Diski ngumu imejaa? Jinsi ya kuongeza nafasi kwenye gari langu ngumu.

HHalo, leo tutaona hila ya kimsingi ya kompyuta kuongeza nafasi inayopatikana kwenye diski yetu ngumu bila kuondoa chochote. Sijui ikiwa unajua kwamba tunapotembea na kufanya kazi na kompyuta, diski ngumu hujaza faili nyingi zisizo za lazima ambazo zinachukua nafasi bila maana.

Aikoni ya diski ngumu

Une ya sababu za kawaida za mkusanyiko wa takataka kwenye kompyuta yako ni upakuaji wa faili ambao haujakamilika. Kwa mfano, ikiwa unapoanza kupakua programu na kufunga kivinjari katikati ya upakuaji, jambo linalowezekana zaidi ni kwamba faili isiyokamilika itahifadhiwa kwenye diski yako ngumu, kuchukua nafasi na kutokuhudumia kabisa. Utashangaa kujua ni nafasi ngapi inayoweza kupotea kwa sababu ya hii, fikiria kuwa tunaweza kupata hata gig za nafasi ya kupoteza.

PIli kupunguza upotezaji huu wa uhifadhi kidogo, tunaweza kutumia zana ya mfumo wa uendeshaji wa Windows XP inayoitwa Kusafisha Disk«. Kwa chombo hiki tunaweza kufuta faili za muda mfupi, safisha pipa la kusaga na vitu vingine vingi ikiwa ni pamoja na kufuta alama zote za kurejesha mfumo isipokuwa ile ya hivi karibuni.

SIkiwa umepungukiwa na nafasi kwenye gari yako ngumu na unataka kuongeza uwezo wake, utavutiwa kusoma mwongozo ufuatao.

1) Ili kufungua zana ya "Disk Cleanup" lazima ufuate njia ifuatayo.

«Anza / Programu zote / Vifaa / Vifaa vya mfumo / Usafishaji wa Disk»
Njia ya Kusafisha Disk

2) Dirisha la uteuzi wa diski ya diski litafunguliwa ambayo itabidi uchague ni diski gani ngumu unayotaka kusafisha. Chagua mmoja wao na bonyeza kitufe cha "Kubali".

Chagua gari ngumu

Dirisha linaloitwa "Usafishaji wa Diski" litafungua ambayo inachambua diski ngumu ili iweze kufutwa na ni nafasi ngapi inaweza kutolewa kwenye diski ngumu iliyochaguliwa. Dirisha hilo hilo linakuonya kuwa operesheni inaweza kuchukua dakika kadhaa, kila kitu kitategemea saizi ya gari ngumu na kasi ya prosesa ya kompyuta yako.

Kuchambua nafasi ya bure kwenye diski ngumu

3) Wakati uchambuzi umekamilika, "Usafishaji wa Disk kwa (hapa barua ya diski iliyochaguliwa itaonekana)" dirisha litafunguliwa kiatomati. Katika dirisha hili utapata tabo mbili zinazoitwa "Usafishaji wa Diski" na "Chaguzi zaidi". Katika mwongozo huu tutazingatia kichupo cha kwanza na tutaona kuwa tunaweza kusanidi kichupo cha pili katika mafunzo mengine ambayo nitafanya hivi karibuni.

Dirisha lililochaguliwa la HDD

Ukiangalia picha hapo juu, kuna upau wa wima ambao unaweza kutembeza kupitia orodha ambayo itabidi uchague faili gani za kufuta. Orodha hii ina sehemu zifuatazo:

