    Kweli, nilitaka kukuambia kwamba ikiwa unaweza
    tengeneza grafu inayosema "NERIT" tafadhali kwaheri

  171.   maji alisema

    hello kero a grafitti kn neno langu
    lah mayhithaxzz hiyo xau

  172.   baridi alisema

    graffiti inayosema kee !!! Nakushukuru eeea

  173.   Ulise alisema

    graffiti ambayo inasema vidonda vya nyota

  174.   junior alisema

    Halo, mimi ni mdogo na rafiki yangu wa kike ni Kamila Mua, ninamtumia busu

  175.   KARA ... alisema

    ke transa soe the kara mexsss of the 27kreew maskini valle de puebla na mimi ni mtaalamu wa graff nunka kopeo lyrics kwa mtu yeyote .. Ninazitengeneza… .hahahaha… umakini

  176.   KARA ... alisema

    ke transa soe the kara mexsss of the 27kreew maskini mtaa wa Valle de Puebla na mimi ni mtaalamu wa graff nunka kopeo lyrics kwa mtu yeyote .. mimi mzulia wao .. .hahahaha… in
    kubwa

  177.   mtendaji alisema

    ndio pekee bw the best

  178.   MTANDAONI alisema

    hakuna pssss aki kuvuta jukumu ps salamu kwa wasanii wote wa graffiti ongeza graff

  179.   ricardo alisema

    Ninataka maandishi ya sos

  180.   brandon alisema

    mafrafo wote wako na mama
    Nataka moja ya BOKER # 1 YK

  181.   mpenzi alisema

    mmmmm ... ps ami napenda graffiti, haswa densi ya kuvunja

  182.   Maria alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema maru lakini unaweza kuituma kwa barua pepe yangu ni maru_94_lez@hotmail.com

    tafadhali asante?

  183.   ReSo0cK alisema

    Nataka kufuata mpango}

    kuwa murals but0 siwezi kupata0 none0 nzuri0

    Je! Unaweza kuniambia yaliyo mema?

  184.   RISOE alisema

    MIMI KIERO GRAPH

    K SEMA * DENIS *

  185.   omar alisema

    hey tunanifundisha kutumia programu ya graffiti au nisaidie kutengeneza grafu inayosema jina la kimberly tafadhali

  186.   nahueli alisema

    Halo, mimi ni msanii wa graffiti, chochote unachotaka, ongeza graffiti, na ninachora na muumbaji atawapitishia kitu kingine au kidogo.

  187.   nahueli alisema

    msn yangu ni nahuel_el25@hotmail.com na nikaongeza maandishi kwa yeyote yule ALIYEKUONGEZA MEEEEEEEEEE

  188.   TEiK alisema

    Simon morros nenda kwa
    muumbaji graff ke ameinuka
    uniko pedo ske hawaokolewi ..

  189.   TEiK alisema

    Mimi ni msanii wa graffiti ikiwa unataka
    tazama k pdo uniongezee luis.carlos3 ...
    na mimi huwachukua majira ya joto hivyo
    walimkamata

  190.   ERONE alisema

    IKIWA KLIEREN GRAFFITI
    NIMEKUENDA MIMI NDIPO POFU
    KUTOKA KWA FGA CNC UNAPOTAKA
    Punguza kasi na uniongeze
    EROK16CNC@HOTMAIL.COM

    KAMERA

  191.   mike na pao alisema

    Halo, nataka 1 q dga paola, mwingine miguel, mwingine sergio, mwingine roberto, mwingine pancho au francisco na mwingine wa alejandro.

  192.   yuliana alisema

    usikabidhi jina langu
    YULIAN

  193.   yomero alisema

    Ninahitaji grafu inayosema «ariadna»

  194.   SUGEY alisema

    OLA KIERO UN GRAFFITI KE SEMA NAKUPENDA NA MWINGINE KE SEMA SUGEY HIVYO K0MO IMEANDIKWA SAWA SHUKRANI ZA XIDA

  195.   jamani alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema damian .q piola hii !!!!! tuma kwa barua yangu

  196.   mario alisema

    Q TRANSA BANDA D GRAFFITI CREATOR PROGRAMU YA KUUNDA GRAPHICS HII YA KIDOGO M ...

  197.   chrisleny alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda

  198.   Bethania alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda ulimwengu

  199.   Soner alisema

    Mimi ndiye soner na ninahamisha maandishi kwa yeyote aliye

  200.   MIMI NI 37 alisema

    NATAKA KUTENGENEZA GRAPHOOO NA BARUA
    + INAJULIKANA KWA KI CHAPAA NA KIKUNDI CHANGU
    MASWALI LOS M * RY MI CHAPAA 37

  201.   rumba alisema

    Nataka maandishi na dork a13

  202.   DIEGO alisema

    HELLO NATAKA Q QASEMA MOJA MOJA

  203.   feri alisema

    Halo, tafadhali, ningependa kuweka jina la mitu au punda

  204.   Gino alisema

    Nataka ile inayosema K-MIKAZE

  205.   Edwin alisema

    hujambo

  206.   zork alisema

    salamu kwa wahudumu wa aum na mapigo ya baridi zaidi

  207.   Gabi alisema

    Ninataka maandishi yenye jina langu
    Ndio tafadhali!

  208.   Ulise alisema

    Natumai utanipa grafu inayosema mario lnin pacheco ulises noe

  209.   Brigy alisema

    Nataka na mama yangu (brigy) na pia jina la rafiki yangu (cris) pliss .gracis salamu.

