Waɗannan sune 5 daga cikin mafi kyawun eReaders akan kasuwa

Amazon

Karatun dijital yana da yawan mabiya kuma kodayake yawancin masu amfani suna ci gaba da dagewa kan tabbatar da cewa ana iya karanta littattafai a cikin tsarin dijital a kan kwamfutar hannu, eReaders sune cikakkun na'urori don jin daɗin wannan nau'in littafin. Waɗannan na'urori suna haɓaka sosai a cikin 'yan kwanakin nan kuma a yau suna ba mu kwarewar karatu mara misaltuwa, duk da cewa kowane lokaci muna rasa littattafan takarda.

Akwai littattafan e-littattafai da yawa a kasuwa yau, na farashi daban-daban kuma tare da mafi fasali fasali da bayanai dalla-dalla. Koyaya, a yau mun yanke shawarar adana 5 daga cikin mafi kyawun na'urori na wannan nau'in, kodayake zamu iya tsammanin cewa nayi ɗan ƙarami a cikin taken wannan labarin kuma wannan shine ainihin na'urori 6 da zamu sake dubawa a yanzu, don haka Ku shirya kuma ɗauki fensir da takarda don lura da komai.

Kindle tafiya

Amazon

Babu shakka Amazon ɗayan manyan bayanai ne a kasuwar e-littafi da Kindle tafiya shine babbar taken ta. Kodayake an riga an riga an samo shi a cikin kasuwa na ɗan fiye da shekara, kuma yayin da muke jiran sigar ta biyu ta wannan na'urar cewa jita-jita na nuna cewa za a iya gabatar da ita a hukumance a farkon 2016, wannan babu shakka ɗayan mashahuran eReaders ne. mai iko da ban sha'awa wanda zamu iya saya, kodayake farashin sa yayi tsada ga kowane aljihu.

Nan gaba zamu sake nazarin babban fasali da bayanai dalla-dalla na wannan Kindle Voyage daga Amazon;

  • Allon: ya haɗa da allo mai inci 6 tare da fasahar e-papper na wasiƙa, taɓawa, tare da ƙudurin 1440 x 1080 da 300 pixels a kowane inch
  • Girma: 16,2 cm x 11,5 cm x 0,76 cm
  • An yi shi da baƙin magnesium
  • Nauyi: Siffar WiFi gram 180 da gram 188 da sigar WiFi + 3G
  • Memorywaƙwalwar ciki: 4 GB wacce zata baka damar adana littattafan littattafai sama da 2.000, kodayake zai dogara ne akan girman kowane littafin.
  • Babban haɗi: WiFi da haɗin 3G ko WiFi kawai
  • Tsarin tallafi: Tsarin Kindle 8 (AZW3), Kindle (AZW), TXT, PDF, MOBI da PRC marasa kariya a yanayin asalin su; HTML, DOC, DOCX, JPEG, GIF, PNG, BMP ta hanyar juyawa
  • Hadakar haske
  • Bambancin allo mafi girma wanda zai ba mu damar karantawa a cikin mafi sauƙi da sauƙi

Dangane da halaye da bayanai dalla-dalla na wannan Tafiyar Kindle, babu shakku cewa muna, kusan tabbas, a gaban ɗayan mafi kyawun littattafan lantarki guda biyu akan kasuwa. A cikin wannan labarin zaku iya ganin nazarin da muka yi na wannan littafin lantarki. kuma zaka iya siyan ta ta Amazon a link mai zuwa na farashin 189,99 Tarayyar Turai.

Kobo Glo HD

Kobo

Zai yiwu Kobo eReaders ba su da masaniya sosai ga yawancin masu amfani, amma ƙimar su da aikin su ba shakka. Misalin wannan shi ne Kobo Glo HD, wanda a lokuta da yawa aka kwatanta shi da Kindle Voyage na Amazon, yana fitowa a matsayin mai nasara ba tare da wahala mai yawa ba. Tabbas, akwai masu amfani da yawa waɗanda suka fi son na'urar Amazon, duk da cewa farashinsa ya fi yawa.