  • Faili za programu zilizopakuliwa: Hapa kuna programu ambazo unapakua unapotumia mtandao, kama vile udhibiti wa ActiveX ambao lazima upakuliwe ili kutumia antivirus mkondoni.
  • Faili za Mtandao za Muda: Jina lake linasema yote, picha na faili zimehifadhiwa hapa unapovinjari Wavuti ili ufikiaji unaofuata uharakishe upakiaji wa kurasa.
  • Kurasa za wavuti za nje ya mtandao: Ukichagua chaguo la kuvinjari nje ya mtandao, faili za kurasa za wavuti unazotembelea zitahifadhiwa hapa ili uweze kuziona baadaye bila kushikamana na mtandao. Ikiwa chaguo hili limeamilishwa, unaweza kuchukua saizi nyingi.
  • Usafishaji Bin
  • Usafishaji Bin: Kuangalia kisanduku hiki kutatoa tupu. Kumbuka kuijaza kila wakati kabla ya kuzima kompyuta, kwa njia hii utalinda faragha yako na kusaidia kuongeza nafasi kwenye diski ngumu.
  • Faili za muda: Programu zingine zinahifadhi habari kwa muda ndani ya faili kwenye folda ya TEMP. Unapofunga programu, ni kawaida habari hii kufutwa, lakini programu zilizoondolewa au zilizowekwa vibaya zinaweza kuacha faili zilizokusanywa kwenye folda hii.
  • Mchapishaji wa Wavuti wa Wavuti / Faili za Muda Faili hizi zinachukua nafasi kidogo sana na zinahusiana na itifaki ya WebDAV, ambayo hutumiwa kurekebisha faili fulani za Mtandao kwa mbali kupitia hiyo.
  • Shinikiza faili za zamani: Mfumo wa uendeshaji huangalia faili ambazo hazijatumika kwa muda mrefu na compresses kuokoa saizi ya diski. Haitawafuta, watabaki kwenye gari yako ngumu na utaweza kuipata.
  • Faili za Katalogi kwa Kiashiria cha Yaliyomo: Hizi ni faili za mabaki kutoka kwa operesheni ya uorodheshaji uliopita Kwa maneno mengine, ni faili ambazo hazitumiki tena na zilitumiwa kuharakisha utaftaji wa faili na Huduma ya Kuorodhesha.

Awakati ambao tayari unajua kila sehemu ni ya nini, ikiwa wewe ni mtumiaji asiye na uzoefu Katika kompyuta, angalia sanduku mbili za kwanza (faili za programu zilizopakuliwa na faili za mtandao za muda mfupi). Ikiwa wewe ni mtumiaji mwenye uzoefu Soma habari hapo juu na uitumie kuchagua masanduku ambayo utaangalia ili ufute. Wakati visanduku vilivyochaguliwa vimewekwa alama, bonyeza kitufe cha "Kubali". Utapata dirisha la onyo kwako kuthibitisha hatua hiyo. Bonyeza "Sawa" tena na faili zilizochaguliwa zitafutwa. Mpaka mafunzo ya hatua kwa hatua ya hatua kwa hatua, kuhusu shamba la mizabibu.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 69, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Julai alisema

    Ni nini hufanyika na faili zilizobanwa ambazo siwezi kuziona tena? Ninawezaje kuzifuta kutoka kwa kompyuta yangu.

  2.   farandulero llanero alisema

    Salamu, hii ni nzuri sana, chapisho hili lilapanua maarifa niliyokuwa nayo juu ya kitendo hiki, kabla sijafanya lakini sikujua ni ya nini, sasa kusoma nakala hii ninaelewa vizuri na ilinifanya niwe na faida kwa sababu nina shida na Dosco yangu ngumu kwa sababu tayari imejaa na sijui nifanye nini lakini kwa hatua hii niliweza kupata nafasi ya shukrani na ikiwa unajua hila nyingine ya kuwa na nafasi zaidi nijulishe

  3.   Isabel alisema

    hello .... Sijui ikiwa una kitu kwenye ukurasa wako kuhusu jinsi ya kuongeza nafasi kati ya vitengo, kwa sababu waliniacha kidogo sana kwa c lakini kwa wengine nina nafasi zaidi. Au ni ngumu sana kwa mtu mmoja kuifanya?

    asante salamu

  4.   Siki alisema

    Isabel, unachotaka kufanya inawezekana lakini una hatari ya kupoteza data na habari. Sio ngumu sana lakini lazima uwe na maarifa zaidi ya msingi kushughulikia mpango wa usimamizi wa kizigeu, ambayo ndio utahitaji.