  210.   kiheEn alisema

    Ninajitahidi na masafa ya waasi na ndio bora.
    isiyodhibitiwa
    barabara ya kwenda popote
    mnyama yuko huru

  211.   jareli alisema

    ps nataka moja ambayo nasema omar nakupenda

  212.   gabriel alisema

    angalia chapisha alfabeti

  213.   gabriel alisema

    una wetsite ya Uturuki nakupongeza

  214.   gabriel alisema

    angalia, unaweza kuunda maandishi yenye jina langu adac

  215.   gabriel alisema

    barua pepe yangu ni gabito124@hotmail.com

  216.   Ulise alisema

    Mimi ni kutoka sehemu ya 7 na ninataka grafu inayosema nakupenda, nataka na ukweli tu ninampenda

    hey mimi kama graffiti na mimi kufanya chingones

  217.   IsaI_unLTD alisema

    Ningependa maandishi ambayo yanasema Travel128 ni combo ambayo tunayo katika ujirani

  218.   Bern alisema

    ombaomba graffiti farts atte drk

  219.   mtiifu alisema

    hello mimi nataka graffiti ambayo inasema osbeldy vizuri sana Mungu na hakuna kitu kingine katika biamelo ah osbeldym@hotmail.com

  220.   Ulise alisema

    Sawa, salamu nyingi kwa NAC zote ambazo ni bendi safi ya kifungu namba 7 ikiwa unataka kutujua unaweza kuungana nasi barua pepe yangu ni chapain_288@hotmail.com(Ulise)

    vizuri sisi pia ni jirani safi

  221.   Pedro alisema

    mpango huu uko poa eeeeeee
    Nataka grafu, sema bashe

  222.   maricela alisema

    hello napenda grafu mimi ni shabiki nataka kunifanya moja k kusema mary plis

  223.   siniko alisema

    kwanini uache kujifanya wewe ni wasanii wa graffiti kumbe sio hii imebeba kwenye damu sio fasheni

  224.   jose alisema

    hello kiero a graffiti k sema melissa

  225.   monyk alisema

    Ningependa maandishi ambayo yanasema MONYKA
    PLISSSSSSS

  226.   zewer alisema

    kujitolea kwa zear

  227.   mtu alisema

    Halo, ningependa tafadhali nitumie graffiti na maneno: tkm chema, asante kwa msaada wako

  228.   mkweli alisema

    oe cuaza nipeleke barua ya ermana yako px kuwa kelele yake px ai nakutuma kwa mweusi vievnan kwamba ikiwa haikuui, utasumbuliwa oe ala merfi haujui naa ya graffiti

  229.   boez alisema

    xd

  230.   brYAN uriangato0 alisema

    Mkundu

  231.   SoLBa Ya ZhOu alisema

    Wale ambao wanataka graffiti ya chingon nipigie kwa barua pepe yangu na nitakufanyia ... solba_ablos@hotmail.com

    supu za aki de roll zina:

    ¸¦ ;: - × ~ · ^ ^ º ° ´ '' 'El SoLBa Ya ZhOu´'´' ° º ^^ · ~ × -:; ¦¸

    Mimi pia hutengeneza jina la utani la msn ... supu zinanijali na kunitegemea ... ._. '

  232.   karo alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema * Fran *

  233.   Javier alisema

    hello habari za siku nyingi nataka kupata tattoo
    na aina ya uso wa gaffitis na aina AKA inayosema «JAVIER»
    ikiwa unaweza KUTUMA KWA javi_losdepa@hotmail.com asante mapema mtu

  234.   z! thv alisema

    Halo nataka maandishi ya hi5 d la ´´U´´ yangu

  235.   nico alisema

    kitu kizuri na herufi PEKEE

  236.   kathiziita alisema

    Halo, nataka maandishi ya hi5 yangu

  237.   seeleenee alisema

    hello, unaweza eestaa suaabee tuu
    grauei siksii bueenoo puees
    aakii paasaandoo aaveer eek graaffiig
    jaajaa toodaa chiismoozaa yoo naa eeskee
    Mee inaitwa laa attentionenciioon x essoo loo
    aagoo saalee puees chidaa baii !!!!

  238.   seeleene alisema

    aauu coomoo vii kee todoos dejaabaan
    suu mssn puees aakitaa eel mioo
    GgCcK_CcLnN@hotmail.com

  239.   nyongeza alisema

    Kuna nini basi ioo, mimi ni nyongeza, ninatoka aki kutoka Puebla, halafu kukagua maoni ya wasichana na watoto, niandikie barua yangu na kisas ioo, naweza kukusaidia na mitindo yako.
    boster_781@live.com.mx

  240.   Jorge alisema

    hii chilo pinchis cholos

  241.   ale alisema

    hi!
    io wazimu
    mayai
    bidii
    oh!
    na ki3ro l yangu
    bie

  242.   walrus alisema

    Nataka moja ambayo inasema doa tafadhali.
    grasias

  243.   Jan Carlo alisema

    Hello genthe nice from tj aki omas el flein wile bombeandho i anikilandho a greeting for my ekipo the rck for i shoot awww…. kutoka eneo 373 galactikos….
    hapo wanaongeza ni fleinwile_rck@hotmail.com haya kwaheri….

  244.   ATROP alisema

    esv ta chiido

  245.   AtRoP-FeNiX rdc CRU alisema

    HII PONYA CRU YANGU rdc PATY TKM

  246.   NeK * OnE alisema

    NAWEZA KUSAIDIA WALE WANAOTAKA GRAFFITI LAKINI WA KWELI ASIYEPENDA WALE WALIOTOKA KWENYE PROGRAMU HAWA NI WENYEKEVU WANANICHUKA MIMI KUTOKA PERU HAPA NAACHA MSN YANGU ..
    alberto3_5@hotmail.com

  247.   fabiola alisema

    Halo ningependa ufanye graffiti zaidi lakini hawaifanyi kama mimi hahaha

  248.   dorek alisema

    Kuna nini, nataka kampuni ya chingona, unasema nini dorek?

  249.   dorek alisema

    Kuna nini, nataka saini ya chingonake, anasema DOREK

  250.   jose alisema

    Halo, nataka 4 graffiti hiyo
    bwawa
    sandra
    te amo
    Ana Luisa
    araceli
    kope

  251.   Uriel alisema

    hello nataka tu graffiti 5
    wanasema nini
    sandra
    te amo
    naye
    Ana nakupenda
    Araceli nitumie barua pepe

    picis015@hotmail.com

    Naam, ninawataka haraka iwezekanavyo mnamo Machi 2010, endesha ikiwa ????

    au usitumie jibu kwa barua pepe yangu

  252.   nini chucha de pag alisema

    Suck huyo wa pag haonekani jina langu nataka kuwe na moja ambayo inasema kate tq ili wajue kuwa mimi ni lesviana mwanamke ambaye anataka kuwa nami piga simu 31280012 ..

  253.   mafuta alisema

    hey nini fart sisi

    angalia nataka hiyo

    mpango upitishe kwangu, usiwe mbaya sana

  254.   kao nawe alisema

    hiyo haifanyi msanii halisi wa graffiti anachukua mtindo wake mwenyewe. ikiwa siko wapi kuridhika kwa kutengeneza bomu kitambulisho mtindo wa mwitu kwangu ninyi ni mpira wa miguu ya akili inayosababishwa na heshima na amani.

