Je! Taa ya kibodi kwenye MacBook yako haikuja? Hiki ndicho kinachotokea

kibodi ya mac

Moja ya huduma bora za kibodi za mbali ni kuwa nyuma ili tuweze kuandika gizani bila shida yoyote. Wasomaji wa Actualidad Gadget wametuuliza swali lifuatalo: "kwanini wakati mwingine siwezi kuwasha taa ya kibodi ya MacBook na ishara inaonekana kwenye skrini kana kwamba chaguo la kudhibiti taa za kibodi lilizuiwa?" Jibu ni rahisi na suluhisho ni zaidi.

Kinanda kama MacBook imeunganishwa na sensa inayogundua mwanga mazingira. Sensor hii iko karibu na kamera ya kompyuta ndogo. Wakati sensor inagundua kuwa uko katika nafasi angavu, inazuia moja kwa moja chaguo la kudhibiti taa za kibodi, kwa sababu inadhani kwamba kibodi inaonekana nzuri. Ni nini hufanyika ikiwa bado unataka kuwasha taa ya kibodi na chaguo inaonekana kuwa imefungwa?

Unachohitajika kufanya ni kifuniko, kwa kidole au mkono, sensa nyepesi ya kompyuta yako ndogo, duara hilo dogo ambalo utapata karibu kabisa na kamera ya kompyuta. Mara tu unapofunga sensorer, utaona jinsi chaguo la kuinua au kupunguza mwangaza wa kibodi yako tayari imefunguliwa moja kwa moja.

Ikiwa una maswali yoyote kuhusu moja ya vifaa vyako, kumbuka kuwa unaweza kutuandikia tweet kupitia akaunti yetu rasmi ya Twitter: @agadget

Taarifa zaidi- Hizi ndio habari ambazo tutapata kwenye Bluetooth 4.1


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 2, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Lua alisema

    Asante sana kwa nakala hiyo! Niliiona kwa mara ya kwanza leo na nikaogopa kufikiria kuwa nimeizuia hahahaha

  2.   Valeria alisema

    Bora !! Asante kwa mchango. =)