  5.   Giampier alisema

    mmm ...
    lakini nilifanya yote niliyoweka gunz ilikuwa na 400mb lakini ilirudi 170mb na nilipoiondoa walinipa 80mb zaidi
    Sasa nina 233mb tu msaada pls hapa ninaacha msn yangu

  6.   Lucia alisema

    Ninapofuata hatua wakati wa kugusa zana, chaguo la KUWEKA KIWANGO CHA DISK haionekani, unaweza kunisaidia. Asante.

  7.   cristian alisema

    Jambo lile lile linanitokea kama lucia, nina XP lakini hiyo haitoki ...
    shukrani

  8.   Martin alisema

    Samahani, unawezaje kupanua gari ngumu?
    ukurasa huu umenisaidia sana, asante sana

  9.   kusitisha alisema

    Sitaki kufuta tu faili na kuwa na nafasi zaidi ………

  10.   Mari alisema

    Halo, ninahitaji kubadilisha nafasi katika c, kuipanua na kupunguza nafasi katika d discolocal, asante

  11.   Hugo alisema

    Nataka kurekodi video na programu ya nero, na siwezi kuifanya kwa sababu inauliza mb 4.000 za faili za muda mfupi na nina mb 3.000. Tayari nimesisitiza, safisha diski lakini siwezi kuongeza uwezo wa faili za muda. Ninawezaje kuongeza nafasi ya faili za temporaels? Asante

  12.   Jefferson alisema

    Nina shida hii, angalia kompyuta yangu kulikuwa na makosa mengi ya kompyuta lakini haikunifanyia kazi lakini ilikuwa na mb 512 lakini sasa badala yake inaonekana kwangu kuwa nina mb 448, naweza kufanya nini?

    tafadhali nisaidie.

  13.   Jefferson alisema

    Hakika niliichukua lakini badala ya mtaalam wa windows xp katika toleo la nyumbani

  14.   Jefferson alisema

    Wakati wa kuibadilisha siwezi kucheza tena michezo ambayo inahitaji msaada wa 512 mb !!!!

  15.   Steven alisema

    Nilijaribu tayari na ikaniachia GB 8 !!!, lakini, kutakuwa na njia nyingine badala ya hii kwa ini na / au kupanua nafasi ya diski. Tafadhali, ikiwa una jibu lolote, nijibu: esteban700@hotmail.com.

    Nakushukuru mapema.

  16.   kufanya.0n alisema

    Uliza kompyuta yangu, nataka kuongeza uwezo wa kadi ya video, sijui ikiwa inaweza? ni kwamba ninataka kutoka kwenye mchezo wa emulator ya play2 kwani nina lakini hutoka polepole sana

    tbn Nataka kuongeza RAM hadi 2 GB sijui ikiwa inaweza .. ..

  17.   Walter alisema

    Asante sana imenisaidia sana sasa nina nafasi zaidi ya diski

  18.   Marco Velado (El Salvador) alisema

    Asante sana… .. umeniokoa muda mwingi na maelezo haya.

  19.   emmanuel alisema

    Pakua tuneUp Utilities 2009, inatoa gari yako ngumu kwa sekunde kwa kubofya, ni zana nzuri sana, ninapendekeza ...

  20.   Patricia alisema

    Hola:
    Inatokea kwamba karibu kila siku ninafanya utaratibu ulioelezea hapo juu, hata hivyo nina 62 mb, sawa sawa na mimi huharibu pc karibu kila siku. Jana hakuniacha hata nihifadhi faili bora zaidi kwa sababu ya ukosefu wa nafasi na nadhani ni virusi au kitu kwa sababu bila kujali ni kiasi gani ninafuta faili na faili zaidi, ninaweza kutengeneza nafasi na inachukua nafasi kidogo kila wakati ninajaza.
    Pia wakati wa kuiwasha inachukua kilo, inaonekana kwamba faili nyingi zinafunguliwa, nina antivirus 32 na spyware.
    Inaniambia nifute programu, lakini ninajuaje ni programu gani zinaweza kufutwa bila kufuta programu kutoka kwa pc? Asante!

  21.   Gus alisema

    Chaguo bora ya kuongeza nafasi ya diski, maadamu wana sehemu zingine ni kipengee cha Norton Uchawi 8, hukuruhusu kuongeza nafasi zaidi kwenye diski yako ya C kutoka kwa vitengo vingine kwenye diski yako, bila kupoteza data katika kizigeu chochote.