  255.   Daniel alisema

    Nataka maandishi ambapo chakalocos wanasema

  256.   Maria alisema

    iO kierO graffitti qee sema nigga na bb

  257.   kimik alisema

    Angalia jinsi ilivyo nzuri, nataka tu unipe grafu inayosema Kimik na utakuwa na kinyongo chako

  258.   ..nazxho .. alisema

    oe qero graffiti ambayo inasema .. Nazxho .. xfa ilipeleka kwa xfa korreo
    Grafiti nzuri sana

  259.   sergio alisema

    Ninataka maandishi yenye jina langu

  260.   Mti WA PINI alisema

    moja ambayo inasema madhabahu

  261.   SOLBER alisema

    Ninahitaji mtu halali ambaye anasema SOLBER na ajiunge na RRI yangu na MTC Crew kwa chochote, hii ndio barua pepe yangu
    e-du-lalo97@hotmail.com

  262.   m´T? deIis alisema

    gf?

  263.   Luis David alisema

    ni baridi

  264.   Juan Pablo alisema

    ongeza graffiti inayosema nyongeza tafadhali… ..att = pablo wwe _thanks

  265.   edinson alisema

    Nataka graffiti ambayo duga edin ..?

  266.   ricardo alisema

    haha nataka maandishi ambayo yanasema oc

  267.   eva alisema

    k xulo k hii ni raffitis ambayo mtu anaweza kufundisha ??????

  268.   Roberto alisema

    punda ikiwa hatujui grafozz !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    weka …… .. !!!!

  269.   ahha alisema

    Nataka graph k kuweka GSK pk ni nzuri sana kwangu.

  270.   citlalli alisema

    hello ps akiacha maoni

  271.   Eduardo alisema

    xf asme mmoja k aseme wesko na mwingine k asema adris

  272.   anReReea alisema

    Ninataka gRafiiti k kusema

    andrea na malaika

    asmeloO xfa

  273.   miguel alisema

    xfa asme a q sema jessi na miguel xfa xD

  274.   Jibini alisema

    OLaah analalamikia QE ikiwa utanishika graph Qe sema »rebak» kwa hivyo nimekuachia mSn biie wangu!

  275.   beto alisema

    k13r0 1 graf0 k'd1ga tangu cnc

  276.   elvis alisema

    RAFIKI WA OLAAS ANAOMBA GRAFFITI NINI ELVIS NA SHOmArA WANASEMA XD… SHUKRANI… ???

  277.   mvurugo alisema

    Kweli nataka maandishi ambayo yanasema

    Degrazzi tafadhali 😀
    barua pepe yangu ni julio_56_hotmail.com tafadhali

  278.   MIGUEL alisema

    HELLO NATAKA GRAPH Q SEMA MIGUEL PORFA

  279.   kusitisha alisema

    Nataka maneno kadhaa na mabomu ya chidota na kwaheri

  280.   kusitisha alisema

    hello nataka barua nzuri kutoka kwa DREK «salamu bye

  281.   nayeli alisema

    Nataka
    grafu
    cha kusema * naye *
    rangi ya manjano
    na nyota …………

  282.   Alexis alisema

    WEKA GRAFFITI ZAIDI NA JINA LA ALAN

  283.   Wero alisema

    hello namas metabse kwa muumba graffiti na lla aganlo

  284.   Rodrigo alisema

    vizuri broda ... aki kupita na kutuma salamu
    kwa msanii wa graffiti mc .. ikiwa wana talanta ..
    vizuri xao watunze madalali

  285.   raul alisema

    eii asme grafu ya raul

  286.   raul alisema

    tafadhali

  287.   naty alisema

    hello ne pz .. esk kiero one pz .. k say natalia na mwingine k say naty ay mwingine k say naty na pino nzuri kuidansen na tafadhali agan them I wait for you and if they can another one too k k say pino good kuidansen?

  288.   Patrii.m alisema

    Ola kiero a graffiti k weka jina langu pliiss
    sawa niambie pajiina ili unipate = D

  289.   Patrii.m alisema

    Olaa nataka jina langu katika graffiti pliis
    au fungua ukurasa ili uingie
    jina langu: patry.m aserlo pliss
    oss naacha msn yangu:
    sha_patri.shakira@hotmail.com

  290.   Luiz alisema

    hello ayunden kon a graff k sema yangu
    jina
    haha grax
    nzuri

  291.   Twister alisema

    Hakuna ps wavu ni baridi pag. Pro nilidhani unaweza kupakua pro naona k hapana, nimodo hutoka saini: twister

  292.   DORE REC, LPC alisema

    HIYO HONDA KARNALES, UNAHITAJI "GRAFITIS" KWANI UNAINGIA INA MSN YANGU, NAWEZA KUKUPA AINA ZOTE ZA JINA, USISAHAU (KORE_REC@HOTMAIL.COM) AU PIA UNAWEZA KUTUMA MESEJI KWA NAMBA (2969610507) KUHUSU KORE, NAKUUZA. AAMOO THE «GRAFFITI»

  293.   Yoyote alisema

    SALAMU KWA SALAMU ZOTE ZA GRAFITI KWA MARAFIKI ZANGU

    KULIPA
    YA LsR IKIWA SIYO KABISA KUULIZA NINATAKA GRAFITTI AMBAYO LUIS ALISEMA NINAKUPENDA …………………………………………………………………… .XFAVOR SSSSSSSSSSSSIIII …… ………….

  294.   chips alisema

    QuEE 0onnDaasZ

    hapa kutoka pason kusalimia bendi nzima

    ya grafu ..
    hapa msn yangu iko soyenpeligro@live.com.mx

  295.   sifuri alisema

    bendi ya salamu
    sifuri
    Mag
    na
    cia
    cpr

  296.   gaby alisema

    Nataka useme jina langu gaby
    porzizi
    kuiga
    na kuwa nayo yop

  297.   carlos caicedo alisema

    Halo baba huyu, Graffiti, nakupa changamoto, nataka graffitis 5 ambazo zinasema SANK

    1 Kwa mtindo wa Bomba
    1 Kwa mtindo wa kipande cha Msalaba
    2 »» Oline
    1 »» Kipande cha Msalaba wa Oline

  298.   KaReN alisema

    alo0o0 !! oie x fazZ kel0 grafFitizZ zZ0n muxXozZ hehe good0 ai vanN !!
    1 karen !!
    2 frezZita !!
    3 ° kelo mtoto wangu !!
    Eneo maalum la 4 kwangu !!!

    ia zZon tod0zZ hehehe zZon muxX0s vdd deven p0ner un0 ambapo n0s0tr0zZ pia p0dam0zZ hufanya hehehe zZe kelen good0 bay !!!

