Wiko Lenny3 Max, muna nazarin mafi ban mamaki madadin na Wiko

Mun dawo kan kaya tare da nazarin na'urar tazara mai nisa, saboda la'akari da yanayin kasuwar ta yanzu, babu shakka su wayoyin hannu ne wadanda suke fi yawa a aljihun duk masu amfani. Har yanzu kamfanin Faransa na Wiko yana so ya kame masu amfani da shi ba tare da yanke shawara ba kuma ba su da yawa don kashe kuɗi masu yawa akan wayar hannu, kuma a gare su suna da wani zaɓi wanda ya fi dacewa da ainihin buƙatun wannan nau'in masu sauraro: ikon cin gashin kai, babban allo da jiki mai juriya na dogon lokaci.

Don haka, ta amfani da hanyar nazari iri ɗaya koyaushe, za mu bincika waɗanne ne halayen halayen wannan wayar ta wayar ta hanyar ɗora ƙarfi da rashin ƙarfi a kan tebur, da kuma yanke shawara zuwa gwargwadon samunta ko ba za a iya ba da shawarar ba. Hakanan, muna ba da shawarar ku shiga cikin nazarin da muka yi makonnin da suka gabata na Wiko Ufeel Firayim, wayar da Wiko kuma yake son ƙyamarta da mafi tsananin buƙatar yankin Android. Don haka, bari mu tafi can, kuma idan kana so ka tafi kai tsaye zuwa ɓangaren fasaha na na'urar, muna ba da shawarar ka yi amfani da index ɗin da muka bar ka a sama.

Tsarin Wiko Lenny3 Max

 

Kamfanin Faransa ya sake yin kira ga sanannun ƙirar sa, natsuwa a lokaci guda a matsayin ladabi don ba da halaye ga na'urar tare da tsada mai tsada, amma wannan baya shelanta shi ga iskoki huɗu. Wannan shine dalilin da ya sa a baya muke samun katako ɗaya ba tare da wani canji ba a cikin ƙirar fiye da tambarin kamfanin, firikwensin kyamara na baya da walƙiya da ke tare da ita. A ƙasan baya, ba tare da isa gefen gefen ba kuma ƙare tare da yankin ƙarfe, zamu sami ramuka masu dacewa da mai magana da na'urar.

Wani abu da ba za mu iya watsi da shi ba shi ne mafi yawan bayan na'urar an yi su ne da aluminium. A gefe guda, don samar da ƙwarin gwiwa mafi ƙarfi a gare shi, yayin inganta aikin ɗaukar hoto, mun sami saman filastik biyu masu launi iri ɗaya da alminiyon, don haka hana ƙwanƙwasa a gefen ta tasiri. Babu wani abu da za mu samu a baya.

A ɗaya daga cikin gefen (dama) za mu yi nemo maɓallan don haɓaka da rage ƙararkazalika da maɓallin kullewa. Duk da yake a gaba kawai za mu sami wanzuwar baƙin allon tare da maɓallan haɓaka sau uku a ƙasan, ɓangaren na sama yana koma zuwa kyamarar gaban, makirufo da maɓoyo na kusanci. Ba tare da wata shakka ba muna fuskantar wani alfahari dangane da zane, kuma ba ya yin kama.

Inda Wiko Lenny3 Max ya yi fice a cikin kewayen launuka na baya wanda yake ba mu, muna da koren turquoise mai ban sha'awa ƙwarai, da kuma zinare na gargajiya mai kyau da ruwan hoda mai haske. Tabbas, mafi yawan waɗanda suka dace zasu sami damar zuwa sigar gaba ɗaya cikin baƙar fata. Maganar mara kyau ita ce ka zaɓi zaɓi na launi da ka zaɓa, yakamata ku shirya don gaban allon baki. Hakanan abin lura shine rashin launin azurfa tare da farin gaba, kusan kamar yadda yake da kyau kamar baƙi.

Allon da kyamarorin Wiko Lenny3 Max

 

Mun riga mun fara da sashin fasaha, saboda mun san cewa da gaske abin da kuke son sani. Kamfanin Faransanci ya sake yin fare akan panel na inci biyar, wannan lokacin a cikin ƙudurin HD. Mun rasa ƙaramin ƙuduri a nan, yawancin ƙananan na'urori suna ba da bangarorin HD cikakke sabanin wannan rukunin. 5 inch HD (1280 x 720 pixels) da launuka miliyan 16, tare da duka 294 PPIKoyaya, dole ne koyaushe muyi la'akari da nau'in samfurin da muka samo, kuma don ramawa, yana ba mu panel tare da fasahar IPS wanda zai ba mu damar faɗaɗa kewayon hangen nesa, da kuma ƙarfi mai ƙarfi har zuwa 400 nits Ba zai hana mu cin abubuwan ciki ba ko da rana.

A cikin kyamarar baya, sake ba tare da zafin nama ba, 8MP firikwensin wanda ba mu san masana'anta ba, amma muna tunanin cewa daidai yake da yawancin ƙananan na'urori suke hawa kuma hakan yana ba da sakamako mai ban mamaki. A gefe guda kuma, suna ramawa a matakin software tare da damar ɗaukar hoto, hoto don hotunan kai, HDR da walƙiyar allo. Haske na baya haske ne mai haske mai haske. Amma game da zuƙowa, muna da ƙaruwa huɗu a cikin dijital kuma. Muna da ikon yin rikodin bidiyo a ƙudurin FullHD (1080p) har zuwa 30 FPS.

A gefe guda, kyamarar gaban, wanda aka tsara don hotunan kai, yana ba mu 5MP, ba tare da walƙiya ba kuma tare da fasalin software iri ɗaya. Filashin allo zai isa fiye da isa don fitar da mu daga hanyar cikin yanayi mara haske. Wani karin haske shine gaba tare da gilashi mai lankwasa a gefuna, na gargajiya 2.5D.