    Natumahi nimesaidia kidogo

    salamu

  22.   josefa alisema

    Halo, lakini unajua kwamba ningependa kujua zaidi juu ya programu hizo ambazo hutoka kwa decompress kiierO unanielezea bora zaidi ya eke ni juu ya kila moja ii kwa kuwa inaathiri kuwa ninafuta, iwe ni au imeonyeshwa tafadhali

    Ningependa kujua

    sawa xu

  23.   Lakini alisema

    Hi Josefa, angalia, ninaweza kukusaidia lakini sitajitolea kutoa maoni makubwa ikiwa unataka kukusaidia hatua kwa hatua au ikiwa una mashaka, najitolea jamani, nina maarifa mengi 😉

    msn yangu ni LOOKOMAAN@HOTMAIL.COM

  24.   Jorge alisema

    Habari mzee natumai umesoma ujumbe huu, kwa sababu ninakushukuru sana kwa malipo ikiwa nitaweza kuunda nyingine na kunipitisha sikasiriki mwanamke mzee, na niliendelea ili wazo ambalo unatoa ni nzuri ili mtu ajifunze vizuri na haichukui ujinga kwani ni nani anayesema ajajajja mzuri nakuacha mwalimu ,,,,,,,,,,,,, na wengine wa jacker pia wangevutiwa na wewe ikiwa unajua ujanja unaweza kuniambia umepata wapi na kufanya wazimu na ujanja ulio nao ,,,,,, ,, vizuri tu jorge ,,,,,,,,,,

  25.   karadosso alisema

    Asante mtu, ninajaribu kugundua vitu, ghafla diski zangu zikagawanywa kwa hivyo ilikuwa shida, na kila wakati mimi hutumia Disk ya Mitaa C, sio "D", kwa hivyo ilinitunza wote !!

  26.   eric david alisema

    Samahani kwa usumbufu, ni vipi naweza kutoa nafasi zaidi kwa kompyuta yangu, ukweli ni kwamba, sina kitu isipokuwa msn, tayari nimesafisha na mkombozi wa mwangwi, hata na kijisafishaji, lakini zaidi inanipa nafasi ya 201MB wakati ngumu disk ni 9.2GB nisaidie tafadhali nina tamaa

  27.   Mc DELTA alisema

    hujambo
    NAHITAJI MSAADA KWA SABABU YA KE KWENYE KOMPUNI YANGU DOKA LA MTAA C INA UWEZO WA 7.35GB NA INAJIJIA KILA WAKATI NA NINA FUNGUO LA KUFUTA MAMBO NA SIJUI AU KE KE KUFUTA WANAWEZA KUNISAIDIA KUNUNUA Uwezo wa Diski ya Mtaa C BILA KUWA NA KUFUTA KITU NA FAS CHIDO NASUBIRI JIBU

  28.   chester028 alisema

    Hei, unafikiri unaweza kunisaidia, ninachotaka ni kuongeza tu uwezo wa folda ya faili za muda, natumahi jibu lako asante

  29.   lukita alisema

    Halo marafiki, mtu, je, ninaweza kukuambia una nafasi gani kwenye diski c xq me disk c ina GB 20 NA PEKEE KWENYE IDISHA NINA MENSSEGER NA ATOMIX HAKUNA CHOCHOTE NA SINA KUMBUKUMBU 0 KUMBUKUMBU SINA KITU FUTA XQ NIKIFUTA KITU NA MTU ANATUMWA KUTUMA. ENSIMA NILIFUATA KWENYE VITUO VYA MFUMO NA HAIONEKANI KWA NAFASI YA BURE kwenye DISKI Ikiwa MTU ANATAKA KUNIAMBIA KITU AU ANIONYESHE HAPA NAACHA MSN YANGU

    iacono_lukita@hotmail.com

  30.   sungura alisema

    ai nifungue kama 950 kb jupi

  31.   AMANDA alisema

    Halo, angalia, nilijaribu utaratibu huu mara 0 lakini sipendi chochote ikiwa anajua kwamba nifanye yeye aniandikie hapa (nipe jibu) mara tu atakapoisoma, asante kwa kila kitu