  299.   Christia Herrea alisema

    Ninahitaji maandishi ambayo yanatuacha na nyingine inayoacha ahg tafadhali

  300.   NA SAMS alisema

    hahaha nahitaji maandishi ya maandishi "sams» ncerio naihitaji

  301.   ya kwa sams alisema

    sawa naihitaji kwa bomu ya barua

  302.   KITERS alisema

    hi lez kyero
    uliza maandishi
    unasema nini
    ZANDRA
    hii ni barua pepe yangu
    hulk_luis@live.com.mx
    Napenda kushukuru

  303.   KITERS alisema

    nilisahau
    nini kyero
    kwa bomu la barua

  304.   kifalme chai alisema

    eS La Neta graffiti oh Nataka Parisian Nataka grafu ambayo inasema chai na aina gani ya herufi lakini ikiwa unaweza kuipompa, ni bora kutoka

  305.   kuongezeka gtmK alisema

    ASME BAADHI YA PUMU ZA KARIBU

  306.   Luis alisema

    Nataka maandishi, sema rebeca

  307.   John alisema

    ee sbs kuona ikiwa wanaweza kunipa grafu hapa mamalon ambayo inasema
    valeria nakupenda

  308.   Luis alisema

    Hei, unaweza kunipa grafu ambayo kamila inasema, nakupenda?

  309.   Jhon alisema

    Ninajua jinsi ya kufanya kazi na programu hiyo, yeyote anayetaka, nitaifanya kwa furaha… ^ ^ Mns wangu ni jonathangonzalez116@hotmail.com

  310.   mirna alisema

    olle io nataka unitumie kwa barua yangu au maandishi ambayo yanasema
    IrMirna Na Oswaldo¨¨
    na mwingine kusema
    AmoTeamo oswaldo atte: Mirna

  311.   mirna alisema

    mii msn ni mirna_bzayas @ moto ,,
    Nilisahau kuiweka

  312.   alexa alisema

    hello ningependa unifanyie graffiti inayosema nakupenda Alejandra au ile inayosema Alejandra na Brayan

  313.   sauli abm alisema

    Nataka grafu, sema Vianey, nakupenda, tafadhali
    unafika crew abm

  314.   ana peke alisema

    mee GuzZthariia cqee mee walitengeneza graph cqe diiGa Alann na Peke

  315.   jasmine alisema

    Halo, je! Nina maandishi? Sema, jasmine?

  316.   mox ya maua ya s alisema

    mox indika ke dani ni shoga

  317.   io0p alisema

    hahaha ammm io0 kiero0 graph0 chingo0n kwa mpenzi wangu ermo0so0
    LOL

  318.   juandre na gary alisema

    hoooooooooola mimi ni juandre na ninataka kutuma grafu iliyo na jina juandre na gary hii ni barua yangu el_cotisasdo@hotmail.com na fabol nakuuliza yesiiiii

  319.   Mbwa alisema

    hello nataka maandishi na jina langu la utani Doggo shukrani

  320.   qariitO cp4 (coqetaSBA) alisema

    Ninataka maandishi yenye maneno ninakupenda, ninakupenda, coqetaSBA.

  321.   Skate ya Carlos alisema

    Ningependa maandishi yenye neno skate au elias au ninakupenda kwa sababu ninawahitaji

  322.   cristhian alisema

    Nataka useme cricthian yaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

  323.   KITERS alisema

    ke Tránza Nataka kipandikizi ambacho kilisema Zandra ni mbweha wangu mdogo ni msn wangu:
    hulk_luis@live.com.mx

  324.   enrique alisema

    hebu kestor aseme

  325.   Alejandra alisema

    wakati napenda sana kwaheri

  326.   Alejandra alisema

    hello vizuri sijui hamu lakini napenda upendo mzuri na ngono

  327.   lina alisema

    Ninataka kuunda maandishi ambayo yanasema jeisson na lina na nyingine inayoacha jeisson nakupenda

  328.   valeria alisema

    valeria katika graffiti

  329.   ricardo alisema

    Halo, ninataka maandishi ambayo yanasema Ricardo …….

  330.   ricardo alisema

    hii ni barua pepe yangu ricardovanguar@hotmail.com

  331.   Martina alisema

    NINAPENDA UNITengenezee A

    NAKUPENDA!

    THANKS

  332.   fco. eduardo (sensa) alisema

    ne pzzz Ningependa utengeneze boseto (graph, graffiti) ambayo inasema sensor na chini ambayo ni barua zifuatazo:

    CRC

    KRK inamaanisha Kabrones Rayando Kratividad

    Nitaithamini sana

  333.   douglas alisema

    ninaipakuaje

  334.   angeles alisema

    NINATAKA GRAFFITI NA JINA LA MIGUEL MARIN PLEASE GRAX NANGOJA NA UNAWEZA

  335.   Maria Ramirez alisema

    Shiido naipenda, naipenda, naipenda.
    moja nini kusema
    maxi ...

    busu ...

  336.   Chriss alisema

    Nataka graph k sema kris

  337.   Chriss alisema

    AA MESINGER YANGU yeenoo05@hotmail.com

  338.   Chriss alisema

    ni kama hiyo yenoo05@hotmail.com

  339.   GABY HDZ PEÑA alisema

    MIMI KIERO GRAFITTI ANAYESEMA JUSTIN BIEBER ZONA GANJAH
    GABY HDZ PEÑA JOHN CENA RANDY ORTON KELLY KELLY MELINA ALIOA MARA AU KUTOLEA CHINI.

