Acer Chromebook Spin 513, zurfin bincike

Tsarin samfur Chromebook yana ci gaba da haɓaka, kuma ɗayan manyan magoya bayan sa shine Acer, masana'anta tana ci gaba da yin fare akan kwamfyutocin sarrafa haske, ƙaddamar da kwamfyutoci tare da ƙarin dalilai waɗanda zasu iya jawo hankalin masu amfani zuwa wannan tsarin aiki wanda ba a sani ba ga mafi yawan masu amfani.

Mun sake nazarin Acer Chromebook Spin 513, kwamfutar tafi -da -gidanka mai zuciyar ARM, da Qualcomm's Snapdragon 7c don amfanin yau da kullun. Gano tare da mu duk fasalolin sa kuma idan Chromebooks ainihin ainihin madadin Windows PC ne na rayuwa.

Kaya da zane

Ba shi da haske sosai da za mu iya tunanin kasancewa kwamfutar tafi -da -gidanka tare da waɗannan halayen, nauyinsa ya kai kilo 1,29. Tabbas, an bar ƙananan girman a baya, kuma wannan Acer Chromebook Spin 513 yana zuwa inci 13,3, wanda a gare ni ya fi dacewa da kwamfutar da ke da waɗannan halaye. Wannan ya bar mu da girman 310 x 209,4 x 15,55 millimeters, Wasu matakan da za a yi la’akari da su, inda manyan filayen na’urar suka fi yawa dangane da allon sa, muna tunanin yana da alaƙa da gaskiyar cewa kwamitin yana da tabo. Wannan yana taimaka mana mu yi mu'amala da shi cikin sauƙi tunda za mu iya riƙe shi da hannu ɗaya.

Hinges akan Acer Spin 513 yana ba da damar jujjuya allon gaba ɗaya kuma a zahiri ya zama kwamfutar hannu. A nasa ɓangaren, allon madannai yana da kyakkyawan tsari amma ɗan ƙaramin faifan taɓawa tare da taɓawa kawai a ƙasa.

Allon madannai cikakke ne kuma ƙarami ne, tare da isasshen balaguro godiya ga injin membrane na chiclet da wancan Yana da hasken baya.

Mun samu a cikin wannan Acer Chromebook Spin 513 kyakkyawan aiwatarwa tsakanin filastik da aluminium daga abin da aka yi shi. Muna la'akari da cewa eh, adaftar wutar tana da na'urar taransfoma na waje, wanda zai haɓaka jigilar kayayyaki.

Halayen fasaha

Acer ya yanke shawarar yin fare akan zuciyar ARM kuma don wannan ƙirar Saukewa: CP513-1H-S6GH wanda aka bincika yana da processor Qualcomm Snapdragon 7c (730) tare da kayan aikin Kyro 468 da muryoyi 8 a jimlar da zai kai gudun An saita zuwa 2,11 GHz. Don sarrafa hoto suna yin fare akan haɗin Adreno 618 kuma duk wannan zai yi aiki hannu da hannu ba tare da komai ba 8 GB na LPDDR4X RAM, wuri mai kyau wanda suka yanke shawarar kada su yi racan, kuma ana yaba wannan. A nata ɓangaren, ƙila mu kasance mafi ƙarancin ajiya, inda muke da shi kawai 64GB eMMC ƙwaƙwalwar ajiya.

A matakin fasaha wannan kayan aikin zai motsa Chrome OS dangane da Android 9, da ɗan tsufa, kuma hakan zai ƙare bayar da sakamako a cikin alamomin kusa da wayoyin tsakiyar. Muna da 539/1601 akan Geekbench ko 7.299 akan PC Mark don ba da wasu misalai. Koyaya, tsarin yana tafiya daidai gwargwado don shigar da kowane APK na waje ko ma ta cikin Shagon Google Play. Ƙwaƙwalwar eMMC na iya ba da ƙarin aikin ballasted, kusan rubutu 133MB / s kuma kusan 50MB / s karanta a cikin bita. Hakanan, ba za mu iya fadada ƙwaƙwalwar ajiya ta microSD ba.

Haɗawa da abun ciki na multimedia

A cikin ɓangaren haɗin mara waya, wannan na'urar tana da dual-band ac WiFi (2,4 GHz da 5 GHz) da Bluetooth 5.0 don ƙarin ayyuka na al'ada. A matakin jiki za mu sami damar jin daɗin jakar 3,5 mm, USB 3.1 da tashoshin USB na farko na USB-C 3.2 na farko, isasshe kuma don adanawa, kodayake wataƙila tashar HDMI ta ɓace, wani abu wanda a bayyane yake iya warwarewa ta amfani da adaftan. Tsakanin kaɗan da babu abin da za a tambaya a wannan sashin daga Acer Chromebook Spin 513.