Idan muka mai da hankali kan Kobo Glo HD, muna magana ne game da na'urar da kamar yawancin tana da allon inci 6, tare da Carta E-ink technology kuma hakan yana da ƙuduri mai ban sha'awa na 300 pixels a kowane inci, yana bamu damar karantawa cikin mafi kyawun tare da mafi girman inganci.

Babban abubuwan fasalulluka na wannan Kobo Glo HD Su ne masu biyowa:

  • Girma: 157 x 115 x 9.2 mm
  • Nauyi: gram 180, daidai yake da Tafiyar Kindle kuma mafi yawan na'urori akan kasuwa
  • 6-inch allon tabawa tare da HD ƙuduri da kuma kunsa fasahar E-tawada na 1448 x 1072 pixels. Sakamakon pixels a kowane inci yana hawa zuwa 300
  • Tana goyan bayan yawancin kundin eBook akan kasuwa, kodayake baya bada izinin littattafan odiyo ko kiɗa

Farashin wannan Kobo Glo HD daga Yuro 129,76 kodayake shine mafi dacewa don nemo tayi hakan yana bamu damar siyan wannan na'urar akan farashi mai rahusa.

Shekarar Lux 2016

taga

Wani babban nassoshi na kasuwar karatun dijital ita ce Tagus, wacce ta ɗan jima tana ba mu na'urori daban-daban, waɗanda suka sami ci gaba har zuwa isa ga sabon Tagus Lux 2016, eReader wanda ya ƙunshi sabon allon Carta, wanda aka haɓaka ta E-tawada kuma hakan yana ba mu wasu ƙayyadaddun bayanai masu ban sha'awa, ban da ƙira mai daɗi da ƙimar kuɗi kaɗan.

Idan ya zama dole mu haskaka wani abu game da wannan na'urar, ban da allonta, to haske ne, da saurinta lokacin da, misali, juya shafukan kowane eBook ko Android 4.4.2 tsarin aiki wanda ke gudana a ciki kuma hakan yana bamu damar amfani da wasu aikace-aikace, an riga an girka, kamar su mashigin yanar gizo, manajan imel ko Twitter kanta.

Nan gaba za mu gudanar da bita kan manyan halaye da bayanai dalla-dalla na wannan Tagus Lux na 2016;

  • Kuna da allon taɓa e-tawada na EPD 6? Zamani mai zuwa HD E-tawada ba tare da tunani ba. Yana karanta kusan dukkanin tsarin eBook gami da .epub da .mobi.
  • Girma: 170mm (tsawo) x 117mm (faɗi) x 8,7mm (kauri)
  • Nauyi: gram 180
  • Nuna 6-inch E-ink HD na kyauta mai zuwa mai haske tare da ƙimar pixels 758 x 1.024 da pixels 212 da inch
  • Yiwuwar jin daɗin tsare-tsare daban-daban, gami da .epub da .mobi
  • Tsarin aiki na Android 4.4.2

Su farashin Yuro miliyan 119,90 kuma zaka iya siyan wannan 2016 Tagus Lux ta hanyar Amazon a link mai zuwa.

Kindle Takarda

Amazon

Jirgin Kindle babu shakka na'urar ishara ce ta Amazon, amma kuma kamfanin da Jeff Bezos ke jagoranta yana da wata na'urar da ake da ita a kasuwa, mai inganci da ƙarfi, tare da ɗan ragi kaɗan. Muna magana ne, kamar yadda duk kuka sani, game da Kindle Takarda wancan an gabatar dashi azaman babban zaɓi don jin daɗin littattafan lantarki, don a farashin 129,99 Tarayyar Turai.

Zamu iya cewa cewa Paperwhite mataki ne a bayan Tafiya, a kowane mataki, amma ba komai bane don kishi da sauran littattafan lantarki akan kasuwa waɗanda suke akwai kuma wasu daga cikinsu zamu gani a wannan labarin.

da Maɓallan Maɓalli da Bayani dalla-dalla na Kindle Paperwhite Su ne wadannan;