  340.   Ximena alisema

    Nataka maandishi
    kuwa na neno
    Ximena

  341.   K! Ng Õf KünFu alisema

    Halo, sawa, kila kitu ulichofanya.Ninakupongeza 🙂 vizuri, ikiwa unataka kushukuru, ninakupa kwa msn yangu ::::::::
    el_papi_ricki_14@hotmail.com Mimi ni kawaida 11 Lakini najua Shukrani zote hizo>

  342.   K! Ng Õf KünFu alisema

    :) :) :) :) :): P: P: P: P: P: P: P: P: P: P: P: P: P: P: P

  343.   K! Ng Õf KünFu alisema

    Atte: TheOne = K! Ng Õf KünFu

  344.   cristian alisema

    kieroo k em agan a graffiti
    nini kusema tekym tafadhali
    ok
    aky els kushoto mii msn
    cristian.america@hotmail.es

  345.   mpenzi alisema

    Nataka fraffiti inayosema nakupenda Jesica

  346.   Yesu alisema

    Nataka ufanye graffiti na jina langu ni -> Jesús Eladio tafadhali… msn yangu ni elmorocho_jc@hotmal.com,,, mimi mkali ... GRAXZ 😀

  347.   luis03 alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema biox

  348.   malipo ya deow alisema

    ps ta baridi lakini ninapendelea mwongozo au k kiero a k sema malipo inamaanisha palsmando sanaa ylegal krew

    atte
    DEOW DOSECK DYSE RUL AREL
    ————–>> PAYK

  349.   sark :. :::::: .... :::::: alisema

    Je! Ninabadilishaje aina ya herufi?

  350.   kwanza alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda Gabriela

  351.   javii alisema

    Mimi kero graph k dig I love you take please =)

  352.   Gabrielle alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema Mungu anakupenda

  353.   Yorman alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema mapenzi yangu yatakuwa kwako WOTE ROSANGELICA tk

  354.   monika alisema

    ikiwa unaweza kunitumia garfo ke sema (monika)
    kwa barua pepe hii: monikalove10@hotmail.com

  355.   Leonardo alisema

    Nataka garffioti kusema "Jim ¨¨

  356.   jamani alisema

    nipe graffiti yenye jina langu

  357.   jonathani alisema

    Habari niko Joni

  358.   Montse anajua vizuri zaidi Oxidized kama jumla alisema

    Mimi hujambo, mimi ni Montse THE SUM inaweza kufanywa ps ningependa tu uniandikie grafu iliyo na jina langu au plaka ps yangu nasema kwaheri nikisubiri jibu lako.

  359.   Marlon alisema

    Halo, nataka uniambie jina la graffiti na inamaanisha nini?
    Ninaacha barua pepe yangu
    marlonampie2010@hotmail.com

  360.   kole alisema

    Ningependa graffiti na maandishi

    edagar na upweke

  361.   kole alisema

    tafadhali ikiwa utanipeleka kwa barua colebis@hotmail.com Nitakushukuru

  362.   kole alisema

    marekebisho maandishi ni

    "Edgar na upweke"

  363.   marlonmc alisema

    mawimbi kaka

  364.   karma alisema

    Ninataka graffiti k kusema oxiri na mwingine k aseme sandra

  365.   yoy alisema

    hello mimi ni yoey yordison

  366.   yoy alisema

    tanzi

  367.   moshan alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanaunga mkono na lfc

  368.   moshan alisema

    Nataka maandishi ambayo yana mashairi na jina langu

  369.   juisi alisema

    angalia aigo ningekuambia kt angalia muundaji wa graf ii na k kofia hairuhusu aser kuchukua usiku 😛 mimi barafu katika barabara ya belgrano 4 i hakuna mtu anayepita soki

  370.   acha pdb alisema

    Najua moja iliyo na herufi seak pedebe !!!

  371.   hektor alisema

    Nataka graph qke sema !! derz !! Barua yangu ni hektor_arceo@htomail.com sawa

  372.   cristian alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema stanley tafadhali ninahitaji

  373.   Maria alisema

    pzssz wo0lazZ sho0 qieero0 a grafoo0 qee sema migueel tee amoo0 sawa sawa wenoo0 byee

  374.   nadhifu alisema

    hakuna chikos katika wavuti hii hakuna kitu kibaya …… ​​tutakuona pikus kwa watoto wote wazuri

  375.   Micaela alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema Miica 😉
    inaweza kuwa?
    msn yangu ni mica.marquisio@hotmail.com 🙂
    mabusu

  376.   JAVI alisema

    NATAKA GRFITI YENYE JINA LANGU Q WEKA JAVI NITUMIE ASAP NATAKA KUONA UNACHOFANYA

  377.   sharito alisema

    k roll vizuri kisha squat 2 grafitti
    Kweli, ningependa kusema ya kwanza
    nayeli nakupenda
    na kisha yule 2 anayesema [ABV * C] SHARRITO
    NENDA NJE NA TUTAKUONA UONE IKIWA UNAWEZA KUNITUMIA KWA barua
    SHARRITO_ELMESERO@LIVE.COM.MX

  378.   mario alisema

    Nataka maandishi yenye jina langu Mario
    Nitumie haraka iwezekanavyo ili niwaonyeshe marafiki zangu

  379.   Nadia alisema

    Nataka maandishi yenye jina langu xfa… !!

  380.   andreukaah alisema

    Nataka maandishi; D acha Andreukaah aseme tafadhali nn utumie kwa barua pepe yangu yepi (: aaw .. napenda graffiti?

  381.   Fabian alisema

    kuna nini nataka
    grafu inayosema
    besik na ezta
    zuper baridi
    neema

  382.   mviringo alisema

    nini graffiti zaidi chiringolo
    🙂

  383.   ALWHITA alisema

    Naam, nataka asante tafadhali ambayo inasema "Alvhitha na Juan David"
    Asante, tafadhali, kabla ya Ijumaa, Septemba 17, usiniache, ndiyo, tafadhali, asante: 3

  384.   ALWHITA alisema

    ndio tafadhali nitumie hivi karibuni yep

  385.   ALWHITA alisema

    Barua pepe yangu unayotuma kwangu ni mercip_28@hotmail.com

  386.   zark alisema

    Mimi ni ZARK ya 18 ya oct.