  32.   safiotini ya bikira alisema

    hey hii nzuri sana imenitumikia… .grax

  33.   pame alisema

    HOLLO, NINGEPENDA KUJUA NINACHOWEZA KUFANYA, KWA SABABU "KITABU CHA KITENGEZA MAFUNZO YA MAFUNZO" HAKIONEKANI KWANGU ... NA IKIWA Nina SULUHISHO LINGINE: S

  34.   Abelard alisema

    Kinachotokea ni kwamba sina nafasi kwenye diski yangu ya kupona (F) na sijui jinsi ya kupata nafasi, tayari nilifuata maagizo hapo juu, lakini sitapata nafasi yoyote, je! Unaweza kunisaidia kupona tena nafasi tafadhali ...

  35.   Lakini alisema

    Imenitumikia asante hii sana !!!!!!! si zaidi ya kukushukuru ... najua tu misingi juu ya pc na hii ilinijia kama kinga!

  36.   William alisema

    Nina diski ngumu ya 500 Gb, na inasambazwa kama ifuatavyo: katika C 166 Gb, D 156 Gb na E 145.
    Nataka kujua tofauti ya 33GB iko wapi

  37.   Bernard alisema

    Nina pc iliyo na diski ya gb 160 na naona bango lenye nafasi ndogo kwenye diski ninapoenda kwenye kompyuta yangu, inaonekana kuwa picha katika umbo la duara imekamilika, inachukua jumla na nambari 75 gb mimi nimepoteza gb 75 ambazo sijui ziko wapi? Asante

  38.   pepioloko alisema

    Asante kwa mchango huu, rafiki mzuri sana, asante, ilinifanyia kazi vizuri sana ……

  39.   pepioloko alisema

    kwa libero yangu 55gb yupiiii yupii nilikuwa tayari mgonjwa wa kutoweza kupakua kwa sababu ya kukosa nafasi asante rafiki nilipiga magoti mbele yako hahahahaha. kwaheri

  40.   juan carlos alisema

    Njia nyingine ya kufungua nafasi kwenye diski ya cod (kulingana na jinsi ilivyogawanywa) ni kwenda kwa kompyuta yangu kubonyeza kitufe cha kulia cha panya, huko sehemu ya chini utaona MALI, bonyeza hapo na sanduku la mazungumzo itaonekana ambapo pia ni safi ya nafasi ya diski, mara tu hii itakapofanyika wanaweza pia kusahihisha makosa kwenye diski ambapo inasema VITUO hapo wanaweza kuangalia hali ya diski na ikiwa ina kasoro yoyote wanaweza kuitengeneza, hii itafanywa katika sehemu 5 na ikiwa watachagua masanduku wataona Kuna taarifa itaonekana kuwa operesheni haiwezi kufanywa lakini ikiwa vifaa vitafanya mara tu watakapoiwasha tena au kuiwasha tena, nilijifunza hii kama wanasema katika malipo yangu, ujinga tu, salamu

  41.   Sabine alisema

    Hello,
    Nilifanya kile kulingana na itanipa nafasi kwenye diski yangu c lakini nilipozima pc yangu na kuiwasha siku iliyofuata skrini ya kuanza haikuonekana, BOOTMGR ilionekana. CTRL + ALT + DEL kulingana na na siwezi kuingia pc yangu sasa lazima nirudie windows vista hahaha wanajua wasijaribu kutoa nafasi bila kujua kwanza ni folda zipi unaweza kubana salamu

  42.   carlos alisema

    Halo! faili za muda na pia viambatisho vilivyotumwa kwa barua pepe huenda kwa folda tofauti ninapozifuta tafadhali jibu c.cas60@yahoo.com.mx shukrani

  43.   ajali alisema

    Ninatumia huduma za tuneup 2010 na ninaachilia nafasi yangu iliyochukuliwa

  44.   LULU LIZETH NUÑEZ HERNANDEZ alisema

    hakuna pz habari hii kwangu pia ilinitumikia kama shukrani za musho

    shaoo !!!!… ..