  • 13,3 inci IPS
  • 1020 x 1080 pixels Cikakken HD
  • Sautin sitiriyo tare da masu magana da tsayin tsayi don kar a rufe su a yanayin kwamfutar hannu

Muna da a cikin sashin watsa labaru allon 13,3-inch mai haske wanda yake da tauri sosai kuma ƙarshensa yana haifar da tunani mai yawa, yin wahalar amfani dashi a cikin yanayin haske mara kyau. Muna da rabo 16: 9 wanda ya dace don cinye abun cikin multimedia, wataƙila ba sosai a cikin ɓangaren samarwa. Hannun kallo daidai ne da kuma ƙwarewar allon taɓawa, wanda ya sa ya zama madaidaicin Chromebook.

Dangane da sautin, shi ne na yau da kullun wanda za mu iya samu a cikin kwamfutar tafi -da -gidanka na wannan kewayon na farashi, ya isa amma wannan yana wahala tare da ƙanƙanta. Koyaya, ya isa ya cinye abin da aka saba amfani da shi na multimedia, musamman idan muka yi la'akari da cewa ƙirarsa da ƙirarsa suna ba mu damar sanya shi ta yadda muke so.

Cin gashin kai da kwarewar mai amfani

A ciki muna da mAh 4.670 wanda zai iya zama abin mamaki idan muka kwatanta shi da wasu sabbin wayoyin hannu na zamani. Acer yayi alƙawarin awanni 14 na cin gashin kansa wanda ya kasance yana kasancewa tare da haske a tsakiyar kwamitin kuma ta hanyar haɗin WiFi, duk da haka, da zaran mun buƙaci wani abu daga gare shi kuma za mu je abin da za mu iya kira "amfani mai gauraye" wanda ya musanya abun ciki. tare da bincike da aiki da kai na ofis da gyaran haske, mun sami amfani da batir wanda ke ba mu kusan awa 9 na amfani.

Chrome OS yana ba da wasu fa'idodi, musamman idan muna da na'urar Android, yana mai da hankali musamman kan haɓaka yawan aikin mu. Koyaya, siyar da Chrome OS shine babban iyakancewarsa. An tsara ta kuma don sarrafa kansa na ofis kuma da gaske yana cinye abun cikin multimedia, haka ma, yanzu akwai aikace -aikace da yawa waɗanda suka dace daidai da tsarin da waɗannan halaye. Wannan, duk da haka, har yanzu yana nesa da ƙwarewar da PC na gargajiya zai iya ba mu.

Ra'ayin Edita

A halin yanzu, ƙwarewar mai amfani da Chrome OS ke bayarwa an mayar da ita zuwa ɓangaren ilimi ko yanayin motsi. Koyaya, a bayyane yake cewa a Chromebook baya bayar da aiki ko ƙwarewar mai amfani fiye da abin da za mu iya samu tare da kwamfutar hannu mai kama da farashi da halaye. Yana da fa'idar ƙira mai kyau, allo mai kyau da keyboard mai kyau, kuma tare da raunin cewa gazawar Chrome OS tare da ajiyar 64GB eMMC har yanzu tana nesa da bayar da isasshen aiki, ƙari, ƙaura zuwa sigar tare da SSD kuma 8 GB na RAM yana haɓaka farashin don sanya shi samfurin da ba'a so idan aka kwatanta da gasar.

Kuna iya siyan sa daga € 370 akan gidan yanar gizon Acer ko a Amazon tare da tayi da garantin gargajiya na wurin siyarwa.

Chromebook Juya 513
  • Kimar Edita
  • Darajar tauraruwa 3.5
370 a 470
  • 60%

  • Chromebook Juya 513
  • Binciken:
  • An sanya a kan:
  • Gyarawa na :arshe:
  • Zane
    Edita: 80%
  • multimedia
    Edita: 70%
  • Ayyukan
    Edita: 70%
  • Gagarinka
    Edita: 90%
  • 'Yancin kai
    Edita: 80%
  • Saukewa (girman / nauyi)
    Edita: 90%
  • Ingancin farashi
    Edita: 70%

Ribobi da fursunoni

ribobi

  • Kyakkyawan allo a girman da ƙuduri
  • Ayyukan haɗin kai na zamani
  • Zane mai kayatarwa da kyawun motsi

Contras

  • Ƙwaƙwalwar ajiyar EMMC bai isa ba
  • Allon bai da haske
  • Chrome OS har yanzu bai balaga ba


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.