    Natuma salamu kwa k rayan wote

  387.   loweka alisema

    mimi ndiye loweka
    kutoka Oktoba 18

    Natuma salamu kwa k rayan wote

  388.   ale alisema

    Halo, nataka mchoro na jina la Enrique

  389.   Danny alisema

    Nataka maandishi ya jina langu zuri x tafadhali ndio

  390.   kipimo alisema

    haha
    Ni baridi cuoidense weyes ha

  391.   ndogo alisema

    hello graffiti ni nzuri sana
    lakini kiziera moja kwa jina la sheila

  392.   Gabriel Malaver alisema

    Xf haraka graffiti K SEMA CAMILA NAKUPENDA

  393.   Gabriel Malaver alisema

    MSN YANGU NI r_gm26@hotmail.com

  394.   Gabriel Malaver alisema

    kamila teeeeeeeeeee amooooooooooooooooooooo
    xD

  395.   kathy alisema

    Halo, ningependa kitu rahisi
    ningependa qk
    jina langu
    na rangi baridi
    Roses nyekundu ya cm
    bluu na kijivu
    shukrani

  396.   monica alisema

    Nataka grafu ambayo niliweka jina langu (MONICA) katika rangi nyekundu na rangi nyingi zaidi! na asili nyeusi tafadhali! Asante:)

  397.   joel alisema

    Nataka maandishi matatu 1: joel, 2: niqo, 3: den, 4: daniii
    tafadhali asante

  398.   gabriel alisema

    hello cm stan Nataka ujanja ambao unasema G @ biitho Rodrigez

  399.   Harry alisema

    Nataka maandishi na kifungu nakupenda gorditah.!

  400.   cristian alisema

    Nataka grafu iliyo na jina la Cristian

  401.   Luis alisema

    Keondas mimi ni mwaloni wa enegepesotes

  402.   nico alisema

    Ninataka mchoro unaosema AMKA

  403.   alex alisema

    te
    Ningependa kufahamu
    nifahamishe
    graffiti
    nini cha kusema
    ALEX
    THANKS

  404.   alex alisema

    HAPO NINAACHA MSN YANGU el_renasiente@hotmail.es

  405.   Fabian alisema

    SIYO CACHO NZURI YA MFUNGA GRFITI AU PENDEJOS HUYO

  406.   mtu alisema

    hakuna pos iko na mama hii kutoka kwa muumbaji wa grafiti habersi bado kuna mitindo zaidi inayojitokeza kutengeneza grafu nzuri na mamalia

  407.   Onleonardex alisema

    Nataka kusema jina la lucero na ninataka kuwa naye

  408.   GANGSTER alisema

    Unajua kwamba watt ambao tunatembea wakati wa Oktoba 19, 2010 kwenye daraja kwenda kwa jogoo pamoja na mwili wake (RAMOS ARIZPE) COLOMBIA.

  409.   bryan alexis alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema sonek

  410.   Luis Malaika alisema

    nipe graffiti inayosema lark na malaika na darcka moja

  411.   laura alisema

    Nataka maandishi yenye jina langu LAURA katika rangi ya zambarau, nyeusi, nyekundu na futcia xfa… :)

  412.   carloss alisema

    hello nataka grafu kama hiyo xhingon k sema byozek

  413.   Jose Uriel alisema

    hello nataka maandishi kwenye barua yangu tafadhali sema uriel yesiiiiiiiiiiiiiiiii

  414.   stephanie alisema

    hello nataka bacanos za graffiti kwangu usoni katika mns

  415.   nathalia alisema

    Ninataka graffiti nzuri kwa uso

  416.   PIERO alisema

    graffiti ni xvre zaidi katika maisha

  417.   Dars alisema

    KARNALE NYEUPE KAMPUNI NI MZITO KWA K UNAWEZA KUFANIKIWA HUNAHITAJI KUTENGENEZA BWANA MZURI LAKINI WAELEZA UNAVYOJISIKIA K

  418.   Amini alisema

    ps ariiva el toncho hahaah
    na pia motha

  419.   konejo alisema

    Nataka grafu inayosema «Oscrack»

  420.   naty alisema

    Halo, nataka maandishi 2, ambayo inasema marafiki wa Ana na Nati x 100pre na mwingine anayesema Naty !!!!!

  421.   yaliyomo alisema

    Ninahitaji herufi za grafu lakini herufi za mtindo wa herufi

  422.   Graf alisema

    Nataka moja ambayo inasema rahisi

  423.   kusitisha alisema

    Kuna nini nataka graph inayosema t AMOjessika

  424.   funika alisema

    Nataka kubwa ambayo inasema kover jarnal
    zovrez ia ztaz xjido

  425.   ANTONIO alisema

    Nahitaji graffiti k kusema raydek

  426.   watakatifu alisema

    Ninataka maandishi ya kijinga ambayo yanasema kwao amani

  427.   sogaO Onell alisema

    iiOp Nataka mtu aseme (blOke-13 wino)

  428.   Luis Antonio alisema

    Ninahitaji mchoro ambao Nadia anasema

  429.   ramiro alisema

    hohi nahitaji kuchorwa
    na jina la subjey katika d tatu
    Sijui hii lakini tuma kwa barua

  430.   jesus alisema

    Ninahitaji maandishi yenye jina xuamy

  431.   elver gudon prieto telechea alisema

    Ninataka maandishi ya melisa na moja ya porfazs za redex kwa Jumanne, Desemba 7, 2010

  432.   javii alisema

    bkn ukurasa lakini nawezaje kuwaokoa ????? ikiwa unajua niambie x faaaa

  433.   mchuna ngozi13 alisema

    PZ AKI AKITOKEA HAKUNA KITU KINGINE KUWAAMBIA K IKIWA NILIUA GRAFFITI KUTOKA KWA SKONER SVL 13 KWA DESEMBA 25, 2010 ESK NAHITAJI KUHUSU KITU NINACHOTAKI K KUSHUKURU HIYO NEEMA YA WEMA KWA WAKATI NA KUWEKA WAKATI HUU

  434.   CAMILA alisema

    TAFADHALI KAMA GRAFFITI ANAYESEMA CAMILA AU SANDRA

    BORA 1 + 1 sawa na 2

    THANKS

  435.   Ruthu alisema

    Halo! Ningependa unifanyie moja ya maandishi yako na "RUT" tafadhali.

  436.   Lorena alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema: Ninakupenda uandike
    tafadhali na gaxias

  437.   Michelle alisema

    Hi, nataka maandishi, ngoja niseme Michelle, njoo, poa.