  45.   lulu lineth nuñez hernandez alisema

    Imenisaidia kutofaulu jambo la usanidi. Asante, ni vizuri kupata kurasa zilizo na habari wazi na sahihi bila ya kupigana

    eeee……

  46.   Astaroth alisema

    Kompyuta yangu inachukua muda mrefu kufungua nafasi, kwa nini hiyo ni: S: S? samahani ujinga wangu shukrani elfu kwa hila hii (^ ^) atte: Astaroth

  47.   mufpr alisema

    Mtu anisaidie Nina windows xp professional eu service pack 2 na haileti "disk space cleaner", naweza kufanya nini kupakua au nini?

  48.   mufpr alisema

    Ninahitaji msaada hivi karibuni niliishiwa nafasi kwenye dico yangu na ninahitaji nafasi haraka. Msaada?

  49.   Bahari .... alisema

    Halo, ni vizuri unayoelezea bila kutaka. Nilifanya kabla sijakuona hapa, suala ni kwamba mimi hutuma fomati ya kompyuta yangu hapo awali; Niliipeleka nyama ya nguruwe, binti yangu hakujua ni nini kilifunguliwa na ilikuwa nyeusi, ni nani aliyeileta na mfumo wa kushangaza kwa kweli wakati niliunganisha mnara sikuwa na ufikiaji wa mtandao mtu huyu alikuja na kuifanya na simu ya rununu. , Niliacha chrome iliyosanikishwa kutoka Huko naunganisha najaribu kuingia kwenye wavuti (ile iliyo na e) na inaniambia kuwa hakuna kiingilio, sijui ilifanya nini sikuweka mjumbe, wala ares wala programu ambazo nilikuwa nazo tayari, kila wakati ninajaribu kuipakua Inaninyima chaguo la kushutumu shida kwenye tooblar na mjumbe ananipa nambari kadhaa katika GB na MB, yangu iko chini kuliko ile ya kupakua ... Sijui ikiwa suala linakwenda huko, kila kitu kingine kinafanya kazi isipokuwa kile Ninachovutiwa zaidi ... vizuri, ningethamini ukinipa mkono ... sawa, asante ....

  50.   kevin alisema

    shukrani hii nzuri sana imenisaidia sasa nina nafasi 985.562.251.455 mimi sirbio

  51.   Omar alisema

    MAKINI! WAKATI WA KUFUTA NAFASI KWENYE DISKI WANAFUTA MAFILAMU AMBAYO HAWATAWEZA KUPONA.UKIWA UNATAKA KUFANYA MASHINE YAKO YAWE PEKE AU UWE NA NAFASI ZAIDI, FUTA MIPANGO AMBAYO HAIKUTUMIZI SANA AU USIYOITUMIA NA KAMA UNA MATATIZO NA KOMPYUTA AU NAFASI YAKO. CCLEANER »ANA MFUMO ZAIDI WA KAWAIDA NA KAZI MAALUMU YANAHARIBIKA NA NI NAFASI GANI UNAWEZA KUPONA BILA KUHARIBU VIFAA VYAKO

    PS: KWA KUFUTA NAFASI KWENYE DISKI NA "NAFASI YA KITABU ZA KUWEKA NAFASI", KWA HAKIKA UNAWEZA KUPATA NAFASI ZAIDI NA GHAFLA UNAWEZA KUWEKA MAMBO ZAIDI, LAKINI WIKI ZINAPOENDELEA UTAFAHAMU KUWA KOMPYUTA YAKO ITAKUWA PEKEE SANA (haswa unapoanza Mtandao iwe mozilla au Chrome) KWA HIYO SIPENDI KUPENDEKEZA IKIWA UNATAKA MASHINE YAKO ISIWE NA SHIDA, USIITENGENEZE HIVYO, IKIWA HAUJUI MADHARA YAPI UNAWEZA KUWA NAO BAADAYE.

  52.   brayan alisema

    Halo, sina hiyo ikiwa nina vifaa na lakini nyingine sio kwanini?

