Windows 8.1 bazaiyi bacci ba ... Yaya za'a gyara wannan aikin?

Windows 8.1 bacci

Windows 8.1 shine sabon sabuntawa wanda Microsoft ya gabatar don sabon tsarin aikin shi, wanda ya kara adadin fasali wanda yanzu haka, dukkanmu muna cin gajiyarta.

Abun takaici, wadanda suka yi hijira daga Windows 8 zuwa Windows 8.1 sun gamu da wata 'yar matsala wacce, kwamfutarka ba za ta ƙara yin bacci ta hanyar da ta dace ba Maimakon haka, yana rufe gaba ɗaya kuma tare da shi, duk aikin sake farawa za a yi shi na dogon lokaci. Wannan yanayin a bayyane ya faru ne saboda ɗan ɗan bambanci a wasu ayyukan tsarin aiki, wani abu da ke da sauƙin gyara ta hanyar jerin matakan da za mu nuna a cikin wannan labarin.

Aika ko a kwana Windows 8.1

Abin da muka fada a baya yana da karamin tushe, kuma wannan shine lokacin da aka aika Windows 8.1 don rufewa, hakika ya shiga matakin bacci, wannan shine dalilin da yasa sake yi ya fi sauri sauri na abin da za mu iya sha'awa a cikin Windows 7 ko kafin wannan; Don sanin idan matsalar ta kasance a cikin tsarin, ya kamata mu bi kawai matakai masu zuwa:

  • Mun fara Windows 8.1 a hanyar al'ada.
  • Si muna tsalle kai tsaye a kan tebur zamu koma ga Fara allo tare da madannin Windows.
  • Da zarar mun zo nan, dole ne muyi amfani da gajeriyar hanya ta faifan maɓalli Lashe + W.
  • Nan da nan za a kunna akwati. Binciken a cikin wannan yanayin.
  • A can ne kawai za mu rubuta «Matsalar warwarewa".

Windows 8.1 bacci 01

Za mu yi ɗan gajeren hutu a wannan ɓangaren aikin don nuna kaɗan dabaru wanda zamu iya amfani dashi a kowane lokaci; lokacin rubuta wannan jumlarMatsalar warwarewa) zamu iya yaba da hakan a saman inda aka faɗi Tabbatarwa shima wata karamar kibiya ta juya baya tana nan.

Windows 8.1 bacci 02

Idan muka latsa wannan kibiya, wasu 'yan zabi zasu bayyana kuma wanne daga cikinsu, zamu zabi wanda yake cewa «A ko'ina«; to kawai zamuyi matsi da Entrar pDon buɗe allon taimakon a cikin Windows 8.1 tebur.

Abin da muka ambata a sama zaɓi ɗaya ne wanda za mu iya amfani da shi a wancan lokacin, kodayake idan muka manta da shi, ba matsala tunda zaɓi ɗaya da muka zaɓa (A ko'ina) daga baya mun same shi a tagar da aka buɗe a ciki Desk.

Windows 8.1 bacci 03

Hoton da muka sanya a baya yana nuna mana abin da muka ba da shawara, wato, da zarar taga mallakar «Matsalar warwarewa"a Kwamfutar Windows, zuwa gefen hagu akwai ƙungiyar zaɓuɓɓuka. Akwai kuma abin da muke a baya, wato, «Duba komai«. Lokacin da kuka danna wannan haɗin (Duba Duk), taga taga zai canza zuwa nau'in jerin.

Windows 8.1 bacci 04

Daga gare ta, dole ne mu karkatar da hankalinmu zuwa ɓangaren tsakiya inda wanda ke son mu da gaske yake, wanda ke da sunan Makamashi. Danna wannan sabon zaɓi (Makamashi) zai buɗe mayen ta taga; a can za a sanar da mu cewa aikin Power na Windows 8.1 zai yi ƙoƙarin gyara duk wata matsala da aka samu a cikin saitunan tsarin aiki.

Windows 8.1 bacci 05

Dole ne kawai mu danna kan Kusa pGa mayen don fara neman kowane irin kuskure da ya taso.

Windows 8.1 bacci 06

Bayan ɗan gajeren bincike binciken zai ƙare, yana nuna mana ƙaramin taga inda za a nuna nau'in kuskuren da aka gyara; kawai zamu rufe wannan taga sannan mu shirya sake kunna kwamfutarka don canje-canje su fara aiki.

Windows 8.1 bacci 07

Idan taga ta ƙarshe da muka ambata ba ta gabatar da kowane irin kuskuren kuskure, shi yana nufin cewa tsarin yana aiki daidai kuma cewa jinkiri a sake farawa shine ainihin saboda yawan aikace-aikacen da zamu iya sanyawa a cikin Windows 8.1; Idan wannan ya faru, muna ba da shawarar ku bincika yankin aikace-aikacen da aka sanya kuma kuna iya gani, wanene a cikinsu ke karɓar albarkatu da yawa (kamar sarari) kuma ta haka ne, yi ƙoƙarin gyara matsalar ta wata hanyar.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.