  438.   Camilo alisema

    Camilo na Sole

  439.   mshindi torres alisema

    NATAKA GRAF INAYOSEMA »VITOCO MST«

  440.   bwawa alisema

    Ninahitaji grafu inayosema tama

  441.   BILI YA DNT alisema

    Q WAVE QIERO GRAFFO YA BILERS NA MAELEZO YAPELEKE KWA MAIL SALKE CHIDO DNT

  442.   piwi alisema

    Halo mimi hufanya graffiti lakini kwenye daftari lakini ningependa moja kwa kompyuta yangu lakini sijui jinsi ya kupakua programu hii
    nisaidie lakini pia ninaihitaji kwa kazi yangu ya nyumbani
    Asante ikiwa unaweza kuniambia jinsi ya kupakua

  443.   diana alisema

    habari oieee !!!! Ninataka maandishi ambayo yanasema Diana na Rene Love 4ever
    plzzzzzzz toi sana kwa upendo
    d el xfz graffo bn xido nitumie barua zangu za barua pepe xfz plz c lo zupliko agan a graffo azi

  444.   Jorge alisema

    Ninataka kwenye maandishi ambayo Jorge na Carolina wanasema

  445.   jennifer alisema

    Nataka maandishi ambayo yanaweka jennifer asante !!!

  446.   Jenny alisema

    KIERO CHANJO CHENYE JINA LA MARIO TAFADHALI

  447.   Wakati xaMaKiTo LuiS alisema

    AVE BRODEr NISHANGAZE KWA JINA LANGU RED NILIUACHA KWENYE MAMBO YAKO YA MISS AVE NI LAZIMA SURPASS

  448.   Adalbert alisema

    Ninataka maandishi yenye jina: ADAMS.
    Ukurasa huu ni rankia.

  449.   INachukua alisema

    Halo ningependa kuchorwa jina langu na lingine lenye majina ya… yadira ,, rakel… erika .. tafadhali .. ningeithamini sana blue-tom@live.com

  450.   Elvis gaspar alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema gasper au gaspar
    tafadhali naihitaji
    thegasper1992@gmail.com

  451.   hariri alisema

    KIERO A GRAPH K NINASEMA SOLK OK FORFA KATIKA VIENLO EEEEEEEEEEEOK

  452.   hariri alisema

    KIERO UN GRAPH K SEMA JORGE NA MIRNA AU JORGE NA RUBY

  453.   NADIA alisema

    Nataka maandishi ambayo nadia yenye taa na mioyo midogo iliyo pembeni

  454.   maxi alisema

    olap qero graffiti inayosema zolo maxi

  455.   mario alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema Mario na Titha

  456.   monica alisema

    Nataka plizz qd moni

  457.   jose alisema

    nipe mmoja wa wale wanaosema alondra na daniela ai naacha barua pepe yangu

  458.   jose alisema

    kuna cooreo yangu

  459.   jose alisema

    wananipeleka

  460.   Diego alisema

    Nataka maandishi ya kuweka diego xxxxxxffffffffaaaaaaaaaaaaa

  461.   anonymous alisema

    unataka
    hii
    en
    un
    graffiti
    weka
    te
    amo

  462.   Naty alisema

    hello nataka moja ambayo inasema Naty ..

    Asante sana

  463.   carla dayana alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema carla na yoiber xfa naituma kwa barua pepe yangu

  464.   Alan alisema

    Halo, je! Unaweza kunitumia grafs au scrach ambayo inasema Ferrand.
    Na ikiwa unaweza kufanya viazi, sitasema uwongo, toy alpe2

  465.   eze alisema

    Endelea na unifanye picha ambayo inasema lais

  466.   Yago alisema

    firu
    wewe nenda

  467.   Alan alisema

    Wewe ni kpo mam unanifanya mimi niseme mbuzi na kutiwa saini na wewe na mimi mfupa aln na maandishi ya ajabu

  468.   Zoki chini alisema

    HAHAHA HIYO TOY Q NI YA DIOSSSSSSSSSS !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!

  469.   junior alisema

    hello nataka maandishi yenye herufi henry junior

  470.   araceli alisema

    PIEZ zI nO eZ mUcHoO MUOMBE DICUTaNzE KATIKA KUPATA GRAFY K DIGA ArAzElI zImOn

  471.   mario wewe acha alisema

    Ningependa kuwa na maandishi yenye jina la yhenny na mwingine mwenye jina langu mario asante

  472.   criizthiina alisema

    xfa graffiti ambayo inasema
    bahasha za cRistHy na RiQaa zinavuta shukrani za bn

  473.   mtiririko wa mirco alisema

    piros rosetes ambazo zinapiga mate mate katika mabadiliko kama hayo ya pyros ya alfabeti

  474.   cammii alisema

    Sho Nataka Graffiti Qe Sema CAMMII Asante Kwaheri!

  475.   kitani alisema

    Olaa nataka chapa inayosema jina langu tafadhali graxx ..

  476.   kitani alisema

    Na nyingine ambayo Camila anasema tafadhali ..

  477.   bettttt00000000 alisema

    kuna nini nataka kuchorwa kutoka kwa baimer

  478.   saAmara alisema

    qhe tranza kitongoji puez tu qhiero qhe agan graffiti shitty sana na kujitolea maalum kwako chingones ya graffiti ………. Kabisa, mimi ni msanii wa graffiti na pia mimi ni chola lakini haswa sanaa ni aina ya usemi wa chingona… .. unaelezea hisia na hisia

  479.   JOAQUIN alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema joako kwa sura natakaoooooooooo

  480.   tabasamu alisema

    Je! Ninahitaji grafu baridi ya jina langu? Smick one

  481.   Isabella alisema

    Ninapenda salamu za garffiti kwa wale wote wanaoingia kwenye mtandao huu kwenye mabusu ya ukurasa huu

  482.   $ m3t Gadiiel alisema

    halo KWA WACHUNGAJI WOTE SALAMU KUTOKA KWA RAFIKI YAKO - $ met -.
    good0o no0 ikiwa unaweza kunitumia barua nzuri sawa asante. Uhuru

    malipo ya B $ K Crew .mas na. 😛

  483.   Luis Alberto alisema

    mjinga sana kwenda kukwaruza kuta tena kwa k yeah

  484.   , ilageosAD alisema

    NINATAKA GRAFFITI ANAYESEMA MIUJIZA

  485.   valeria (liitah) alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda VFSM
    -na mwingine valeria asema!

