Yi bita kan LG G2, wayar hannu mai inci 5,2 da Snapdragon 800

Yau ce ranar da kamfanin LG ke gabatar da sabon tashar G2 a Spain, magaji ga Optimus G wanda babu shakka yana nuna mahimmancin tsada a cikin kayan aiki, amfani da falsafar alama.

Akwai labarai da yawa da LG G2 kuma saboda wannan dalili, a hankali zamuyi magana akan su duka.

Bayani na fasaha

LG G2

LG G2 yana da kasancewa ɗayan farkon tashoshi a kasuwa wanda ke hawa sabon dandamali Snapdragon 800 da Qualcomm. Muna magana ne game da mai sarrafa quad-core wanda ke aiki a 2,26Ghz, ainihin dabba a yau wanda ke haifar da matsanancin ruwa a ƙarƙashin kowane yanayi.

Tare da Snapdragon 800 muna da duka 2GB na RAMFiye da isa don samun damar samun kyakkyawan jujjuyawar aikace-aikacen buɗewa ba tare da gurɓata aikin aƙalla ba.

'Yan wasa za su sami LG G2 da kyau sosai kuma wannan shine don ɓangaren zane, kamfanin ya zaɓi Adreno 330 MP GPU hakan yana yin daidai a cikin wasanni masu matukar buƙata kamar Real Racing 3 kuma ya wuce 3DMark benchmark ba tare da fasa banki ba.

Powerarfi, LG G2 yana da ƙarfi da yawa 5,2 inch allo yana bamu damar samun dukkan ruwanta. Girmansa ya ɗan girma kaɗan don isa 138,5 x 70,9 x 8,9 millimeters, wani abu na al'ada la'akari da girman nuni, duk da haka, don hana shi girma sosai, LG ta rage sassan gefen zuwa mafi ƙarancin. Wanda ke kewaye da LCD panel wanda af, shine IPS da Cikakken HD (423ppi).

LG G2

Irin wannan babban allon a cikin ƙaramin jikin wayoyin komai da ruwanka abu ne da muke so na dogon lokaci kuma ana yaba shi idan ya zo ɗaukar LG G2 a aljihun mu. Dole ne in faɗi hakan ta hanyar ma'ana, bambanci, da kuma kallon kusurwa, allon wannan wayan yana ɗaya daga cikin mafi kyau cewa za mu iya samun yau.

La kyamarar baya ita ce megapixels 13 kuma yana bamu damar yin rikodin bidiyo a 1080p da 60fps, gaban yana rage ƙudurinsa zuwa megapixels 2,1. Kyamarar baya tana ƙunshe da tsarin mayar da hankali mai maki 9, daidaitawar gani, f2.4 buɗe ido, da kuma firikwensin girman 1/3.

Aikace-aikacen kyamara da LG G2 ya kawo yana ba mu damar daidaitawa ƙananan parametersan sigogin hoto (ISO, fararen ma'auni, haske ...), aiwatar da sakamako ko halaye daban-daban (fashewa, hotuna, HDR, ...) na ɗaukar hoto. Yawancin zaɓuɓɓuka don samun fa'ida sosai daga kyamarar da ke aiki sosai a cikin mahalli masu haske kuma suna bi cikin duhu saboda hasken LED ɗin sa.

LG G2

A matakin adanawa mun samu 16GB ko 32GB Dogaro da sigar da muka siya, ma'ana, babu sararin saka katunan microSD.

A ƙarshe, LG G2 yana da 3000 mAh batirin cikin gida hakan zai samar mana da mulkin kai kusan kwana biyu na amfani gwargwadon aikace-aikacen da muke gudanarwa. A cikin gwaje-gwaje na na sami nasarar wuce sa'oi 48 ba tare da matsaloli ba saboda haka ana jin daɗin wannan a cikin irin wannan tashar mai ƙarfi.

Zane

LG G2

Tsarin LG G2 shine mai sauqi qwarai kuma babu shakka alama ta babban allon sa. Kamar yadda muka riga muka ambata, gefunan gefen an kiyaye su sosai kuma maɓallan kwazo na Android suna ɗaukar ƙaramin ɓangare na allon. A gaban kawai muna da tambarin alama da mai magana mai sauraro a cikin launi azurfa azaman abubuwan da suka tsaya a kan baƙar fata. Hakanan akwai karamin walƙiya LED a saman hakan zai nuna mana sanarwa idan muka samu.

Na baya shine wanda zai iya samun ƙarin labarai. Gabatar da a zane mai ɗan lanƙwasa a ƙarshen don daidaitawa da siffar hannunmu kuma don haka sami damar riƙe shi ta hanyar da ta fi dacewa.

Wani bayani mai ban sha'awa shine LG G2 yana da maɓallin wuta da maɓallan ƙara ƙasa da kamarar. Yana da cikakken bayani mai ban sha'awa amma zai buƙaci ɗan ɗan lokaci kaɗan don daidaitawa don kauce wa hauka zuwa wuraren gefe. Madannin wuta yana fitowa kadan a kan maɓallan ƙara don latsa shi a sauƙaƙe, duk da haka, fiye da sau ɗaya za mu yi kuskure har sai mun sami matsayinsa daidai.

Bayanin murfin baya yana da sumul da haske kodayake idan muka lura sosai, ana ganin tsagi mai tsinkaye a matsayin taɓawa ta musamman. A ƙasan akwai mahaɗin microUSB (cikakke don amfani da tashar jirgin ruwa) kuma a gefen gefen gefen tray ne don saka microSIM.

Tsarin aiki

LG G2

LG G2 ya zo tare Android 4.2.2 Jelly Bean shigar a matsayin daidaitacce. Kamfanin ya yi alƙawari ga masu amfani don sabuntawa ya isa ga masu amfani a cikin mafi kankanin lokacin da zai yiwu, don haka waɗanda suka yi shakkar hakan za su iya hutawa cikin sauƙi.

Kamar yadda muka riga muka fada, tasirin tsarin aiki abin birgewa ne kuma LG ma yana dashi Musamman tare da wasu aikace-aikacenku mai ban sha'awa kamar QuickMemo wanda ke ba mu damar ɗaukar bayanan kai tsaye tare da adana su akan keɓaɓɓiyar Android idan ya cancanta. Hakanan zamu iya kunna babban allo na inci 5,2 inci biyu ta danna kan fanko ko kan sandar matsayi don haka, ƙarin ƙarin sirri da zamu gano yayin mintuna suna wucewa.

Farashi da wadatar shi

LG G2

Farashin LG G2 16GB shine 599 Tarayyar Turai yayin ƙaddamarwa kuma yanzu za'a iya sayan shi kyauta.

Informationarin bayani - Mun gwada LG Optimus G
Haɗi - LG G2


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.