  • Nunin inci 6 tare da fasahar e-takarda wasika da hasken karatu mai hadewa, 300 dpi, ingantaccen fasahar rubutu, da sikeli 16 masu launin toka
  • Girma: 16,9 cm x 11,7 cm x 0,91 cm
  • Nauyi: gram 206
  • Memorywaƙwalwar ciki: 4GB
  • Babban haɗi: WiFi da haɗin 3G ko WiFi kawai
  • Tsarin tallafi: Tsarin 8 Kindle (AZW3), Kindle (AZW), TXT, PDF, MOBI mara kariya, PRC ta asali; HTML, DOC, DOCX, JPEG, GIF, PNG, BMP ta hanyar canzawa sun haɗa da
  • Alamar Bookerly, keɓaɓɓe ga Amazon kuma an tsara shi don zama mai sauƙi da jin daɗin karatu
  • Hada aikin Kissle Page Karanta aikin karantu wanda zai baiwa masu amfani damar jujjuya litattafai ta hanyar shafi, tsalle daga sura zuwa babi ko ma tsallaka zuwa karshen littafin ba tare da rasa wurin karantawa ba
  • Hada bincike mai kaifin baki tare da ingantaccen kamus mai cikakke tare da shahararren Wikipedia

Kobo Aura H2O da Kindle na asali

Kobo

Rufe wannan jeren ba mu sami ikon yin tsayayya ba ciki har da wasu na'urori da muke tunanin ba za mu iya barin su ba kuma daga cikinsu abin da ya gagara mu zabi. Wasu daga cikinku tabbas zasu faɗi haka saboda ba mu gabatar da jerin na'urori 6 ba, amma muna so mu rikitar da rayuwarmu kuma mun yanke shawarar ƙirƙirar ɗayan masu karantawa 5 tare da zaɓuɓɓuka daban-daban guda biyu yayin da ba mu son kowane ɗayan. Na'urori 4 da muka riga mun yi nazari.

El Kobo Aura H2O da kuma Basali Kindle Su ne littattafan lantarki guda biyu waɗanda muka zaɓa don rufe jerin don dalilai biyu masu sauƙi. Na'urar Kobo tana ba mu a 6,8-inch allo, da ɗan girma fiye da abin da muke samu a mafi yawan na'urorin a kasuwa. Hakanan yana da yiwuwar jika shi har ma nutsar da shi, yana mai da shi cikakken mai karantawa don amfani dashi a cikin bahon wanka ko kuma karantawa a cikin ruwan wanka.

Basali Kindle

Don sashi Tushen Kindle yana ɗayan littattafan lantarki mafi arha akan kasuwa, amma tare da fasali da bayanai dalla-dalla. Misali, shine mafi kyawun eReader ga duk waɗanda suke farawa a duniyar karatun dijital ko kuma waɗanda zasu haɗu da littattafan karatu da littattafan lantarki kuma farashin sa bai ma kai Euro 80 ba. Hakanan yana iya zama cikakken mai karantawa ga duk masu amfani waɗanda zasu haɗu da karatun littattafan dijital da littattafai a cikin sifa ta al'ada, kuma waɗanda babu shakka suna da adadi mai yawa tunda karatun dijital har yanzu bai wuce karatun ba. Kamar yadda muka sani shi yau.

Zaɓin mafi kyawun e-reader ba abu ne mai sauƙi ba. Abubuwa da yawa sun shiga cikin wasa kuma a ƙarshe akwai wani bangare mai mahimmanci mai mahimmanci, wanda shine dalilin da ya sa muke son samun wasu ra'ayoyi kuma muna ba da shawarar ku karanta wanda shine mafi kyawun ebook ga abokan aikinmu a Todo eReaders.

Me yasa eReader ya yanke hukunci akan duk wadanda muka nuna muku?. Faɗa mana a cikin sararin da aka tanada don tsokaci akan wannan sakon ko kuyi shi ta ɗayan hanyoyin sadarwar zamantakewar da muke ciki.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   sebas m

    Mai kyau,

    Ban fahimci sakamakon karshe ba.
    Menene ya tabbatar da banbancin € 60 tsakanin Glo HD da Voyage? Allon ɗaya ne, kundin adadi ɗaya yake kuma Kobo yana karanta epub (wanda ba haka bane game da Kindle).

    Da fatan za a taimake ni in fahimci hakan don kada in sayi komai (saboda ban tsammanin Amazon ɗin ne ke ɗaukar nauyin wannan shafin ba!).

    Na gode,

    1.    Polo m

      The Kindle ya fi tsada saboda kun biya alamar.