  486.   UDG alisema

    PURA UDG DE MEXICO GUADALUPE NUEVO LEON SEKONDARI YA 91 KWA KUJITEGEMEA
    KUTOKA SUPERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR 13

  487.   Eddy alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema nadia na nyingine ambayo inasema melani pia, ambayo inasema eddy caiza asante

  488.   yinahil alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema yinahil, tafadhali

  489.   fundi alisema

    Ninahitaji moja ambayo brenda anasema

  490.   vanessa alisema

    ola
    Nataka grofo
    unasema nini
    jina langu vaneszsa
    na mwingine ambaye anasema grosi

  491.   sam alisema

    hii

  492.   yerico alisema

    jinsi ninavyofikiria

  493.   ADIN alisema

    Ni upuuzi

  494.   guadalupe alisema

    Tafadhali, siwezi kufanya maandishi, wananifanya niwe mmoja anayesema guadi na mwingine anayesema guada
    pizz asante hata hivyo
    kisses

  495.   milele alisema

    Nataka inayosema pitaha 😀
    ni kwa msichana maalum sana

  496.   CHE CARLITOS alisema

    WATU WANAOTAKA MCHANJWA NITUMIE MAGAZETI YAKO KWENYE BARUA HII CHE_CARLITOS_TLV@HOTMAIL.COM Fafanua vizuri na usifanye makosa katika kuelezea ili kuwatuma kwao na mahali ambapo nitatuma sawa sawa
    ATTE: EL CHE CARLITOS LOS HvERTOS DE VILLA ……… .CHORRILLOS… .GRONE

  497.   mdomo alisema

    uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

  498.   mdomo alisema

    Mimi ni fowadi na nina malengo 100!

  499.   nadra alisema

    Ninataka maandishi yaliyoitwa Ender

  500.   Erick alisema

    xolo m ongeza kitu kingine chochote sawa
    aaaaaaaaaaaa
    na WAOKOE watu hawa wote wa GR £N £
    UP UP MUUNGANO !!!!

  501.   Dani alisema

    Hello ki3ro k m3 agas tafadhali graffiti k sema jina langu m3 naita daniiela p3ro nadamas ki3ro k say dani yk 3l grafiiti sema dani na kike umeweka moyo fregon hehe sawa natumaini na ndio wanafanya hivyo sawa shukrani baiii.

  502.   barbi0422@hotmail.com alisema

    NATAKA KUJUA JINSI NILIOKOA GRAFIITI YANGU
    NI NINACHOFANYA LAKINI SIWEZI KUOKOA SHUKRANI =)

  503.   alexander alisema

    Nataka moja ambayo Naty anasema tkm ndio, asante

  504.   KUKATAA alisema

    NATAKA UWEKEZA Q ASEMA KUPINGA

  505.   breenda alisema

    Ninahitaji maandishi ambayo yanasema Jozic & Brenda :) :) au Jozic & brenda tafadhali nn?

  506.   Jeennii alisema

    Nataka niseme Grafoo kusema Muufiin DCS!

  507.   Bruno alisema

    Nataka moja ambayo inasema bruno. lakini na historia nzuri tafadhali

  508.   Angela alisema

    Halo, ni mara ya kwanza kutafuta jina langu kwenye maandishi na ningependa kuweka steven, nakupenda, mama yako mwenye hasira, asante

  509.   Julieta alisema

    Halo, tafadhali nilitaka kuagiza maandishi mawili, moja kwa jina Sofia na lingine jina la Valentina, asante sana?

  510.   SUGEY alisema

    HOLLO KWA FIS NAHITAJI QM KUTENGENEZA MCHONGO NA JINA SUGEY GRAXIAS

  511.   kike alisema

    Ninataka maandishi ambayo yanasema «Kike»

  512.   anza alisema

    Nataka grafu ambayo imeandikwa jina xfa inanihimiza

  513.   Henry toapanta alisema

    Nataka unipe kuunda grafiki inayosema karen nakupenda sana na ile inayosema karen na henry milele

  514.   Henry toapanta alisema

    imejaa kwamba hutupa kutengeneza grafu

  515.   Mzuri? alisema

    Halo. nakupenda Gonzzi nakupenda .. Wewe ndiye jambo bora zaidi lililotokea maishani tangu tuingie Bustani Pamoja .. !! ????

  516.   Mzuri? alisema

    Tafadhali nifanyie graffiti inayosema «GONZZI NAKUPENDA» Tumekuwa tukichumbiana kwa miaka 5 ..! ???

  517.   rocio alisema

    Nataka ujumbe useme ROCIO

  518.   ziimplementthe alexa alisema

    Je! Ninafanyaje maandishi, si c kwenye kurasa za k

  519.   Imewekwa alisema

    graffiti yenye jina langu Stiven Grcias

  520.   daniel alisema

    Kuna nini, nataka mtu aseme Splash, kwa hivyo najitolea barabarani

  521.   LiizS alisema

    Nataka graph Qkee Diiga Liizsiithaa

  522.   daniel alisema

    hello hiyo graffiti nzuri nataka moja ambapo inasema daniel asiyeweza kuharibika

  523.   Santos alisema

    Nataka maandishi yenye jina lucero, tafadhali

  524.   Nakupenda Mari alisema

    stack ambayo ni ya zamani

  525.   niiikky alisema

    cmmooo tazama kupakua pproogramma

  526.   sayuri suggesy miron hernandez alisema

    Tafadhali ningependa unifanyie graffiti na jina limependekezwa
    tafadhali…

  527.   chakula cha jioni alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema nakupenda jose daniel xfi ... :)

  528.   lolo creampie jiwe alisema

    lolo creampie jiwe

  529.   Jarold na Jenifer alisema

    Unaweza kunifanyia, ni neema kubwa ikiwa utafanya kwangu.

  530.   Hiphop ya picha alisema

    Napenda maandishi

  531.   Pakoo alisema

    Hei, ninaitumia wapi au ninaipakua?

  532.   xXLuis10003Xx alisema

    ninaipakua wapi kutoka

  533.   maycol garciarena alisema

    Kati na Baadaye Sijui Jinsi Ya kuipakua Kwenye Computer Jinsi Inafanywa

  534.   Yiya alisema

    Ninaipakuaje ...? Tafadhali

  535.   ngome ya jimena vilchez alisema

    pe ni halali na baridi?

  536.   NATHALIA alisema

    Mshairi nahitaji maandishi yenye jina langu nathalia

  537.   laura alisema

    Nataka inayosema laury xfavor

  538.   naydelin alisema

    hello pz nataka graffiti ya derk na mimi ni mwanamke

  539.   yeniferi alisema

    Nataka inayosema yenifer .E

  540.   carla alisema

    Je! Unaweza kunifanya moja ambayo nimemweka Carla tafadhali ni ya rafiki

  541.   lily alisema

    Nataka lily na brandon por100pre

  542.   Marcos Duarte alisema

    Nataka maandishi ambayo yanasema yuliana