Kayan aiki gabaɗaya na Wiko Lenny Max3

 

Har yanzu Wiko ya yanke shawarar yin fare akan tsakiyar da ƙananan masu sarrafa keɓaɓɓu na MediaTek Yan hudu Core A7 1,3GHz tare da niyyar inganta amfani da cin gashin kai, don haka rakiyar ƙarin daidaitaccen farashin. Don rakiyar mai sarrafawa muna da 2GB na RAM, wanda aka nuna isa don al'ada amfani kuma al'ada ce ta wayar hannu, yana ba mu damar kewaya ba tare da matsala ba, cinye abun ciki akan YouTube ko amfani da manyan aikace-aikacen aika saƙon kai tsaye da hanyoyin sadarwar jama'a. Babu shakka za a sami iyakancewa a matakin aiwatar da aikace-aikace masu nauyi, kamar gyaran hoto ko, misali, wasannin bidiyo da suka fi buƙata tare da fasahar Unreal, duk da mai sarrafa hoto ARM Mali 400MP.

Game da ajiya, Wiko an dasa shi a cikin 16GB na ajiyar cikiko a ƙwaƙwalwar ajiyar, wanda za'a iya faɗaɗa shi zuwa 80GB idan muka yanke shawarar ƙara katin 64GB microSD (matsakaicin tallafi) a cikin akwatin katin. Wannan zai bamu damar samun sarari da yawa don gudanar da gudanar da kowane irin aikace-aikace da fayiloli.

Cin gashin kai ta tuta da haɗin kai ba tare da alfahari ba

 

Ofaya daga cikin ƙarfinta kuma hakan ya ba mu mamaki sosai shi ne yadda babu abin da yake faruwa Kasa da batirin Mahida 4.900, kwana biyu na amfani mai nauyi ba tare da rikici ba, Gudanar da manyan aikace-aikacen aika saƙo. Yana ba mu a takarda wanda bai gaza awanni 480 ba. Babu shakka wannan kyakkyawar ma'ana dangane da ikon cin gashin kai ya zama matsala dangane da nauyi, mun sami jimlar nauyin duka 177 grams, tare da girman milimita 143 x 73 x 9,9, shine farashin da za a biya don mummunan mulkin kai kamar wanda Wiko Lenny3 Max ya bayar.

Game da haɗin kai, za mu rasa damar zuwa babbar hanyar sadarwar 4G-LTE, tunda eriyarta bata dace ba, amma tareda hanyar sadarwar 3G wacce aka saba. Don rama maɓallin katin, yana ba mu damar ƙara katin SIM guda biyu don mu zaɓi tsakanin kamfanonin da muke so. Haɗin HSPA + zai kai 21 Mbps hawan dutse da gangara, wanda ba shi da kyau ko dai. A cikin yanayin ɗaukar hoto na al'ada ba zamu rasa haɗin 4G kwata-kwata kuma yayi aiki sosai.

Ga sauran haɗin da muke da shi WiFI 802.11 b / g / n tare da mahimmin iko, Bluetooth 4.0 sitiriyo damar USB OTG kuma basa rabuwa da fitowar odiyo Kushin 3,5 mm, mutanen da ke Wiko sun yi tunanin komai. Babban haɗi GPS ta yadda zamu iya kewaya ba tare da wata matsala ba shima yana tare da wannan Lenny3 Max.

Kammalawa bayan amfani da Wiko Lenny Max3

 

Dole ne koyaushe muyi la'akari da nau'in na'urar da muka samo, Wiko Lenny3 Max shine madaidaiciyar tsaka-tsakin na'urar hakan zai iya kasancewa tare da ayyukan yau da kullun. Waya ce da aka tsara domin mu iya hulɗa da namu kuma mu cinye abubuwan cikin sauri da sauƙi. A gefe guda, muna samun iyakance kayan aiki a fannoni kamar ƙudurin allo ko na baya da na gaban kyamarori, ɓangarorin da zasu iya yanke hukunci idan ba mu yi la'akari da farashin sa ba.

Lenny3 Max daga Wiko shine wani zaɓi don la'akari A matsayina na Smartphone ta farko ga mafi ƙanƙanta a cikin gida, ana nuna ta da ƙarfi da juriya, a lokaci guda cewa yawan launuka da kayan aikinta zai sa ku fara shakku da farko ko da gaske kuna kallon na'urar wannan farashin.ZAKU IYA SAYAN NAN.

A takaice, muna fuskantar wani madadin tare da wadatattun kayan aiki, kayan aiki masu tsayayya da babban mulkin kai, wanda babu shakka zai ɗauki nauyin jama'a marasa buƙata da ƙarfin waya, saboda tana biyan buƙatun yau da kullun na masu amfani dasu.

Wiko Lenny Max3 - Bita
  • Kimar Edita
  • Darajar tauraruwa 4
134,13 a 149,00
  • 80%

  • Wiko Lenny Max3 - Bita
  • Binciken:
  • An sanya a kan:
  • Gyarawa na :arshe:
  • Zane
    Edita: 75%
  • Allon
    Edita: 70%
  • Ayyukan
    Edita: 85%
  • Kamara
    Edita: 75%
  • 'Yancin kai
    Edita: 85%
  • Saukewa (girman / nauyi)
    Edita: 85%
  • Ingancin farashi
    Edita: 90%

ribobi

  • Abubuwa
  • Zane
  • Farashin
  • Ayyukan

Contras

  • Murfin baya amma ba mai cirewa baturi
  • Lokacin farin ciki
  • HD panel


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.