  53.   Israel alisema

    oh mungu asante kwa pendekezo hilo nilikuwa tayari nikicheza mambo na gari langu ngumu

  54.   mseto alisema

    Ilinichukua muda mrefu kutekeleza lakini hii haraka ilikuwa na mipango mingi isiyo ya lazima

  55.   Poll alisema

    katika kompyuta yangu inakuja xvr graxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

  56.   Nina alisema

    Haikunifanyia kazi 🙁 nina wasiwasi sana ilikuwa MB 768 na sasa inasema 760 MB T_T

  57.   Nina alisema

    sasa kwa kuwa ninatambua ilifanya kazi kwa ajili yangu yeah xDDD

  58.   Yolanda alisema

    Nimefuata hatua zote na iliniambia kuwa nitaenda kutoa 1GB lakini basi naangalia uwezo unaopatikana na bado nina chini !!! Nini kimetokea?

  59.   luis enrique alisema

    ASANTE KWA KILA KITU ... UNA TAARIFA NZURI SANA ... MUNGU AIBARIKI BONGO YAKO NA MAPENZI ... MUNGU, YEHOVA MWANDISHI WA WAANDISHI NA AWEZE KUKUPA MAISHA NA AFYA NYINGI.

  60.   Jorge alisema

    hello, kwa kusema, zana hiyo pia hutoka kwenye windows 7 na vista, kuna uwezekano mkubwa kwamba itatoka: anza programu zote, vifaa, zana za mfumo na ayi inaonekana

  61.   kabati alisema

    Kweli kwa njia hiyo tunajua mengi, lakini kuna zingine ambazo umekosa kuzikagua, kuna folda inayoitwa "temp" ambapo mara nyingi watu hupakua faili au wakati wa kuendesha programu kuna faili kadhaa za muda, ambazo mara nyingi hazifanyi zimefutwa, katika Windows 7 anwani itakuwa hii: D: Watumiaji (jina la mtumiaji) AppDataLocalTemp
    Katika Windows xp: C: / nyaraka na mpangilio / (jina la mtumiaji) / mipangilio ya ndani / temp
    Wanaweza pia kufuta faili kadhaa za muda, kwenda kwenye kompyuta yangu au kompyuta na kufungua gari kuu ngumu, kawaida ni "C:" na hapo wanatafuta faili ya .tmp katika xp kwa kubonyeza F3 au kutafuta, watafanya angalia idadi ya faili za muda ambazo wanaweza kufuta, zingine hazitaweza, kwa sababu zimetengenezwa kwenye kikao, natumahi hii itachukua nafasi nyingi! Salu2 kutoka Venezuela!

  62.   nane alisema

    PIA UNAWEZA KWENDA KWENYE MAKOSA YANAYOTOKEA KWANZA ANAYOITWA KUFANYA JEDWALI LA KUANDIKA KITU KITAPEWA, ANDIKA IJAYO.
    % TEMP%
    Folder ATAFUNGULIWA KWA AJILI YAKO AMBAPO MAFILI YAKO YOTE YASIYO YA MUHIMU ANAITWA FILELE ZA WARAKA. ONDOA KWAO KWA KIFUNGO HIKI KISHA UWAondoe Kwenye Kuboresha KITUO NA TUMAINI KITAKUTUMIKIA

  63.   Tito alisema

    habari gentusa. Nilitaka kukuambia kuwa sijui jinsi ya kuondoa mfano, inaitwa rangi, ni juu ya kutengeneza michoro lakini inachukua nafasi nyingi. Nina megasbites 200 za kumbukumbu kwenye diski C:

  64.   Sifrid Montaner alisema

    nisaidie sasa! Siwezi kuwasha pc yangu au kucheza mpira wa rangi natuma salamu kwa familia yangu kutoka Jujuy! Halo!

  65.   Daniel alisema

    Ninajitolea 1.5 gb

  66.   Barby alisema

    Halo, asante sana kwa maelezo yako, ilikuwa rahisi sana na bila zamu, nilijikomboa kama 5 gb.
    Utaratibu mzuri sana 🙂

  67.   tinii alisema

    Asante sana, ilinisaidia sana kwa sababu nilihitaji nafasi kwenye gari langu ngumu na sikujua la kufanya! Umenisaidia sana!

  68.   sf sc alisema

    Nina kushinda mtaalamu 7 na ninataka kufungua nafasi kwenye pc yangu kwenye gari c na sijui jinsi ya kuifanya